400k Phạm Băng Băng của lòng anh

Status
Không mở trả lời sau này.

Jacke

Vào 1 buổi chiều gần cuối năm,tâm trạng đang nôn nao dịp xuân về lên dân chơi tìm e nào để cùng nôn nao kaka.chợt nhớ đến e Băng Băng mới lên bài phóng xe qua mọi nẻo đường để đến nơi để gặp e,lấy số phòng Đt cho e nó,giong nói nhẹ nhàng liền lấy khăn đi tắm đợi gặp nang,5 phút sao co tiếng gỏ cửa mở chẳ bước vao nói thật lúc do cứ nghỉ là e đi lộn phòng nửa chứ....thầm nghỉ 400k ma thế này thì e nguyện làm khách hàng thân thiết lun quá...nàng mặc cái đầm lộ gò bông đào nhìn hấp dẫn vô cùng lun( e nói thật chứ nhìn e thui la e mún ra cmnlr hichic)...
Vòng 1 quá chuẩn
Vòng 2 thi quá ngon
Vòng 3 thi thui lun đúng la ngực thì tấn công mông thì phòng thủ
Mà e nói giọng miền Bắc ma de thuong lắm rất là biết chiên,e còn noi vô phòng e là của a rui mún làm gi thì làm thề với các bác như ng iu vây
Văn ko hay nen chỉ bit ghi thế này...e còn gặp e dài thịt la dài

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-bang-bang-xxx390-hang-moi-thang-1.10304/

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Bác quên kèm link mỹ Nhân vào rồi, và ko biết mỹ nhân nào tên phạm băng băng ta, chỉ có Băng nhi xinh đẹp mờ keke

Chỉnh sửa cuối:

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Bài của người ta viết, mà 2 bác phá thế kia, làm vậy sống sao đây, hazzzzz

D

DejaVu

Guest
Bỏ qua mấy phần đối đáp không mang tính xây dựng ở trên, mình ko phán xét gì cả 02 bác kia nha.
Chỉ muốn gửi lời chúc mừng bác @Jacke đã set được kèo thơm, do cũng được 1 lần diện kiến bác trai đẹp Jacke tại offline rồi, hehe.
Mình cũng chuẩn bị làm cái report cho em Băng Băng, set được cái kèo quá perfect với em ấy tối qua, đúng là người thì về nhà mà tim thì muốn đóng băng lại với em ấy luôn vì em này quá đỉnh, kekeke.
P/s: Ẻm có trực tết nữa đấy bác ơi, Tết này tha hồ sướng rồi, kakaka. :p:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom