>1000k Thích em quá Kiều Mi ơi

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Hôm nay lần đầu tiên mình viết lại bài report cho em hàng. Mỗi lần về cũng âm thầm ủng hộ mấy em nhưng ít khi lên bài cho mấy đứa.

Nếu các bác thích mấy em mình dây cây cảnh thì có thể next qua em khác nha. Em này là cup of tea của acma, dạng chuppy múp múp. Em ấy hẹn mình mấy hôm rồi mà nay mới có thời gian chạy qua để thăm em gái xíu. Ấn tượng đầu tiên là sự đúng giờ của em, gặp khách quen, em ấy còn đến trước điểm hẹn để chờ nữa. Vừa bước vào phòng là sự choáng ngợp bởi những nét hình và màu mực trên người em. Nói thật ai ngại mấy em có hình chứ acma thì cực kì thích những màu mực trên làn da trắng nõn của mấy đứa.

Sau khi chào hỏi nhẹ vài câu, ấn tượng tiếp theo là giọng nói thỏ thẻ, nhẹ nhàng như những cô gái tuổi đôi mươi, không e thẹn nhưng điều đà. Cùng với khuôn mặt bầu bĩnh và đôi mắt to, em thật sự khác xa với vẻ ngoài của em. 2 anh em nằm nói chuyện gần cả tiếng đồng hồ, đủ thứ chuyện trên trời dưới đất xung quanh cuộc sống và công việc hàng. Em ấy tuy có món BDSM nhưng vẫn là tuýp người tình cảm nha, ngồi tâm sự cùng em mới biết được trước đây em là rau, sau mới chuyển thành hàng. Thảo nào em vẫn mang phong cách của mấy em rau và em hàng lúc xưa, tình cảm tâm sự, không vội vã hấp tấp, điểm cộng thêm này cho em và cũng là nét đặc trưng của mấy em hàng xưa, chứ nhiều em hiện tại cứ kiểu công nghiệp vào quất xong là chạy. Mỗi ngày em cũng chỉ nhận vài khách thôi, nên thời gian cũng thoải mái nha, giờ giấc đâu đó rất đúng chuẩn, 2h bên nhau thì chắc chắn không xén bớt phút giây nào của anh em. Em nói mình làm vì đam mê cũng không sai đâu.

Rồi thì cũng tới công chuyện của 2 người, mình thì tắm 2-3 lần rồi, thời tiết VN nóng quá mà. Em vẫn muốn mình vào tắm chung, em nhẹ nhàng cọ rửa cho mình từng bộ phần cho cơ thể như thể em đang sơ chế món ăn để chuẩn bị làm thịt. Em đẩy mình vào góc tường rồi quỳ gối BJ trong nhà tắm, cũng may là nội lực của acma còn thâm hậu, không là lại chết phát đầu trong đấy. Ra nằm phơi xíu thì em bắt đầu làm tình cho mình. Đầu tiên vẫn là kiểu người tình nhẹ nhàng (acma có nói trước với em là không thích BDSM, em ấy cũng có kiểu phục vụ như người tình nha), em nhẹ nhàng nút ngực rồi rê chiếc lưỡi nhẹ nhàng khắp người, cái cảm giác ấm nóng nó cứ chạy dọc khắp cơ thể. Em lại nhẹ nhàng trườn xuống ngậm lấy thằng nhỏ như muốn nuốt trọn nó vào cuốn họng, đã vậy em còn ngoáy nó trong miệng em nữa. Lần này lại phải gồng mình để chống lại, không là bị em nó dùng miệng hấp tinh mất. Thấy vậy em tiếp tục lần mò xuống đầu gối rồi múp lấy từng ngon chân 1 cách thèm thuồng, đúng là dân chơi BDSM mà tình cảm thì vẫn đầy đủ bài. Phải nói là rất lâu rồi mới thấy được em hàng dùng lưỡi đi khắp cơ thể đúng nghĩa đen của nó chứ không phải hôn từng bộ phận. Sau khi thưởng thức những món BJ, ngón chân thì em lại dọn WC cho mình, em cứ đưa lưỡi ngược xuôi, rồi chọc ngoáy, tê đó nhưng những skill đó muốn đánh bại acma chắc khó. Thấy em làm tình không ngừng nên mình cũng gợi ý thêm kiểu mình thích cũng là 1 vài điểm yếu của mình. Mình nằm sấp lại để em liếm láp cho mình. Chiếc lưỡi của em 1 lần nữa thể hiện công lực của nó, em lại đi từ lưng ra đến cánh tay, chọc ngoáy vào nách mình rồi liếm láp. Tiếp nữa là đi dọc 2 bên sườn rồi lại bị chổng mông lên dọn WC tiếp, cái kiểu đầu em nằm dưới để địt vào miệng em nó phê phải biết. Anh em nào thích thể loại "lick body" trên mấy bộ JAV thì thử nha. Quan trọng nhất là phải sạch sẽ, em ấy sẽ tắm táp thêm cho mình. Chuyện sau đó thì ai cũng biết, m dùng miệng đeo bao vào cho mình 1 cách thuần thục và chiến đủ mọi tư thế. Em như 1 thói quen, bật chế độ BDSM lên, la muốn banh cái phòng nên khi đi nếu anh em ngại thì nên nói em điều chỉnh lại nha. Nhưng lúc cao trào và phang em nó từ đằng sau tới tấp mà nghe tiếng la càng lúc càng lớn thì mình lại phấn khích vô cùng. Chết với em ở tư thế nằm sấp, ngã ngựa chiến sĩ ngay sa trường, thế nhưng, em không tha đâu, em cởi bao ra và BJ thêm vài chục phát nữa, bao nhiêu tinh bình bị em hút trọn, cái miệng hư hỏng của em làm sạch cho thằng nhỏ đến từng chi tiết. Em nói làm vậy thì sau khi xuất tinh, mấy anh có thêm cảm giác cao trào đến tột đỉnh.

Em vào vệ sinh cá nhân, mình thì được em làm sạch rồi nên cũng nằm nghĩ xíu. Ý định là shot nữa nhưng tiếc là em gái có khách book hẹn rồi nên đành hẹn em dịp sau. Anh em muốn hẹn em ấy sẽ đến khu vực gần mình nhưng nên cho em gái chút tiền xe để di chuyển và lưu ý là mình vào lấy phòng rồi chụp số phòng cho em gái để đỡ phải bom hàng nha.

Kết thúc 1 buổi check phê tận nóc, nếu có dịp sẽ gặp lại em nữa. Em cứ hẹn mình some 2 nam, mà acma trước giờ some nhiều nữ chứ ít khi some 2 nam lắm. Anh em nào thích món some thì set kèo nha, em ấy cân hết tất cả các địa hình. Giờ kiếm mấy em hàng tình cảm như mấy em lúc trước rất khó trong cái thời buổi công nghiệp hoá này. Em ấy đang khuyến mãi vì là hàng độc quyền của Vnanchoi cho anh em dùng pass bên web mình nha.

Link bài viết: http://www.vnanchoi.ca/forum/threads/gai-goi-kieu-mi-xxx617-thien-than-bdsm.11884/

Chỉnh sửa cuối:
1 em hàng làm vì đam mê , chúc mừng bác acmatiensinh phê pha với em nó . Với giá 700k mà có thể check hotgirl tattoo 1 giờ 2s thì quá rẻ luôn .

Top Bottom