Ngọc Linh Đã Cho Tôi Một Lần Thỏa Mãn

Status
Không mở trả lời sau này.

namvuong

Đối với diễn đàn tôi check qua nhiều Mỹ nữ rồi, mỗi em một vẻ nhưng phải nói với em Linh là có chút gì đó ấn tượng. Giữa tháng mười tôi nhớ là hôm trưa thứ 6 ghé thăm em do tranh thủ đi ca đầu để uống nước trong vì đã có kế hoạch nên gọi em rất sớm và được em hẹn là 11 giờ nên từ 9 giờ đến 11 giờ đầu óc toàn nghỉ đến chuyện ấy.
Tới nơi thì nhắn số phòng em tắm lên giường nằm đợi, 5 phút sau một em đến trong bộ váy đen tuyền hở lưng không mặc áo ngực, em hỏi nhẹ nhàng với giọng miền tây anh tắm chưa, chẳng đợi tôi trả lời thì em lột bộ váy ra lòi quần sịp giống hình đăng màu đỏ và nhiều dây. Sao tự nhiên kể tới đây hứng quá các bác ơi. E đi thẳng vào tắm và nhanh chóng ra với tôi, em với tay tắt điện và tuộc khăn long ra phi lên giường đè lấy tôi hôn vào ti và từ từ di chuyển xuống dưới sau, tôi thì tranh thủ thò tay nâng nui 2 trái bưởi. Sau khi đầu em gần sát thằng nhỏ thì tôi nghĩ như thường lệ là chiêu "mút kem" nhưng không em lại nhanh chóng kẹp thằng bỏ vào giữa 2 quả bưởi và đẩy lui đẩy tới. Nói thiệt là tôi muốn phọt luôn rồi. Có lẽ em cảm nhận được nên với tay lấy bao chồng vào thằng nhỏ ngay và leo lên cởi ngựa mới nhịp phát thứ 2 thì cha mẹ ơi phọt mất rồi, tôi tiếc ơi là tiếc không sao mà diễn tả được cảm giác này. Em như hiểu được nên nhẹ nhà rút bao ra và năm ôm tôi hồi lâu. Hai đứa chỉ ôm nhau và tâm sự. Em bảo làm anh xong là em phải ra xe về quê. Vì chưa thỏa mãn nên trong thời gian em về quê tôi liên lạc em hoài.
Mọi sự cố gắng rồi cũng được đền đáp sau hai sáng chờ đợi thì cũng đúng vào thứ 6 một tin nhắn đến "anh khỏe không em lên rồi nè" trời ơi mọi việc đang làm bỏ hết và tranh thủ thật nhanh qua thăm em, lần này thì kinh nghiệm hơn nên không để xuất sớm nữa và hoàn toàn mãn nguyện.
Có đôi lời tâm sự với các bác vậy hy vọng rằng các bác có ít thông tin để thăm em nó.

Link: www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-ngoc-linh-xxx746-thien-than-cua-anh-da-ve.9695/

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Mừng bác thớt thoát dc cái nhớ da nhớ diết khi lần đầu ta chao nhau,
Nay gặp lại bác đã thỏa lòng mong ước ,giờ nghiện khi nghỉ về nàng nhỉ,

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom