Yến trang phú nhuận

Status
Không mở trả lời sau này.

ThíchLangThang

Member
Lão làng vnanchoi
Chàobác sói, â
Cũng có dịp và cũng có tí beer nt e ấy nc rõ ràng và ok
Nhưng quá thất vọng bác ah, mình sờ dzu tí e ấy bảo ko thích, mình đề nghị trả 1/2 e bảogấp 10 a cũng phải trả, ok mình trả đủ tiền và xin phép rằng những e như vậy ko cần tồn tại,
Mình đã nt nói rõ e ok mình mới đến mà thái độ nói như vậy mình rất bức xúc, e chỉ mới ngậm tí mình đụng ko cho bảo ko thích vậy xin thưa e làm bà nội ng ta đi nhé e Yến Trang khu vực phú nhuận st xxxx519055

D

DejaVu

Guest
162/6 tigon , dg PĐL, phòng 102 17h hơn tí chie

162/6 tigondg PĐL nt lúc 17h05
Theo em từng được biết thì khu vực đường PĐL giáp Phú Nhuận với Bình Thạnh, rất là phức tạp. Ngày trước ở Phú Nhuận khu PXL đi vào các con đường "Hoa xxx" bên trong may ra còn tìm được Mỹ Nữ chất lượng. Không rõ bây giờ khu Phú Nhuận có đỡ hơn không, chứ khoảng gần nửa năm về trước rất là hỗn tạp, hàng làm với bánh ăn chia, tráo hàng đủ các thể loại, đi hàng 400-500k chúng nó vẫn giở trò tráo hàng như thường.
Ks dọc khu đó thì toàn dân đập đá vào chơi, lỡ xui xui bị kiểm tra hành chính mà trong phòng mình vô còn lại "tàn dư" của tụi bay lắc thuê trước đó thì bản thân cũng mệt mỏi với các anh bên phường.
Nên các bác hãy cân nhắc và cẩn trọng khi set kèo ở khu vực này nhé.

SIXXX

Theo em từng được biết thì khu vực đường PĐL giáp Phú Nhuận với Bình Thạnh, rất là phức tạp. Ngày trước ở Phú Nhuận khu PXL đi vào các con đường "Hoa xxx" bên trong may ra còn tìm được Mỹ Nữ chất lượng. Không rõ bây giờ khu Phú Nhuận có đỡ hơn không, chứ khoảng gần nửa năm về trước rất là hỗn tạp, hàng làm với bánh ăn chia, tráo hàng đủ các thể loại, đi hàng 400-500k chúng nó vẫn giở trò tráo hàng như thường.
Ks dọc khu đó thì toàn dân đập đá vào chơi, lỡ xui xui bị kiểm tra hành chính mà trong phòng mình vô còn lại "tàn dư" của tụi bay lắc thuê trước đó thì bản thân cũng mệt mỏi với các anh bên phường.
Nên các bác hãy cân nhắc và cẩn trọng khi set kèo ở khu vực này nhé.
Khi xưa khu này Uyên Linh làm vẫn làm rất tốt tuy PN ít hàng nhưng theo mình nghĩ dsax là hàng của Sói thì bác ấy cũng nên ktra lại xem sao chứ hok le có con sâu mà làm sầu nồi canh.
@ Bé nào làm tốt thì ở đâu cũng làm tốt..

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom