300k Mb Vân Anh Xxx480 - Em Mb Body Chuẩn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn, nhìn nghiêng em xinh như mấy em mới lớn, đúng là người đẹp không tuổi.
V1: hệ cam nhỏ, săn chắc, núm hạt đổ, bú mút thoải mái
V2: mb thì cái này lipit khỏi nói rồi
V3: mông cong, đùi to, sàn gạo, doggy hết ý.
Service: vui vẻ nhiệt tình, yêu nghề chiều chuộng khách hàng đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: Vân Anh
Khu vực: gò vấp
Thời gian: 10h - 24h

Price: 300k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng.
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

QUOTE="cudam, post: 97224, member: 11747"]Nhớ kèm theo pass, còn k thì phone cho nhanh nha ae:D[/QUOTE]
Em dám nt là run lắm rồi. Sao dám gọi ngại chết mất có bao giờ e dám nt cho con gái mà rủ đi ho... Em có nói là ae ruột gà ruột vịt với a sói trắng mà^^

B

bảo yến

Guest
Em có nói là ae ruột gà ruột vịt với a sói trắng mà^^:eek::eek:

Úi dzời ơi @hoangtucoc :confused::confused: em này nói thế bị vả đấy. :eek:
bạn anh Sói còn được. Họ hàng vs A Sói á.:eek::eek: .....:confused: kg dám nói tiếp :eek:

Em có nói là ae ruột gà ruột vịt với a sói trắng mà^^:eek::eek:

Úi dzời ơi @hoangtucoc :confused::confused: em này nói thế bị vả đấy. :eek:
bạn anh Sói còn được. Họ hàng vs A Sói á.:eek::eek: .....:confused: kg dám nói tiếp :eek:
Thì mình chỉ nói phong đại lên với bác cudam thôi mà chứ có nói thế báo giờ đầu ^^

B

bảo yến

Guest
Thì mình chỉ nói phong đại lên với bác cudam thôi mà chứ có nói thế báo giờ đầu ^^
Ý BY nói à : A sói bị mỹ nữ thù thấu xương :D. Nói bạn anh Sói í . nói anhem họ hàng vs anh í :D mỹ nữ cho ăn Bánh Vả đấy :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom