chat sex Chị nào tâm sự chuyện dâm thì kbzalo e. Mình cùng chia sẻ a

E tên Khánh. Năm nay đang học lớp 11 ạ. E biết thủ dâm từ năm đang học lớp 8. Hè năm đó. Mẹ và các dì cũng như các cô ở bệnh viện cơ quan mẹ e làm việc đi tắm biển. Khi lên tắm nước ngọt. Ko biết ai đã chỉ cho e chạy lên trước. Trốn vào 1 phòng. Rồi đứng trong đó. Nhìn qua lỗ thủng của tấm tôn che nhà tắm. Qua lỗ thủng ấy. E thấy hết các cô trong cơ quan mẹ e. Cũng như mấy cô chị họ. Lúc đó e bất giác đưa tay mình nắm lấy cặc rồi xoa xoa. Ai ngờ. Phụt luôn ạ. Mà ko hiểu sao. Mình nhìn người người có cảm giác thì ko nói. Sao nhìn người nhà cũng có cảm giác các chị ạ. Chị e thì bán đồ lót. E được cái chụp hình đẹp. Nên chị ấy với hai bạn chị ấy làm mẫu. Để e chụp ấy. Nhiều bữa. Nó cương lên. Mà e phải xoay đi chỗ khác liền. Ko biết. Những lúc đó. Mấy chị đó biết ko nữa