400k Quỳnh Búp Bê - Em Gái Dâm Ngọt Lịm Của Lòng Anh

Status
Không mở trả lời sau này.
D

DejaVu

Guest
Gần kết thúc job năm cũ, mà công nhận năm nay không mấy sáng sủa các bác ạ. Làm ăn khó khăn trăm bề, xì-chét đến tận ngày làm việc cuối cùng. Bôn ba từ sáng đến tối mới từ tỉnh lị quay lên Sài Gòn phố thị, tranh thủ chạy đến phòng tập để refresh toàn thân, giãn gân giãn cốt với bộ môn yêu thích. Lạ cái tập xong, hồi sức phát là em lại có hứng đi ủn các bác ạ. Âu cũng vì khổ nỗi cô Huấn Luyện Viên phòng tập bốc quá cơ. Mà cứ đến tối cô lại hay "một mình" nên dù có kìm nén cỡ nào cũng lâu lâu thấy cái quần mình căng cứng lên mỗi khi cô squat mông hay kéo ngực. Thế là phải nhanh nhanh kết thúc bài tập, tắm rửa sạch sẽ và tìm đến cõi thiên thai.
Bị job mới dập te tua quá nên lâu lâu mới có dịp set kèo với Mỹ Nữ của nhà bác @Sói Trắng . Cơ mà em vẫn cứ đều đặn theo dõi các bài mới lên đấy nhé, hehe. Thấy web mình đã thay đổi giao diện, cách tương tác mới đã là điều làm em phấn chấn tinh thần. Và điều làm em tê tái hơn nữa là dạo này bác Sói nhập khẩu toàn "bưởi tươi, bưởi đẹp" về vnanchoi, hỏi sao mà không khích lệ tinh thần "ủn hộ" của các "phịt thủ".
Nhớ ra bé @quỳnh búp bê đã lọt vào mắt xanh của em từ dạo bé mới lên bài, thế là sẵn dịp hôm nay làm quả kèo nhân lúc hình ảnh "cô giáo gym" còn đang lảng vảng trong tâm trí thử xem sao.
19h52: Hi e, a lấy số trang vnanchoi pass bạn anh Sói Trắng. E có thời gian cho a xin cái hẹn nhé, cảm ơn e.
19h54: Dạ e rảnh nè. Khi nào a qua.
19h56: Khoảng 25p nữa a tới khúc Tân Bình. Cho a đ/c chỗ em nha.
19h57: xxx đường xxx Tân Bình. Ks xxx nha a (để biết xxx, vui lòng vào phần thông tin, lấy số điện thoại và nhắn tin set kèo với nàng nhé, keke)
19h58: Ok e. A tới lấy phòng nhắn tin e nhé.
20h24: A ở 302 nha.
20h26: Ok nè, đợi e xíu nha, hihi.

Tin nhắn cứ vun vút thế là tín hiệu tốt lành cho 1 buổi check thơm tho mỹ mãn rồi. Khoảng tầm 15p sau thì tiếng cốc cốc vang lên ở phía bên kia cánh cửa, và bước vào phòng em là một cô bé thật xinh xắn với khuôn mặt bầu bĩnh, mái tóc dài xõa ngang thắt lưng trong bộ đồ xì teen màu hường đáng yêu phết. Mình có cái tật là mê ngắm dzú các bác ạ, nên cứ set được kèo nào bước đầu tiên khi mở cửa phòng là mình tia ngay phát vào cặp gò bồng của chị em. Ai dè ông Sói đợt này ổng ướm toàn bưởi dày cơm, tia vào phát là cứng hết cả thằng anh lẫn thằng em.

Về bé @quỳnh búp bê , em í rất là thân thiện và dễ thương từ cách nói chuyện đến giao tiếp ứng xử. Lại cũng cực kì tâm lý trong khoản "chăm sóc khách hàng", nên đảm bảo với các bác là khó ai cưỡng lại sức hấp dẫn từ em í nha. Đánh giá về ngoại hình để các bác tham khảo nhé:
- Ngực: Hàng thật, mềm mại, size khủng (há hết cả mồm cũng hông đớp hết đâu, nhưng mà cứ tận hưởng cái bầu sữa ngọt ngào để không uổng phí kì quan của tạo hóa nha các bác, keke). Đầu ti xinh xinh, ko hề bị thâm nha, lúc em í lên đỉnh thì các bác sẽ rõ, kaka.
- Eo: có 1 chút lipit, nhưng mà em thích thế để ôm cho khít. (Tại em cũng có lipit các bác ạ, dù em gập bụng mỗi ngày, keke)
- Mông: Ok, đủ dùng với dáng người của em. Tuy không phải cong vút sexy như hotgirl nhưng cân đối với tổng thể. Có thể chuyển từ trạng thái nựng mông lắc đều sang mân mê chùm lông bim được cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ.
- Face: Xinh xắn, thuộc dạng gương mặt bầu bĩnh cực kì kute không tuổi. Lại thêm vào mái tóc dài đen nhánh móc lai vàng xõa xuống thắt lưng thì đúng chuẩn yêu thích của em rồi các bác ạ.
- Còn lại về da dẻ thuộc tuýp trắng trẻo, mịn màng, cách trang điểm và làm móng chắc chắn phải xếp vào hàng dâm dâm cô nương rồi, nên các bác cẩn thận lại giống em - "uống nhầm một ánh mắt, cơn say theo lên giường nha".

Sau phần trò chuyện làm quen, thì em bắt đầu mút kem, đá bi cho mình. Bởi đời trai không nên coi quảng cáo gái đẹp ăn kem là như vậy. Đến giờ khi vừa viết bài vừa nghe nhạc lâu lâu mấy cái quảng cáo kem cứ hiện lên là lại nhớ về hình ảnh cô em Búp Bê một sóc lọ, một tay vuốt bi, cái lưỡi ươn ướt cứ quần thảo đầu khấc thằng cu em, rồi lại nuốt sâu lún cán trong tiếng ừng ực. Má ơi cứ mỗi cú như vậy là chỉ còn vồ lấy quả bưởi lồ lộ đang lắc lư theo từng nhịp mút của em Búp Bê. Em ấy cũng rất tâm lý lắm nhé, chiều khách lắm, vì cũng có những bác có lẽ do tâm lý và cảm xúc thăng hoa quá mức mà bị knock-out ngay vòng blowjob, thế nên cứ xong 1 vòng blowjob, em lại nhẹ nhàng, từ từ dừng lại và ân cần hỏi mình "anh chịu được nữa không, để em nhè nhẹ lại rồi mình lên lại nha". Đấy, đi ủn gặp được kèo thơm thế còn gì bằng các bác nhỉ. Hôm qua mình may mắn lại được em chiều tận 3 vòng, keke, cứ sau mỗi vòng là em lại trườn lên người, liếm ti, hôn người kích thích mình. Còn mình thì lúc ấy lại có thể tranh thủ khám phá cái khe suối ươn ướt của em và mân mê đầu ti mềm mại. Có thế mới thấy ứng nghiệm với khoa học đã chứng minh:"Con gái làm tình đôi khi cũng có thể...lên đỉnh" nha các bác, kekeke.

Màn dạo đầu làm cả hai sung quá sung rồi, nên em vớ ngay lấy cái bao cắn toạc ra theo kiểu không thể gợi dục hơn, hic hic, muốn chết em luôn các bác ạ. Lâu rồi mới được chén cặp bưởi dày cơm thế nên em chủ động nằm trên ngay khi lâm trận. Phải công nhận mấy em nhỏ nhỏ người mà múp múp vừa ôm vừa ủn là sướng nhất quả đất. Chỗ nào cũng vừa khít, da thịt cứ thế mà va vào nhau nghe phành phạch. Vừa đẩy em lại vừa tranh thủ xoa nắn, bú mút cặp bưởi trắng tinh khôi. Cũng không quên rê tay xuống day day cái hột le đã ướt đẫm dâm thủy của nàng quỳnh búp bê. Sau 3 thế chiến nằm trên thì em lại để bé Quỳnh "quất ngựa truy phong" nhập vai nữ cao bồi, mẹ ơi ta nói cứ thế mà tận hưởng cái sung sướng từ quả mông dập lắc liên hồi. Hai tay em thì tha hồ mà nhào nặn cặp bưởi siêu khủng đung đưa theo một cái quỹ đạo dâm tặc vô đối, keke (hoặc có thể tranh thủ đét đét vào mông em nó cũng phê lắm chứ chẳng chơi nha). Lâu lâu bé quỳnh lại khe khẽ cúi người xuống nhẹ nhàng môi chạm môi, lưỡi đá lưỡi để tăng thêm khoái cảm cùng em.

Lâu ngày mới quay lại chốn "phịch trường" nên có lẽ hôm qua cơ thể chưa thể thích nghi hoàn toàn, thế nên đành phải để bé quỳnh lên đỉnh trước. Thấy ẻm phê mà mình vừa sướng lại vừa thương, vì phụ nữ lên đỉnh cũng hao sức lắm chứ các bác nhỉ. Nhưng dù vậy bé vẫn hỏi mình:"Em sục cho anh ra nhé, em thích lắm.". Eo ơi, nghe xong là em chỉ biết nằm ra tận hưởng khoái lạc thôi các bác ạ. Được "thiên thần bưởi múp" vừa hôn hít kích thích, vừa sóc lọ lên đỉnh thì còn gì bằng nữa. Bao nhiêu là "chất bổ dưỡng" của em cứ tuôn trào ra mà bé quỳnh cứ nắm vuốt mãi thằng em em không chịu buông, hic hic, cú này đúng nghĩa chết đứ đừ, phê tận nóc.

Buổi check đánh dấu ngày trở lại đợt "ủn hộ" đại gia đình vnanchoi.com không còn gì tuyệt vời hơn nữa. Một kèo thơm, một Mỹ Nữ @quỳnh búp bê chất ngất từ ngoại hình đến dịch vụ và tính cách. Mọi thứ được kết hợp thật ăn ý đã để lại cho em ấn tượng thật viên mãn. Cũng có hỏi em í có trực Tết không nhưng mà tiếc quá em chỉ làm đến hết 29 Tết, thôi thì hợp gu rồi nên đôi ta sẽ lại làm cái hẹn "úm" nhau khi nào em vào lại Sài Gòn em gái @quỳnh búp bê đáng yêu nhé.

Chân thành cảm ơn bác @Sói Trắng một lần nữa, vì đã ship về đại gia đình vnanchoi một tuyệt phẩm ngọt ngào thế này. Và thân chúc anh em một mùa Tết đến Xuân về phjch vui phịch khỏe nha.
Trân trọng,
@DejaVu

Link bài viết: http://www.vnanchoi.com/forum/threa...be-xxx731-cap-tuyet-le-cua-em-ngot-lim.10329/

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Chu cha mạ ơi, chú e sướng thế, ka còn bận túi bụi, ló mặt dd là còn nè hic, chú e sướng nha, a đợi ngày xã trại kaka

D

DejaVu

Guest
Chu cha mạ ơi, chú e sướng thế, ka còn bận túi bụi, ló mặt dd là còn nè hic, chú e sướng nha, a đợi ngày xã trại kaka
Chuyến này em đi tiên phong cho ka @K.Phong yên tâm, đang mài bàn phím làm thêm 2 quả rep nữa cho ae checkers tham khảo mùa du xuân nha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom