400k Cảm giác mới lạ " Linh Đan"

Status
Không mở trả lời sau này.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Pu tui cả tuần nay số nhọ hay sao ấy, set kèo toàn bị đèo. May thay , hôm nay gặp bác vú trên sb chỉ cho chiêu set 2h trưa thế nào cũng dính, kaka.
Thế là làm liền cho nóng. 1h30 bắt vào diễn đàn, sau 30p ngó trên nhìn dưới thì chấm ngay e linh đan.
Thế là alo xin em nó cái tin nhắn. 30s sau tn đến à thì là khu ntb thân quen đây mà. Đọc tên ks thôi khỏi phải địa chỉ, kaka mình phóng đi ngay.
Như thường lệ thì lên phòng tắm táp, rồi nằm nghiên cho ráo chờ em. 5p sau em tới, nhìn cũng xinh phết đây.
Mình thì nhịn cả tuần nay rồi nên em vào là chiến ngay khỏi phải nói chuyện vòng vo.
Kaka cảm giác mới lạ là đây, e này bj qua bao. Trước giờ pu tui chưa từng bj như vậy bao giờ, mà cảm giác cũng lạ lạ, thích thích. Dành cho các bác kĩ tính đây, trên diễn đàn pupu hay gặp các bác hỏi e hàng có bj qua bao kg thì đây mời các bác bơi cả vào nhá.
Theo pupu thì sơ bộ là vầy ( còn các bác thì tùy mỗi ng cảm giác khác nhau):
V1: nhỏ nhắn xinh xinh.
V2: cũng eo ót, mềm mại.
V3: bù lại cho v1, ông trời kg lấy hết của ai bao giờ, kaka, pu đã out khi doggy.
V4: nói chung ở saigon mà, nước nôi đầy đủ.
Em bj thì nhẹ nhàng mà tới lúc nện thì thôi đúng nện luôn. Pu sợ sập giường, nên kêu em ơi qua doggy đi chớ vài nhát nữa anh out mất.
Tiếp theo thì cũng như các bác thôi kaka.
Nói chung thì cũng đáng check.
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-linh-dan-xxx997-hang-moi-thang-2-don-tet.10354/

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom