500k Ngọc Linh - cần thơ gạo trắng nước trong

Status
Không mở trả lời sau này.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Saigon mấy nay muốn mưa mà không nổi vẫn nắng ghê hồn. Mà người Saigon thì cứ tấp nập, bôn ba trong cái nắng chết ng này.
Nay em chạy từ Bình Dương về Tân Bình nắng muốn đổ lửa các Bác ạh. Trời này mà chui vô máy lạnh tắm cái rồi kêu mấy em của sói phục vụ thì sướng phải biết.
Thế là tắp ngay vào lề, móc con sờ mác phon lướt phát, gặp em Ngọc Linh mới trở về, em này thì siêu bưởi, kaka sướng đây. Alo cho em ngay, đúng là trời không phụ ng có lòng, chuông reo được ba tiếng là em bắt máy. Cũng mấy câu thường lệ, rồi cúp máy chờ tin nhắn thôi.
Cuối cùng thì cũng có địa chỉ. Phóng ngay vào cái ks quen thuộc, lấy phòng, mở máy lạnh nằm chút cho hạ nhiệt cơ thế, chờ Ngọc Linh tới tắm cho sướng. Àh các bác cẩn thận đang đi nắng mà chui vào ks tắm liền coi chừng đột quỵ nghen.
Đang nằm lim dim sém ngủ thì em gõ cửa, kaka nàng tới rồi. Vừa vào em nở nụ cười quen thuộc, rồi rút sợi dây đầm, cái đầm từ từ tụt xuống, eo ơi cặp bưởi hàng tự nhiên này từ từ hiện ra, nhìn là muốn ăn ngay.
Nhưng phải tắm cái đã. Phần tắm chung thì cũng như các bác thôi sờ mó các kiểu, rồi nút lưỡi, xong thì lên giường hành sự thôi. Phần tiếp theo thì ..... kakaka. Đàn ông thì ai cũng như ai luôn là kẻ thua cuộc khi chịch.
Nằm chơi nói chuyện với em một chút cho trời chiều tắt nắng rồi ra về.
Nói chuyện được mươi phút làm như thấy tui phục hồi hay sao mà em nó tung skill liên tiếp làm pu tui chịu kg nổi phọt thêm phát nữa.
Thế là gặp 2 trái bưởi phọt 2 phát.
Xong phát 2 em kêu tui vào tắm chung rồi ra thay đồ về liền kẻo lại chịu kg nổi thì chết nữa, do lúc tắm em nó chà rữa là thằng em nó muốn ngóc đầu nữa rồi.
Theo pu thì em nó nhẹ nhành, dễ thương, nhiệt tình, vui vẻ, face xinh đúng chất miền tây.
V1: siêu bưởi, hàng thật kg fake. Bú nút xoa nắng thoải mái, núm bé xíu nhìn kích thích vãi.
V2: dạng múp, nằm ôm sướng, thích nhất gối đầu lên bụng em nói chuyện, êm hơn kimdan.
V3: thì cũng kg phải dạng vừa so với v1, cũng thuộc hàng siêu khủng.
V4: múp rụp, nước nôi đầy đủ, tevet thoải mái.
Bj thì tuyệt vời, đủ các chiêu.
Àh còn màng cháo lưỡi thì cũng no nê.
Khách sạn thì sạch sẻ, lich sự, sang trọng phóng tắm thiết kế dạng mở các bác có thể vừa nằm vừa ngắm em tắm, phê phê, tăng thêm phần hứng khởi cho cuộc vui.( chứ vào mấy cái ks bèo tụt mẹ hứng, mà cái đó tụt rồi thì khó mà kéo lên.)
Nói chung thì em nó rất ok. Sv đầy đủ. Thiếu lổ nhị nũa là full skill.
Link em nó đây:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-ngoc-linh-xxx746-mot-troi-ky-niem-ua-ve.10325/
Các bác nhanh chân lên nhé. Chúc các bác phê pha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom