300k Rp em hồng nhi rất tình cảm.

Chuyện là đã check em rồi nay mới rảnh rep bài về em.
Được nhiều anh em đi về khen em rất tình cảm,dung là em dễ thương,hien,phong cách em rất đàn hoàng, lịch sự, chiều chuộng, hợp tác lắm luôn,em tuy là máy bay nhưng em năng động,tre trung rất nhiều,da dẻ trắng hồng tự nhiên, thích nhất cái mũi của em mũi cao rất tây , nói chung gặp em không gì để mà thất vọng,em như người tình vậy.
Đánh giá về em cách phục vụ rất ư là bằng lòng đối với em.
Em vòng 1 hệ cam nhỏ mềm, trắng hồng, đầu ti nhỏ hồng bú mút rất thích luôn.
Vòng 2 có tí mở bụng, vì em đã qua sanh nở, trắng mịn màng.
Vòng 3 rất phê chỗ này,mong to , trắng mịn màng cap mong rất ư đấy đặn, cái này vừa dam phía sau vừa vỗ mông em sướng quá sướng.
Ngan gọn là phê de mê về em toàn tập, cách phục vụ dễ thương, rất tình cảm nha các bác,em rất đáng check
Giá cả ngon bổ rẻ cho cái hẹn cùng em,anh chúc em càng ngày càng xính đẹp và phát huy tốt hơn nữa cho việc làm của em tốt nhé. chúc em dong anh em ủng hộ để lo cho con em được tốt trong cuộc sống. cảm ơn em đã cho anh 1 h bên cạnh em thật thú vị cùng em,anh sẽ sắp xếp gặp lại em sau nhé.

link bài viết http://www.vnanchoi.ca/forum/threads/mb-hong-nhi-xxx397.11680/

Last edited by a moderator:
So em hong nhi tren bai do anh em .ma anh acma xem lai em lam viec o quan go vap .duong thong nhat do anh em .chu khong con lam phu nhuan nua .gap em roi em phuc vu rat tot .con rat ngon nha anh em .ung ho em ay .

nay troi mua gio gap lai be hong nhi o go vap. Khach quen cua em tu nam ngoai gap em cung 4 ,5 lan roi. Nay duoc hen gap lai be, that lau Roi gap lai em don lam nhung vao tran that khong the quen em duoc. Phai noi rat dang yeu va tinh cam,xong roi khong biet noi gi voi em ngoai cau danh cho em anh rat thich di voi em. Em don gian va rat gioi lam tinh, ngoan hien lam em gai. Cu the ma phat huy em se duoc nhieu anh em tren dien dan thich. Mong em co nhieu khach de lo cho dua con gai bi mot tran sot bai liet gio em phai buong chai du nghe lo cho be. Minh da thay con em tren dien thoai em dut an com nhin thay thuong lam. Nay gap lai em con em da rat khoe mung cho em. Co gang len em nhe anh mong mot ngay nao do em se duoc binh yen trong cuoc song. Anh em dien dan ung ho em ay nhieu nhe. Em rat thien cam, hien ngoan .rat dang gap.co len be hong nhi nhe anh chi giup em ve tinh than de em co len nhe be.

Top Bottom