Thả Thính ( Vợ Bạn )

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Em có thằng bạn, thằng này có con vợ ngon thôi rồi, mà làm như nó ngán hay sao ấy, tối ngày đánh bài với massage nhưng bù lại nó cũng giỏi nên vợ nó cũng không nói gì. Dạo gần đây con vợ hay liên lạc với em vì cũng có chút chuyện khỏi bàn tới ha. tả sợ về em này, em tên Thúy cao khoảng 1m63 ngực mông đầy đủ, mặt nhìn nai vl. lần đó em đang ngồi quán cà phê làm việc với đối tác xong thì tính ngồi nhâm nhi ly cafe lát rồi về thì nhận được cuộc gọi em ấy, nói có muốn hỏi này nọ. thế là ok ngồi đợi em ấy. tầm khoảng 30′ sau em và thằng bạn mình đến, mấy thằng đực rựa có mặt trong quán thằng nào cũng tranh thủ tia hàng Thúy, hôm đó Thúy bận váy ngắn đen, giầy cao gót, áo sơ mi trắng, tóc búi cao đuôi ngựa, nhìn phơi phơi vậy mà thằng bạn nỡ nào phà ơi!

ngồi xàm xí một hồi cũng xong, mình và thằng bạn thỏa thuận thôi ráng ngồi cho qua giờ kẹt xe rồi về. ngồi cà kê dê ngỗng một hồi sau con vợ thằng bạn qua bàn kế bên sau lưng thằng bạn em ngồi riêng lướt fb, còn em với thằng bạn ngồi tám thôi. nói chuyện một hồi thì em với thằng bạn cũng lướt fb, hướng nhìn của em thì hướng ra phía con vợ thằng bạn đang ngồi, thế là em cũng lén thằng bạn dùng ánh mắt “liếm láp” em Thúy chút xíu. sau mấy lần thành công thì em bị em Thúy bắt gặp tại trận khi đang dùng mắt mình liếm bờ mông của ẻm. haiz lúc đó cũng thấy quê lắm giả bộ liếc qua nhìn chỗ khác liền mà đéo biết nhìn cái gì. khó quá bỏ qua, em lên fb lướt tiếp thì thấy mục thông báo, báo có người like hình, mở lên thì tá hỏa, Thúy vừa like hình em các bác ạ!
xẹt xẹt xẹt em si nghĩ 3 giây xong đưa mắt lên nhìn Thúy, dĩ nhiên là vẫn phải đề phòng cái thằng bạn hơi thân, một chập sau em thấy Thúy nhìn lên, lần này em éo né nữa, em nhìn Thúy luôn, hai đứa nhìn nhau một hồi thì Thúy trừng mắt lên, ý như là “thôi đi, gan quá há” không biết ma xui quỷ khiến lúc đó sau máu dâm em dâng lên, em chuyển mắt nhìn xuống ngực Thúy trước mặt Thúy luôn. thề với mấy bác là Thúy vừa hiểu em đang nhìn ngực Thúy là má Thúy ửng hồng lên liền, nhìn như mới lần đầu uống bia vậy. ahihi lúc này Thúy mắc cỡ nhìn đi chỗ khác, em ngồi vừa lướt vừa ngắm, rồi lần này Thúy lại nhìn lên nhưng kiểu như là biết trước là em đang nhìn với vẻ mặt hơi nghiêm nghị, em éo sợ, lần này em đưa mắt thật chậm nhìn vào ngực Thúy, nhìn rõ hơn, nhìn mạnh lắm hehe trong đầu em lúc ấy cảm thấy vú Thúy như đang bị em nhào nặn, lúc em liếc mắt nhìn lên thì thấy Thúy đang nhìn ở đũng quần em mấy bác ạ, hichic thằng nhỏ đội mồ sống lại hồi nào em không hay luôn, xong Thúy quay chỗ khác đỏ lè phần hai.
xẹt xẹt xẹt em bay vào fb lướt vào fb Thúy, mỏ mấy cái hình của Thúy lên thấy có cái hình có thể xài được, Thúy đang đứng tựa cái cột chụp hình em thả thính ngay “cột bự há” chưa đầy 5 giây sau em thấy Thúy like cái thính của em. ơ đệt, lúc này máu dâm nó trỗi dậy em cầm dt lướt lướt cho có né mắt thằng bạn mà rình em Thúy không y như rằng mấy giây sau em liếc lên, lần này thì nhìn lộ liễu luôn, Thúy cũng không quay đi nữa, xong em nhìn Thúy rồi lần này em nhìn thẳng vào hướng váy của Thúy luôn, ngay chỗ hai đầu gối đang bắt chéo che bên trong, rồi dựa lưng vào ghế ểnh cây hàng của mình ra phía trước, em làm rất khẽ và kín đáo nên em Thúy chắc cũng yên tâm lắm đưa mắt ngắm nghía cây hàng của em.

ngồi xàm xí một hồi cũng xong, mình và thằng bạn thỏa thuận thôi ráng ngồi cho qua giờ kẹt xe rồi về. ngồi cà kê dê ngỗng một hồi sau con vợ thằng bạn qua bàn kế bên sau lưng thằng bạn em ngồi riêng lướt fb, còn em với thằng bạn ngồi tám thôi. nói chuyện một hồi thì em với thằng bạn cũng lướt fb, hướng nhìn của em thì hướng ra phía con vợ thằng bạn đang ngồi, thế là em cũng lén thằng bạn dùng ánh mắt “liếm láp” em Thúy chút xíu. sau mấy lần thành công thì em bị em Thúy bắt gặp tại trận khi đang dùng mắt mình liếm bờ mông của ẻm. haiz lúc đó cũng thấy quê lắm giả bộ liếc qua nhìn chỗ khác liền mà đéo biết nhìn cái gì. khó quá bỏ qua, em lên fb lướt tiếp thì thấy mục thông báo, báo có người like hình, mở lên thì tá hỏa, Thúy vừa like hình em các bác ạ!
xẹt xẹt xẹt em si nghĩ 3 giây xong đưa mắt lên nhìn Thúy, dĩ nhiên là vẫn phải đề phòng cái thằng bạn hơi thân, một chập sau em thấy Thúy nhìn lên, lần này em éo né nữa, em nhìn Thúy luôn, hai đứa nhìn nhau một hồi thì Thúy trừng mắt lên, ý như là “thôi đi, gan quá há” không biết ma xui quỷ khiến lúc đó sau máu dâm em dâng lên, em chuyển mắt nhìn xuống ngực Thúy trước mặt Thúy luôn. thề với mấy bác là Thúy vừa hiểu em đang nhìn ngực Thúy là má Thúy ửng hồng lên liền, nhìn như mới lần đầu uống bia vậy. ahihi lúc này Thúy mắc cỡ nhìn đi chỗ khác, em ngồi vừa lướt vừa ngắm, rồi lần này Thúy lại nhìn lên nhưng kiểu như là biết trước là em đang nhìn với vẻ mặt hơi nghiêm nghị, em éo sợ, lần này em đưa mắt thật chậm nhìn vào ngực Thúy, nhìn rõ hơn, nhìn mạnh lắm hehe trong đầu em lúc ấy cảm thấy vú Thúy như đang bị em nhào nặn, lúc em liếc mắt nhìn lên thì thấy Thúy đang nhìn ở đũng quần em mấy bác ạ, hichic thằng nhỏ đội mồ sống lại hồi nào em không hay luôn, xong Thúy quay chỗ khác đỏ lè phần hai.
xẹt xẹt xẹt em bay vào fb lướt vào fb Thúy, mỏ mấy cái hình của Thúy lên thấy có cái hình có thể xài được, Thúy đang đứng tựa cái cột chụp hình em thả thính ngay “cột bự há” chưa đầy 5 giây sau em thấy Thúy like cái thính của em. ơ đệt, lúc này máu dâm nó trỗi dậy em cầm dt lướt lướt cho có né mắt thằng bạn mà rình em Thúy không y như rằng mấy giây sau em liếc lên, lần này thì nhìn lộ liễu luôn, Thúy cũng không quay đi nữa, xong em nhìn Thúy rồi lần này em nhìn thẳng vào hướng váy của Thúy luôn, ngay chỗ hai đầu gối đang bắt chéo che bên trong, rồi dựa lưng vào ghế ểnh cây hàng của mình ra phía trước, em làm rất khẽ và kín đáo nên em Thúy chắc cũng yên tâm lắm đưa mắt ngắm nghía cây hàng của em.

thề với mấy bác lúc Thúy vừa nhìn vô cây hàng đang u một cục của em, em cảm thấy như Thúy đang liếm thằng nhỏ, kích thích vãi. chắc chỉ khoảng 3 hay 4s mà thấy lâu còn hơn lúc quất xuất tinh. mà kỳ ở chỗ là nhìn xong rồi hai đứa bị đơ mấy giây, kiểu như tiếp theo là cái gì giờ. mẹ lúc đó đơ quá em cười mỉm mỉm với Thúy phát, tự nhiên lúc đó Thúy không nhìn nữa cầm điện thoại bấm tiếp. hehehe em nghĩ ngay Thúy chuẩn bị like hình hay thả thính gì trên fb nên em lướt face liền. đợi mấy chục giây éo thấy báo gì em buồn hiu, đúng là éo hiểu nỗi gái. em liền tiếp tục nhìn Thúy, cơ mà éo Thúy dòm lại nên éo hứng nữa thế là em cũng dịu cơn nứng lại khí lại rút về tim.
tưởng xong chuyện rồi thì thằng bạn đứng lên nói đi toa lét. ơ đệch khí chui khỏi tim tràn lên não tiếp. thằng bạn vừa đi được chút Thúy mới dám nhìn em, em buông một câu vừa đủ hai đứa nghe.
“hùi nảy sợ hok?” Thúy nói “ông gan quá, ông M mà biết là thôi há” em cười nói vậy mới vui này nọ, Thúy nói không thấy có gì vui hết rồi ôm điện thoại tiếp. chán, em nghĩ vậy chắc xong rồi Thúy cũng dịu cơn nứng rồi nên thôi ôm điện thoại luôn. tự nhiên im được mới mấy giây Thúy nói kiểu giỡn giỡn “sao hồi nảy u lên dữ vậy?”
ơ đệch lại nữa. em ngẩng lên nhìn Thúy chắc cũng vài giây xong, em len lén để tay mình lên thẳng cây hàng luôn, Thúy đề cập rồi sợ éo gì. em nhớ rất rõ lúc đó em chuyên cái điện thoại từ tay phải qua tay trái rồi lấy tay phải mân mân cây hàng, em nhớ rõ thế là tại em hay thủ dâm bằng tay phải hichic. em tia mắt hỏi nhỏ Thúy “màu gì vậy?” Thúy đáp gọn lỏn “không!” em nói tiếp “để tay lên đó đi” mẹ dâm lên thì hết cản, Thúy trừng mắt nhìn em, mà em cũng éo hiểu tại sao nó trừng nhìn mình trong khi hai bên bắn tín hiệu hết rồi. vừa lúc đó thằng bạn em vào, nó phán với em câu xanh rờn “năm mười phút nữa về há” xong lần này nó không nói với em nữa sà qua bàn vợ nó ngồi. trời thương nó ngồi đâu lưng lại với em nên em nghía Thúy thoải mái lắm, em kín đáo nhìn Thúy chờ Thúy nhìn lên, i như rằng mấy giây sau Thúy nhìn lên thiệt, kiểu vừa nhìn vừa canh thằng chồng, nói thiệt với mấy bác nứng lắm nhưng mà tim đập lớn như trống. em hạ tay xuống dưới gầm bàn bên em thuận tầm mắt Thúy, thấy Thúy liếc tay em rồi em mới lắc lắc rồi để lên ngay cây hàng mình tiếp, em thấy Thúy biết, thế là em nhích nhẹ nhẹ qua lại chớ éo dám xoa sợ bàn khác thấy với camera nó quay được thì nhìn bệnh vl ra. em nhích được xíu thì thấy bên Thúy có động, Thúy hạ chân xuống, rồi hé đùi ra nhẹ nhẹ… từ từ… chậm chậm… Thúy bận xì liếp sọc dưa mấy bác ơi!!! em cứ hy vọng xì líp ren mà cuối cùng hình như satanh hay gì á, sọc xanh trắng nằm ngang, hic nhìn con chim Thúy mà cái họng em éo khép lại được, há hốc khô khốc. lúc đó nhanh như cắt tay em nhanh hơn não, em bóp cây hàng em, như kiểu vò vò nó, Thúy thấy rất rõ nhìn rất lâu rồi em lấy tay trái để lên ngực mình, để theo kiểu áp bên hông tay vào ngực mình thôi chớ không phải cả bàn tay đâu nha mấy bác. Thúy lén lén nhìn lên mắt em, em vừa ra hiệu bằng mắt vừa ra hiệu bằng tay, rồi chờ Thúy hành động. chắc các bác éo hiểu em làm vậy để chi nhưng mà Thúy thì hiểu mấy bác, Thúy khoanh hai tay lại rồi nói với thằng bạn em cái éo gì đó đại loại chuẩn bị về này nọ, thằng kia ậm ừ rồi ngồi đánh bài trên mạng tiếp hay sao á! xong Thúy nhìn em luôn, lúc đó em nhìn Thúy, em thấy bàn tay Thúy để trước ngực nhúc nhích nhè nhẹ, nâng nhẹ vú lên. hic giờ nhớ lại cái hình ảnh đó vẫn còn phê lắm. lúc đó em éo biết làm gì, le lưỡi liếm môi nhẹ nhẹ, Thúy kín đáo ép hai bên vú lại với nhau, má ôi, vú bự đã dã man…
rồi lòng vòng vậy chút thì thằng bạn em đứng vậy nói về, lúc đi ra cửa ngang qua Thúy đang đứng lên, thật chậm rãi và dứt khoát, em cạ cây hàng vào cái mông trò vo của Thúy kết thúc một lần thính.

The end