300k Rp Hồng nhi em gái lai Tây

Chuyện là nay có việc ghé bên gò vấp.cam thấy buồn buồn gì đó muốn kiếm em nào đấy tâm sự tro chuyện.chot nhớ ra em gái Hồng nhi được biết lâu mà hẹn em mấy lần không được.,nay nghe em đã trở lại liền muốn hẹn em , cuộc hẹn đã được em ok.ghe vào ks .....tam nằm chờ em hồi hộp quá.va 10 sau em đã có mặt.nhin em cũng OK nói chung cách ăn mặc em ko thu hút lắm.nhu trên bài đăng em có vẻ giản dị.va lam lũ ngoài xã hội để kiếm tiền.
Đánh giá về em khuôn mặt tay lai.mui rất cao.nhin rất hiền hòa nhỏ nhẹ.lich sự.
Dang em hoi có chút lipit.nuoc da trắng.sach sẽ.cac bác nào thích gu chong mong thì em nó rất ok cap mong trắng nõn rất thích.
Ngực em hoi nhỏ và xệ được là rất trắng hồng.
Em đã có tuổi mà thật bướm em rất xinh và trắng hồng lắm.duoc là trên người em tất cả không chơi đồ giả nhé.mui em rất tây mình tưởng em sửa ma thật ko có sửa gì cả em bảo em la con lai.nen các bác được check em là hàng thật đấy nhé.
Tóm gọn là với giá 200.300 rất đáng check cho sự nhiệt tình chiều chuộng của em .em rất dễ thương.phuc vụ rất nhiệt tình cham điểm về cách phục vụ trên cả tuyệt vời.ah quên lúc gặp em mình cũng ngạc nhiên với máy vết thương trên người em ấy em bảo em mới bị té xe nên vết thương có mấy chỗ em nói sơ khách ngại theo mình thì ko sao nhưng vết thương em đã lành rồi.quan trọng là thần thái của em cách nói chuyện phục vụ không biết nói gì hơn em trên cả tuyệt vời.chuc em luôn vui khỏe và dong khách ủng hộ.hen gặp em lần sau cô gái lai Tây

Top Bottom