Thất vọng e Hồng My 0909366487

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói nhi

Như tiêu đề thì hôm nay lúc 20h Chủ Nhật 20/01/2019 có set kèo với em nó.
Vừa sms số phòng thì chưa đầy 5' em nó đáp tới, mình thì trước khi quan hệ, làm tình đều súc miệng đánh răng sạch sẽ thơm tho. Vậy mà khi vào chiến em nó KHÔNG CHO HÔN VÚ, KHÔNG CHO SỜ VÚ, VÉT MÁNG THÌ CÀNG KHÔNG CHO. Làm tình thì qua loa chưa được 2'. Èo mất cảm xúc, cứ đưa ra đút vô, tay mình thì xoa ngoài vòng cấm địa. Chịch không bú khoảng 5' không cảm xúc em nó bắt đầu hông thích đòi đổi kiểu. Dĩ nhiên thôi bé ak, hợp tác thì mau ra thôi có gì đâu mà.
Nói nhiều mất hay, tóm lại nếu chấm trên thang điểm 10 thì em này 3 điểm.
Cần đối chất thì gọi em lên report này.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Có nên ‘’ 1 chân dẫm shit là phải chặt chân đó ngay đâu ‘’ vì đâu phải cứ 1 lần phạm lỗi là 1 lần tẩy chay,treo bým hoặc đuổi em hàng khỏi diễn đàn,Đó là quan điểm mọi thứ đều tồn tại và không có gì là tuyệt đối. Trừ khi e hàng bị những phản hồi không tốt tất nhiên khi đó diễn đàn sẽ có những checker là thanh tra đi kiểm định ý kiến đó lại xem có thể cho hoạt động trên diễn đàn nữa hay không và đây là biện pháp bất khả kháng và cuối cùng.
ý của bác @Sói nhi trong bài trên chỉ là nhắc nhở nếu em hàng chú ý mà sửa đổi sao cho phù hợp với nghề đào thải này ,nếu không làm tốt các em sẽ tự đào thải mình trước khi tới mức diễn đàn phải dùng tới biện pháp cuối cùng là treo bým hoăc đuổi khỏi diễn đàn ....

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Nên bài viết vẫn được duyệt trong khi nick của bác thớt là nick trắng không 1 nội dung comment khen chê về 1 hàng bất kì từ năm 2017 khi mới lập nick. (Ae checker chỉ biét check có lẽ sẽ phản đối câu nói khi đánh giá về 1 nick có nhiều nội dung và nick lập lâu nhưng không 1 nội dung của mình ,nhưng trong thế giới này và chúng tôi thì tiếp xúc với cả 3 đó là em hàng - checker- bánh giả danh checker dìm e hàng đã làm cho mình trước đó ) nên chúng tôi cần cân nhắc khi kiểm định 1 em hàng như lời anh em phản hồi , nhẹ thì nhắc nhở để cho em ấy sửa đổi, nặng thì cử kiểm định và xem xét lại nội dung cũng như độ tin tưởng trên nội dung nick anh em đi trên diễn đàn mà xử lý

P/s: dù sao thì thay mặt BQT thanks phản hồi của bác @Sói nhi nếu em hàng có thái độ làm việc như bác nói trên.cũng như em @hồng my nếu không sửa đổi để phản hồi lần nữa bác Tổng quản sẽ treo bým đuổi khỏi diễn đàn khi có thêm phản hồi từ checker phản ánh.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom