Ngày Đầu Đi Chơi Gái Check Em Tố My (tân Bình)

Status
Không mở trả lời sau này.
Thân chào các bác
Số là hôm thứ 7 vừa rồi mưa gió quá, buổi chiều đi công tác bên Quận 1 xong cũng 16h rồi định về nhưng chợt nhớ đến em Tố My hôm bữa bác sói rp thấy ngon quá nên thôi lấy máy nhắn cho em 1 tin xem, 2p sau nhận được tl liền nhanh chân chạy đến ks xxx gặp em, trên đường chạy mà lòng luôn nghĩ về em, tới nơi xong lên phòng rồi nhắn cho em 1 tin.
Trong thời gian chờ đợi (mình lần đầu đi chơi gái nên nhát lắm) thì mình tắm trước mới đi mưa xong vào lạnh véo con ku luôn nhưng cũng gắng tắm cho sạch sẽ chứ người ngộn hôi hám ai đâu mà chịu nổi.
Xong nằm đợi em 15p nghe tiếng rõ cửa biết là em nên ra mở ôi cô gái có khuôn mặt khá xinh, trang điểm nhẹ nhàng đi ngang qua mà thơm hết biết luôn vậy, thế là vài ba câu chào hỏi xong lên giường ngay và luôn.
Nằm ôm em hôn hít các thứ xong rồi em quay sang 69 làm 1 lúc (mình thuộc dạng yếu nên không dám làm lâu) mình mới nói thẳng luôn là lần đầu đi chơi mới có xíu là muốn out rồi - em cười nói thôi đừng out lần đầu đi chơi gái mà phải chơi cho biết chứ, xong em mang bao vào chơi thế truyền thống được 5p thì out (kém quá các bác akk).
Nhìn em chỉ biết cười thôi chứ nói năng gì.
Thế là ae tắm lại rồi chào nhau ra về.
Được cái là giọng em ngọt lắm và rất quan tâm mình, lúc về còn sợ mình quên điện thoại nên nhắc trước.
Kết thúc 1 buổi chiều tê tái hẹn lần sau gặp em nhé.
Lần đầu viết rp mong các bác thông cảm nhé!!! Viết không văn vẻ lắm.
Bác nào có kinh nghiệm chơi lâu chỉ giáo với akkk

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-to-my-xxx457-ben-em-chang-muon-ve.9982/

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Tui chỉ mong được 1p3shots,ngoài ra ko dám mơ ước cao sang gì. Xin hết :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom