400k Ngọc 422 - Làm tình như người yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Thật sự bấy lâu nay do công việc bận rộn và không có nhiều thời gian lẫn kinh tế nên em không thể report hết được những em gái. Tính em thật sự là đi check là phải có ảnh và cảm xúc thì mới có bài,vì dù sao cũng mong anh em bớt chút thời gian đọc những dòng thơ văn lênh láng chảy hai háng của em,để mọi người cảm nhận phần nào tính cách của từng em hàng một mà em ưng ý,khiến em phải dùng hết tài nghệ viết lách, nếu bác nào nghĩ em miên man xin đừng ném gạch nhé

Lục lại list xem tháng này chưa thăm e nào thì nhớ ra em Ngọc, người có chất giọng ngọt như mía đường Cuba. Nói chuyện là xua tan mệt mỏi, nghe e kêu rên là chỉ chờ xuất, nếu muốn hãm thì phải bịt tai đậy mắt

Sau 5' hẹn hò thì em đã tới,mở cửa ra em chào mình rất lễ phép,cảm nhận ban đầu của mình là giọng nói e nó thật như ma thuật, có khả năng gợi dục bất kỳ thanh niên đang tuổi nuôi chim lớn nào,thằng ku em ngóc đầu lên bảo "giao thống xếp hình luôn đi anh". Cái thằng này hư,mới có mấy mùa khoai sọ chưa lọ mọ cùng ai có khác,phải từ từ chứ,chưa gì đã đòi bò húc rồi thì con nhà người ta chạy mất dép à?

Thật sự chỉ cần nghe tiếng e nó nũng nịu, nghe tiếng e nó thở hổn hển là đã muốn vật ngửa ra mà phang cho thỏa mãn. Tôi chủ động ôm em,để cạm nhận làn da mát rượi,căng tràn nhựa sống,để hít hà mùi cơ thể,cái mùi hương đó thật lạ. Rồi chuyện gì đến cũng phải đến,khi hai cơ thể,hai tâm hồn cùng hòa quyện vào nhau,xa lạ như đã từng thân quen nhau lắm. Sau một hồi khởi động với những nụ hôn,vuốt ve cơ thể,tôi cảm nhận được sự ướt át từ hang động em,từng đám gai ốc nổi lên khắp cơ thể em khi được kích thích nhẹ nhàng...

Với những kĩ thuật làm tình điêu luyện kèm theo tiếng thở như hắt ra của e nó, tiếng nũng nịu như mời mình tiến vào động tiên, một tay nắn vú, để tai sát vào mồm e để nghe tiếng nói gợi dục từ e, những tiếng động vang lên khi nhấp nhổm, cao trào lên cao khi e nó mắt đờ đẫn, tay bấu víu vào lưng. Sau 10' đẩy cuộc vui lên cao trào dập mạnh đủ mọi tư thế, hàng triệu chú tinh trùng cũng thoát khỏi cơ thể và chui vào bao. Nằm ôm ấp nói chuyện với e nó 1 lúc mới bịn rịn chia tay ra về.

Đánh giá chi tiết:
Face: mang nét huyền bí, hiền, ít nói.teen
Da: trắng mịn, hồng hào, sạch sẽ.
Body: thuộc loại minh dây, ko ốm cũng ko mập.
Cao: khoảng 1m60

V1: dạng ngực tròn như bánh bao chứ không phải dạng cam hay bưởi, cái núm nhỏ thụt vào trong phải nút nhẹ nhẹ mới lôi nó ra dc, đầu ti nhỏ, hồng, trắng.
V2: tí lipit, nhưng nhìn vẫn phẳng lì. Có eo ót thon gọn
V3: Đây là thế mạnh của em nó, rất to, trắng hồng ko tì vết, cong vút. Doggy hết xảy
Bím: hồng, rất bót, khít khìn khịt luôn nhé, nước như thác lũ tuôn trào. Lông lá gọn gàng, sạch sẽ, thơm tho.
Thái độ: Rất ngoan, biết nghe lời và chịu khó.
sv: nhẹ nhàng tình cảm,em này thuộc tuyp tình cảm nên đi dc em hôn môi, liếm tai, nhẹ nhàng như người tình, tevet, BJ, HJ, Dọn WC, Out mouth, Nhảy ngựa.

Info
Nghệ danh: Ngọc
Khu vực: gò vấp và quận 12
thời gian: 5h - 10h
Price: 400k/1shot

Pass: bạn acma

Last edited by a moderator:
T

thixgvip

Guest
Em này ơ ngoài nhìn ngon hơn. Biết trang điểm, ngoan..... cứ như sinh viên á...

luckystar

e này mọi thứ đều Good hết, riêng khoản hôn môi, bây jo e không cho hôn môi nữa nên hơi chán, hic hic, mình thì kết cái này

Vì ko có quyền up bài,nên report tại đây vậy

Hnay đi làm về,ngồi cafe buồn lấy dt ra xem còn E nào bằc sói share mà chưa check,thấy E ngoc 422 này cũng thich,nt E,hnay giữa tuần nên E rảnh va đi ngay.Vao ks 10' E tới.
Mới vao nhìn nhỏ con,cao ráo,đáng yeu.
E thay đồ xong tâm sự ty,thế va đánh môi,bj....Minh mới chỉ hon moi va ngực E thôi ma nuoc uoc het ca tay minh,thế la đè E ra la du tư thế,10' out trong sung sướng.

E này 400k/shot đáng check.
Khi nay E nó làm vp nên chỉ đi đc sau 5h các bác nhé.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vì ko có quyền up bài,nên report tại đây vậy

Hnay đi làm về,ngồi cafe buồn lấy dt ra xem còn E nào bằc sói share mà chưa check,thấy E ngoc 422 này cũng thich,nt E,hnay giữa tuần nên E rảnh va đi ngay.Vao ks 10' E tới.
Mới vao nhìn nhỏ con,cao ráo,đáng yeu.
E thay đồ xong tâm sự ty,thế va đánh môi,bj....Minh mới chỉ hon moi va ngực E thôi ma nuoc uoc het ca tay minh,thế la đè E ra la du tư thế,10' out trong sung sướng.

E này 400k/shot đáng check.
Khi nay E nó làm vp nên chỉ đi đc sau 5h các bác nhé.
bác có thể rep e nó bên box rep bài mà

T

thixgvip

Guest
Em này thì tuyệt sv. Lâu quá hok gặp chắc cũng sắp xếp gặp lại em này sớm.
Dạo này em nó hơi bận cũng khó set kèo.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom