500k Rụng nụ với e mỹ uyên!

Status
Không mở trả lời sau này.

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
" Xế chiều chẳng biết mần chi
tìm kèo đi check cho qua buổi chiều!"kkkk
Xế chiều hnay rãnh rổi,chẳng biết làm gì ngồi nhâm nhi ly trà đá,cầm dt lượn qua lượn lại ở dd,dòm mỹ nử mà lòng nó rạo rực thôi thì tìm e nào set thử kèo coi sao.trước giờ đi bên tb hoài thôi thì nay đổi địa bàn,lượn qua khu q 1 thấy e này mới lên hình mới nhìn nuộc quá(cũng nhắm e í lâu rồi hjhjhj)thế là lấy dt ra nt e ấy liền.hên sao vừa nt xong là e hồi đáp ngay và nhận dc bến đáp.kêu bé pvu tính tiền gấp và phóng ngay đến bến đáp mà e nt cho mình.
Vào lấy phòng và bắt đầu leo leo và leo(vì cái ks ko có thang máy,mỏi cả dò),vào tắm rửa và nằm chở e í tới đâu khoảng 15p thì e mới tới(e có nt nói trước nên cũng ok)mở cửa ra thì gặp 1 e mình dây cây cảnh,mặt xinh,cằm vline,nhưg nước da hơi ngâm(mình nghỉ liền chà ngâm ngâm kiểu này dâm dử dằn à nha hjhj)
Vào phòng rồi cũng chào hỏi xong và bắt đầu làm việc.e nó lao cột,đá bi bú liếm các kiểu,(e này bj rất tê ai mà íu íu có lẻ sẻ chít với e í.) Làm dc 1 lúc cũng mang giáp vào và chiến chiến chiến với e nó và cuối cùng rụng nụ với tuyệt chiêu của e ấy.đã leo cầu thang rung giò rồi,mần xong cái muốn lết về luôn hjhjhj.xong ra nằm nc với e 1 chút cũng góp í với e ấy thường xuyên lên sb mà chém với ae dd hjhj.và nghe nói e í muôn chuyển địa bàn mà ko biết chuyển đến đâu...
Sau đây xinh đánh giá sơ bộ về e mỹ uyên này:
- pvu thì ok,nói chuyện vui vẻ,biết lắng nghe
- v1 to tròn bóp sướng tay
- hàng thì ok,cảm giác rất là yomost hjhj
Nói chung e này thì đáng để ae đi check,đáng đồng tiền mà ae bỏ ra,chỉ có cái là ko dc trắng giống như trong hình mà bác sói post lên(nhưg ngâm ngâm này thì dâm dử dằng luôn í,vì khi check e nó rên i như trong phim jav luôn kk)
Túm cái váy lại là bỏ ra 5xi rất đáng(nói thật e này còn ngon hơn hàng 1chai ở mấy chổ khác nửa)cám ơn e đã cho a giây phút thư giản rất yomost và cám ơn lão sói đưa e về dd
Văn dở có gì ae bỏ qua và cám ơn ae đã bỏ chút tg ra đọc
Chào thân ái!
Link của e ấy đây: http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-my-uyen-xxx269-than-dam-mat-xinh-body-chuan.10763/

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Mừng bác @Thuận_thiên có buổi checker vui vè với các em gái .
Các em gái cần góp ý gì nếu ngại góp ý trực tiếp các thì ae góp ý ở box nhắc nhở cho bánh Sói
Để nhắc nhở các em phục vụ anh em tốt hơn ! Thank Rp

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mừng bác @Thuận_thiên có buổi checker vui vè với các em gái .
Các em gái cần góp ý gì nếu ngại góp ý trực tiếp các thì ae góp ý ở box nhắc nhở cho bánh Sói
Để nhắc nhở các em phục vụ anh em tốt hơn ! Thank Rp
Có gì phải ngại,mình góp ý trực tiếp cho mí e ấy,để mí e tự xem lại còn ko xem lại thì tự mí e ấy đạp đổ chén cơm của mình thôi phải ko bác mod hehe

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom