500k Rep Em Ngọc Vy Xxx975 - Tân Bình

• Thread starter 7love
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
7

7love

Guest
Chào ae, mình ở diễn đàn cũng vài năm nhưng đa số là làm ninja rồi đi check thôi. Trước giờ chỉ có 1 bài rp lâu lắm rồi, nhưng hôm nay gặp được bé này mình cảm thấy em nó xứng đáng để mình làm bài rp. Lâu quá ít ghé diễn đàn nên không để ý bài rp phải có hình nên không chụp được, ae quản lý thông cảm.
Thôi vô nội dung chính, chả là chiều nay có cái đám cưới, nhưng mà đi sớm quá nên ghé tạm quá cafe rồi lướt diễn đàn xem thì gặp bài về em.
Gọi cho em nó xin địa chỉ, tầm 4h tới nơi, lấy phòng tắm rửa thì 20 phút sau em nó tới. Cái nhìn đầu tiên thì woah em nó rất đẹp + dáng người khá cao tầm 1m6. Mình thì tắm rồi nên vào việc chính luôn. Em cởi đồ và wao em nó ko mặc áo lót chỉ có cái quần T ren thôi và bođy thì thôi rồi, đồng hồ cát ae ah. V1 9đ, V2 9đ, V3 10đ, V4 10đ lun sờ vào nước non tùm lum, không dùng gel như vài em khác+ đút ngón tay vào được là điểm cộng rất lớn đối với mình. Lâu qua không xả nên mình với em nó quần nhau khá lâu, em nó khá chiều mình khoản đổi tư thế không cố làm nhanh cho xong việc(1 like nha), đặt biệt bác nào bền tí thì sẽ nghe được âm thanh sống động của em nó(he he). Xong việc chia tay em nó và lên đường ăn cưới tiếp thui.
Tổng thiệt hại 580k: 500k + 80k tiền phòng.
Kết: ae nào chưa đi thì nên đi em nó cho biết, body người mẫu, mặt xinh và nhất là phục vụ tốt. Nếu em có đọc được bài rp này thì hẹn em làn sau nữa nhé, ha ha.
Link cho ae: http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-ngoc-vy-xxx975-hang-moi-thang-9.9807/

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Mừng bak sướng trym ,viết hay quá bak ui:p:p:p:p
Bài rp ko nhất thiết phải có hình đâu ,tất nhiên có vẫn tốt hơn :D mà chỉ cần mờ ảo sương khói thui:cool:

A

apple010181

Guest
em này có hối thúc và có cho mình hôn người em nó không bác? Thanks

A

apple010181

Guest
Trích nguyên SV trên bài đăng của bác Sói : "Service: ngoan ngoãn nghe lời, chiều khách yêu nghề, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột." Tranh thủ @apple010181 ghé thăm ủng hộ các mỹ nữ bác nhé!
Nhưng hình như là phải nói Pass thì mấy em đó mới nhiệt tình phải không bạn? Cũng có lần mình đi check nhưng thấy mấy bạn trước không nhiệt tình lắm, kiểu như làm cho có chứ k hiểu ý khách nên cũng chơi chán, giờ quay lại diễn đàn tìm xem có gì đổi mới không...

A

apple010181

Guest
Lúc bác set kèo thì phải nói Pass cho em gái biết chứ. trừ khi bạn là khách quen của mỹ nữ. các mỹ nữ ai cũng nhiệt tình vui vẻ bạn ah, đây là công việc mà, bạn đếhọ cũng mong muốn bạn được vui vẻ, thoải mái để lần sau đến ủng hộ tiếp nữa chứ. Nay hàng chỉ có duy nhất bánh là Bác sói nên là khá yên tâm về dịch vụ. bác đi thực tế lại một lần cảm nhận rồi sẽ biết.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

Lovexxx

hàng đẹp mà ém mau ra quá....ra còn nhanh hơn mình, của mình hơi to nên làm em hơi đau, ôi hàng to cũng là cái tội

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom