Truyện Sex "đắng"

sondaicaok

Hôm nay xin giới thiệu đến ae 1 tác phẩm nhỏ nữa, mình sẽ post song song cùng với tác phẩm "sinh viên" của mình, nhưng đây là 1 tác phẩm ko có thật... Đề nghị ae chuẩn bị sẵn chim cò bươm bướm các thứ để dẩm thu =))

Cường là con 1 trong 1 gia đình cũng khá ở huyện, gia đình Cường có các bác làm thầu cùng với ông già nó nên nhà cũng rất cơ cấu...mẹ nó thì là giáo viên cấp 3 nên khi nó học cấp 3 trong trường huyện thì rất được ưu ái
Vì nó là công tử con 1 nên cái gì cũng đx chiều chuộng, ấy thế mà nó lại trái ngược hoàn toàn với mọi thằng công tử khác, nó ít nói, chỉ thích vùi mình trong phòng sau mỗi buổi tan học cùng con laptop, thích nghe nhạc, xem phim...
Hôm nay là ngày đầu tiên khi nó bắt đầu lên lớp 12
Sáng nay nắng đẹp, cái nắng dịu nhẹ của mùa Thu vùng quê hương miền Bắc, nó dắt con xe supercup ra ngoài, vẫn thói quen đó, 2 tai úp phone, 1 ba lô sách vở, quàn áo gọn gàng, cái đang vẻ của nó k điển trai nhưng ở nó toát lên sự thu hút khó tả...
Lớp 12 , sau đó là cánh cửa đầu đời
...
Ngồi trên con xe, vẫn mấy bài nhạc quen thuộc, những bài hát mà nó yêu thích, nó ko câu nệ, nghe bài nào hay là nó load về con iphone của nó liền
Nhà nó cách trường học đến tận 6 7 cây số, bố nó mua cho nó con xe này từ năm lớp 10, khi nó thi đậu vào trường này ( trường công, và mẹ nó cũng giảng dạy ở tại đây, mẹ nó là giáo viên môn Địa)
Ngoài đường, dòng người tấp nấp hối hả, bon chen cho 1 ngày đầu tuần căng thẳng áp lực, ai ai cũng lo lắng cho tương lai, cho cơm áo gạo tiền
, để vun vén cho gia đình của họ, họ phải ra đường...
Cường vẫn vi vu, nó vốn ít nói, hình như cũng chẳng lo nghĩ suy tư gì nhièu, nhà nó thuộc diện khá giả.. Nên nếu có lo chỉ là những mối lo nhỏ, ko đáng kể
Nó đến trường, ngày đâu tiên sau ngày hôm qua khai giảng
Mẹ nó dạy khối 10 11 không dạy 12, ở cái trường công này , toàn các thầy cô giáo có tuổi cả nên,khối 12 là các thầy cô í sẽ giảng dạy, vì họ có linh nghiệm
Cường dắt xe gửi trong nhà xe, ko quên chào bác bảo vệ, nó lễ phép từ nhỏ vì con nhà gia giáo
Nó rao bước thật nhanh vào lớp, nó đến sớm, lớp mới có 2 đứa con gái, nó vào lớp gật đầu với các bạn rồi lủi về chỗ của mình
5 phút sau lớp học dần đông, nó ngồi bàn gần cuối, cạnh thằng Vinh
1 thằng bạn nói nhiều nhưng tốt bụng
Vừa dứt lời, thằng Vinh ù ù ở đâu phi vào đứng trên bục, nghiêm mặt nói,
Lớp mình hôm nay đón học sinh mới nhé các mày
Cả lớp nhao nhao
Mấy thằng bàn trên
Trai hay gái mày, lớp đang ít gái
Chắc gái
Mấy đưa con gái thì
What ever!
Toàn mấy con cá sấu mẹ, lớp nó đc 10 mống con gái , sĩ số 39 , 29 thằng đực còn lại thì toàn những con sói già :)))
Trống điểm tiết 1, giờ gdcd, thầy giáo bước vào lớp
Cả lớp đứng lên chào thầy,
Hôm nay , lớp ta đón 1 bạn học mới, cả lớp cùng chào bạn í nhé
Vào đây em
Cả lớp hướng mắt ra phía cửa
Oà, 1 bạn gái xinh xắn, cột tóc đuôi ngựa, thắt chiếc nơ xinh, bạn có cặp mắt to tròn, đôi môi đỏ nọng như trái cherry chín, má núm ửng hồng, chắc còn đang e thẹn
Mình chào toàn thể mọi người
Mình tên Linh
Dáng dấp nhỏ nhắn
Mấy thằng con trai xuýt xoa, nước dãi chảy thành hàng
Linh được xếp ngồi trên Cường, chỗ í còn trống, ngồi cạnh Phương Béo, con bé hổ báo nhất lớp :(

Chủ đề tương tự

sondaicaok

Mọi ánh mắt đổ dồn về phía khu Cường ngồi, thằng Vinh xuýt xoa vỗ vai nói nhỏ
Vụ này ngon
Cường cười trừ, nó lại nhìn ra ngoài cửa sổ, nó cũng thoáng để í con bé , cũng xinh xắn phết, nhưng nó ko quan tâm nhiều, vì tính cách nó thế, ai hiểu??
Linh nhanh nhẹn hoạt bát, mới có 1 ngày mà cô ấy đã quen với không khí của lớp , bọn con trai trầm trồ thán phục
Mọi con mắt đều hướng về cô bé ngoại trừ thằng Cường
Nó biết rằng , sự rung động ở lứa tuổi này là khó tránh, và nó cũng ko phải là ko ngoại lệ, nhưng đối với 1 cô bé như Linh, nó cảm giác ko hợp
Đang trầm ngâm, thằng Vinh vỗ vai
Nước chè mày!

2 thằng dắt nhau xuống quán cổng trường
Thằng Cường hút thuốc, nhưng nó giấu ông bà già nó, ở trường thì ra quán hút, và trong nhà vệ sinh nam, ở nhà thì ra sau vườn hút, hoặc lúc ông bà già nó vắng nhà
Tiết 3 giữa giờ
Học sinh khối sáng nháo nhác, tập trung tập thể dục giữa giờ! Nay đến phiên nó đanh trống cho 500 học sinh
Lớp nó chuyên văn, hôm nay trực ban, nó đc phân công với thằng Vinh
Đang đánh trống bỗng dùi trống bị gãy, trường hợp khá hi hữu sảy ra
Toàn bộ 500 hs quay ra cái trống nhìn nó
Nó ngượng tái mặt!
Nhanh trí nó rút chiếc giày ra và gõ tiếp
Tiếng cười huyên náo, tiếng hò hú
Cường Đánh Giày :))))
Xong tiết mục đánh trống thể dục, cái tên Cường đánh giày đx quảng bá nhiều hơn
Nó phi về lớp, thằng Vinh nghiệm thu dùi trống mang lên phòng trực ban báo cáo rồi cùng về theo
Cái đm Cường đánh giày(nó cười gượng) lại quay mặt ra cửa sổ!
Linh ngồi bàn trên, cô bé bất ngờ quay xuống, chìa bàn tay búp măng khe nói
Mình là Linh, hân hạnh làm quen với Cường Đánh giày hihi
Nó gượng gạo, cũng đưa bàn tay ra nắm lấy, gật gật
À mình là Cường, hân hạnh
Đúng lúc con đĩ Vinh mò vào
Á Đù!!!!!
Linh rụt tay lại tức thì
Vinh lon ton chạy tới xuýt xoa
Đã đc cầm tay rồi
Cái đm thằng này khá mày
Làm quen thôi, Cường phân trần
Khá nha mày
Linh chủ động, tao chịu! Nó giải thích
Linh đã ra ngoài lớp
Mày thấy cô bé sao, Vinh hóng
À , ờ cũng đc
Đc là đc thế đéo nào, quá đc

Ngày hôm đó trôi qua thật nhanh
Nó cưỡi trên con chiến mã và phi vè nhà
Về rồi hả con, rửa tay, xuống bếp ăn cơm đi, mẹ mày hôm nay ko về, bận ôn đội tuyển
Mẹ nó dạy Địa, đang tìm tòi nhân tài khối 10 11 thì đội tuyển
Nó vâng dạ rồi lầm lũi đi
Ăn uống dọn dẹp xong, nó lên gác.. Dở đống sách vở viết viết đọc đọc
Ting ting, tin nhănd của ml Vinh
2h chiều nay qua nhà tao, ae game
Oke mày
Đó là thói quen thường ngày của 2 thằng nó
Buổi tối, cả nhà quây quần bên mâm cơm
Mẹ nó nói: cuối cấp rồi, cố gắng học nha con, thi đậu đh lên tp nhà mình có bác ở trên đó
Nó ầm ờ
9h tối
Tinh tinh
Số lạ... Chào, Linh đây, bạn cùng lớp
À chào Linh, mà sao b có số mình
Bí mật! Chúc Cường đánh giày buổi tối vui vẻ
Tin nhắn nhanh mà chẳng có í nghĩa đéo gì
Haizzz! Thôi kệ, học xong làm giấc

sondaicaok

Vắt tay lên trán, suy nghĩ vẩn vơ, nó chìm vào giấc ngủ, trong giấc ngủ nó mơ thấy cảnh nó lên thành phố tấp nập, nhộn nhịp, xung quanh đèn sáng hoa mỹ, rất nhiều cô gái xinh tươi, nhìn nó với ánh mắt trìu mến, nó há hốc mồm ko hiểu chuyện gì
...
Hôm sau là 1 ngày đi học mệt mỏi, vì 2 tiết thể dục cùng 1 lúc, mặc dù nó rất tốt về thể chất nhưng cũng ko kháng cự lại đc, đã thế thầy giáo thể dục còn bắt chạy 5 vòng svđ nhỏ trong trường, cả lớp uể oải
Đc lúc nghỉ lao trong tiết học
Mày chạy ra mua chai nước uống đi Cường
Xuống catin í

Nó lấy hết chút sức còn lại mò đi mua nước
Mua hộ mình với, bỗng ở 1 góc Linh dõi theo nhoẻn nụ cười , cô bé mặc dù mệt mỏi nhưng những giọt mô hôi lấm tấm càng làm cho cô bé thêm gợi cảm, lũ con trai đang mệt phờ râu thấy Linh nhờ Cường thì nhao nhao, sức ở đâu ra mà hùng hục
Linh để mình
Để mình...
Cường chỉ cười, rồi quay đi
Lát sau nó cầm về 2 chai suối lạnh
Mình gửi tièn bạn nè, cảm ơn nhé
Thôi b cất tiền đi, mình mời, có gì đâu, Cường nói,
Chưa kịp để cô bé nói đã chạy về phía Vinh, để lại 1 ánh nhìn long lanh phía sau mình
Mày ghê, Vinh said
Ghê gì, ai trong lớp nhờ gì t chẳng giúp
Còn cười với nhau
Cười xã giao đm vinasoi bố đéo cho uống nước nữa giờ
Hành động , sự ngọt ngào... Chung lại là cảm xúc rung động của tuổi học sinh thật vi diệu
Cường đăng kí lớp học thêm tối môn toán, bắt đầu từ mai, mẹ nó nhờ 1 thầy giáo kì cựu trong trường ... Lớp vỏn vẹn 15 hs , trong đó có Linh, và mẹ nó cũng rất kì vọng vào nó vì thành tích học tập của nó khá
Đó là 1 buổi tối sau khi học xong
Nó vẫn thói quen, úp tai phone, nghe nhạc và lướt trên con supercup về nhà
Cướp... Cướp !

Top Bottom