1000k Xe khách Phương Trang trưa thứ 7

Status
Không mở trả lời sau này.
K

Khoailang258

Guest
Sáng thứ 7 đang ngồi nhâm nhi ly cafe tận hưởng ngày cuối tuần, lướt qua diễn đàn thấy ông Sói lên hàng mới. Trước h chưa thấy lên hàng 1 chai bao giờ nên cũng tò mò. Gọi điện nhắn tin hẹn em nó vào buổi trưa.
Trưa nắng xách xe chạy qua quận 10 nt số phòng 15p sau em đến. Em không đẹp xuất sắc nhưng dễ nhìn. Nói giọng khàn khàn đặc trưng của miền trung. Em nói quê ở Đà Nẵng. Body em rất tuyệt, da trắng, vòng 1 to bự săn chắc, bú liếm thoái mái. Vòng 2 nhỏ nhắn lúc làm tình nhìn rất thích. Em tình cảm, lúc vào phòng nằm ôm ấp sờ mó 1 hơi mới cơi đồ ra làm việc.
Em mới đi làm được khoảng chục ngày nên khá hot, lúc nằm với mình đt em reo liên tục, em nói có 2 khách đang nằm phơi trym đợi em. Mặc dù đông khách nhưng em ko hề hối thúc, mình làm lâu nhưng e vẫn rất nhiệt tình hưởng ứng, thỉnh thoảng còn chồm dậy mút dú mình cho thêm phần cảm xúc. Mình đánh giá rất cao thái độ chuyên nghiệp của em, điều rất hiếm thấy ở nhưng em hàng hot mơi đi làm.
Em nói chuyện cởi mở vui vẻ, e kể có hôm em làm đen 20 khách, bị chơi muốn nát loz, ko kip ăn cơm @@. Vậy nên bác nào có hứng thú nên gặp em sớm trước khi e ... nát thiệt =)).
Em đông khách sẵn rồi nên ko cần chúc. Hi vọng e sẽ tiếp tục giữ được dịch vụ chất lượng như vậy.

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-phuong-trang-xxx034-hang-moi-thang-4.10474/

Last edited by a moderator:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
mừng anh khoai lang bị nướng , :p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom