400k Băng Băng - "Vợ cả" đệ nhất thần dâm của anh!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
D

DejaVu

Guest
Tiếp nối series ăn chơi thăm dò trước mùa Tết Kỷ Hợi, keke, sau bài report cho em Diễm Hằng thì đến đây Dzú xin bật mí về cái "duyên sâu" đã theo mình từ tận mấy hôm trước. Số là tối thứ bảy tuần rồi lại lọ mọ vào nhà ông @Sói Trắng thăm các Mỹ Nữ, mới lật đật rê đến bài viết khu quận 10, vì nào giờ Tân Bình mình cũng có kha khá những trải nghiệm rồi. Bấm vào phát thấy ngay bài của nàng Băng Băng ở đầu top, lại vòng qua Box Report Kí Sự Không Ảnh thì ahihi, em í lại còn được bác @Jacke "ủn hộ" hẳn một bài rồi, thế là có cơ sở và động lực để set kèo. Chí ít thì mình tin tên @Jacke kia và mình cùng style mê vú đẹp, kaka.

Bốc máy nhắn phát thì đúng 1p sau em đã hồi âm mình ngay. Chắc 1 phần cũng do vía tốt, hé hé, nhưng mà nhân đây thì mình cũng xin rẽ ngang câu chuyện để chia sẻ với các bác checkers một vài điều.

Một là, hãy đọc kĩ thông tin về dịch vụ và thời gian phục vụ của Mỹ Nữ được cung cấp trên bài viết chính. Khi bạn thực hiện tin nhắn set kèo, đồng nghĩa với việc bạn đã đọc và hiểu rõ thông tin được cung cấp. Tuy nhiên Dzú vẫn rất chia sẻ và thông cảm với những anh em set kèo không thành công vì LÝ DO KHÁCH QUAN, cụ thể: em hàng bị đèn đỏ, có việc cá nhân đột xuất tạm nghỉ ít hôm, hoặc em đang bận khách (sẽ hồi âm checkers sau nếu còn thời gian phục vụ).
Hai là, set kèo hoàn toàn không đồng nghĩa với việc trả giá. Bởi rõ ràng, mình lấy ví dụ như trường hợp của Băng Băng, bài làm ghi rõ 400k/shot, nhưng vẫn có khách nhắn tin:"Em ơi 500k/2shot được không em?!". Ok, đó là quyền tự do của checkers. Mình không phán xét và cũng không quy chụp checkers ở vnanchoi đã làm như vậy. Nhưng chia sẻ ở đây với các bác để cùng nhau đi đến một quan điểm chung, rằng việc làm như trên hoàn toàn vô nghĩa bởi nó chỉ làm mất thời gian của đôi bên. Mỹ Nữ không hồi âm, checker có thể cho rằng em đó chảnh, thái độ với khách. Nhưng rõ ràng bản thân các em vẫn còn nhiều mối quan tâm khác, hoặc có những khách đàng hoàng, tử tế hơn đang đợi các em hồi âm, thì lẽ đương nhiên Mỹ Nữ sẽ dành thời gian và sự phục vụ cho những người xứng đáng hơn.
Ba là, tin nhắn set kèo, chính là cái cầu nối tạo thiện cảm đầu tiên cho đôi bên. Và nó cũng không nằm ngoài sự liên quan với hai điều trên. Bạn không cần phải văn chương hay cố tỏ ra lịch sự, chỉ cần cư xử đúng chừng mực, bởi suy cho cùng thì đây cũng là mối quan hệ dựa trên những nguyên tắc ràng buộc nhất định. Checkers nhắn tin với cú pháp rõ ràng, đầy đủ:"Lấy số ở đâu?! Pass?!" Và không quên kèm theo một câu cảm ơn với giá cái 0 đồng thì Dzú tui tin rằng cơ hội set kèo thành công của các bác vẫn không dưới 60%.

Quay lại với Băng Băng, đánh giá tổng quan cho anh em tham khảo nhé:

• Ngoại hình 3 vòng:
    1. Ngực: Form cực đẹp, size bưởi Tân Triều. Đầu ti còn hồng hồng, lồ lộ ra ngoài rất dâm đãng.
    2. Eo: Săn, gọn, tuy có 1 chút hơi chùng ở bụng trước nhưng ko thành vấn đề vì tổng quan vẫn thuộc vào hàng dáng eo ót, đường cong gợi cảm.
    3. Mông: Eo sao là mông cũng cong vậy á, không phải dạng mông khủng nhưng mà nàng chỉ cần vén váy lên là đủ cho checkers cứng trym rồi.
  • Mặt và trang phục: Khá đứng tuổi, nhưng rất đẹp, rất có nét. Dzú rất thích được giao tiếp với những em style như này. Điểm cộng là em biết cách trang điểm, chú trọng đến vẻ bề ngoài khi đi làm. Luôn là những bộ đầm sexy hết cỡ cùng đôi guốc cao tôn dáng người đẫy đà của Băng Băng.
  • Cách giao tiếp: Thẳng thắn, hài hước, pha chút nịnh. Có lẽ vì vậy mà cuộc trò chuyện giữa Dzú và em thêm phần sôi nổi và gần gũi. Em còn xưng vợ gọi chồng với Dzú nữa kìa, coi như là một khoản bù đắp cho kiếp F.A cô đơn mình tôi của Dzú.

Em xuất hiện sau 10p đợi chờ, lả lơi trong chiếc váy đỏ cắt xẻ những đường táo bạo nhất, làm tay chân Dzú cứ táy máy không ngừng. Vén cái váy cô "Vợ cả" lên thì ôi thôi là cái quần chip màu đen lọt khe, đính một bông hồng đen ngay "chấm phạt đền". Bởi ta nói, phụ nữ muốn đàn ông mê mệt mình, thì các ông có chạy lên trời cũng khó thoát.

Cứ thế, em đã vội lột quần áo đâu, cứ từ từ để Dzú "ngấm độc hoa hồng đen". Tự vạch ngực ra, "Vợ cả" ụp mặt của Dzú vào cặp bưởi Tân Triều chín mọng, tay còn lại thì đã khóa chặt "Em trai chồng" đang cương cứng trong vòng tay êm ái. Vừa bú ti vợ, lại vừa tranh thủ lòn tay que khe quần kích thích cái hột le cho vợ sướng thì còn gì tuyệt vời hơn. Quần vợ đã ươn ướt rồi, vợ lại muốn nếm "Em chồng" để giữ lửa cảm xúc. Thế là Dzú cứ vô tư để nàng Băng Băng bú mút đủ kiểu. Cái lưỡi nàng từ từ rê rê liếm đầu khấc đên khắp cả thân cu, rồi bất chợt nàng lại giữ chặt, nhìn mình một cách thật dâm đãng:"Cấm chồng phụt đấy nhé!" - "Hic, hic, phải ráng gồng lên mà tuân lệnh vợ thôi!!". Và rồi nàng ngoặm lấy hai hòn bi, bàn tay vẫn không liên tục sục sục "cái tạo hóa" đỏ hỏn và ướt sũng dâm thủy từ mồm "Vợ cả Băng Băng". Bởi tạo hóa nó sướng vì khổ, khổ vì sướng là như thế đó các bác ạ.

Vợ chồng Dzú chiến với nhau qua 6 tư thế lận, thế nào cũng sung cả, nhưng mà tại vì sung quá nên đầu óc lâng lâng, chỉ biết để lại cho các bác đây những cảm xúc thật khó tả. Từ truyền thống, lưỡi cày, cho đến 2 kiểu cưỡi ngựa thuận chiều, ngược chiều, thế nào "Vợ dâm Băng Băng" cũng đòi "Chồng xoa chim cho em đi, em sướng lắm cơ!!!". Vợ ơi vợ ác nhất là quả doggy đấy vợ có biết không, đu quả mông cong vút lên, dọng ầm ầm vào người chồng, mà một tay chồng phải giữ chặt bưởi vợ, tay còn lại cứ phải gãi gãi vào cái hột le cho "cô em vợ" tràn trề dâm thủy ra. Phê quá rồi nhưng liếc thấy phòng có cái bàn chiều cao lý tưởng nên Dzú đưa "Vợ dâm Băng Băng" đến pha chiến đấu trên bàn. Một chân vợ gác lên ghế, chân còn lại gác lên vai Dzú, cứ thể mà Dzú vừa ôm Cặp ngực tuyệt phẩm của vợ, vừa khóa môi vợ vừa dọng hết công lực phang phập để "Vợ cả thân dâm" được sướng nhất cho đến khi tinh khí Dzú cũng tràn trề đầy lớp cao su trắng.

Chưa bao giờ ủn xong mà đuối đến độ cả hai phải mất tận gần 20p mới hồi sức lại được, âu cũng vì cái sự sung mãn đã đưa Dzú và "Vợ cả thần dâm" Băng Băng đến chân trời khoái lạc.

Đến lúc ra về, Dzú lại còn có duyên được gặp vợ thêm lần nữa đang đi xuống chuẩn bị ra về, nhưng đi cùng một bóng hồng. Và người đó không ai khác chính là "Mỹ Nữ Diễm Hằng - Chiếc hộp Pandora tháng 01 thần thánh" đấy các bác ạ. Thế là đã rõ rồi nhé, hoa đẹp lại tụ hội cùng nhau thì còn gì bằng. Qua vài ba câu trò chuyên thì mới biết ồ thì ra hai đóa hoa cùng nở chung ở vnanchoi thật đẹp về cái duyên hội ngộ. Rồi "Vợ cả Băng Băng" vốn thông minh lanh lợi còn cảnh cáo Dzú ngay:"Đây là con bạn thân của vợ nhé, chồng muốn đi ủn nó là phải xin phép vợ nghe chưa!!!". Ấy chà chà, đời checkers gặp được duyên sâu thế còn gì bằng, các bác nhỉ.

Link bài viết: http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-bang-bang-xxx390-hang-moi-thang-1.10304/

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Lâu ngày phải để trym xổ lồn...g anh ơi, há há há. Đến với ẻm là đảm bảo tê tái đóng băng luôn :cool:
Á à . Chởi bậy nhé, ta bắt tận răng, cãi phát vả lệch mồm

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Đã gặp dc e nó phải nói là tuyệt vời như bác bu nói.nhiệt tình vui vẻ ae nên check đi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom