300k Em hong nhi lai tay ,ngoan,hien.

Chuyen la duoc biet em rat lau ma chua gap em vi em co nghi lam thoi gian de lo cho con gai benh .nay em tro lai lam moi duoc gap em ,em rat de thuong ,va rat tay lai duoc nghe em ke em lai hai dong mau .nga va viet ,tu nho em chi song voi gia dinh nuoi thoi khong biet cha me ruot chi nghe me nuoi ke lai la ba em nguoi nga me nguoi viet ,nhung chac gi hoan canh do bo em ,that nghe thuong em qua ,roi so phan em den gio nay cung ko duoc sung suong chong em phu em em tu nuoi con that thuong cho em .
Roi bat dau vao tran cung em ,em rat ngot ngao ,de thuong ,phuc vu rat tot nhiet tinh ,nhin em co cai net rat tinh cam va that lam ,tu do gio minh chua gap em nao lai tay ca nay gap em rat tuyet ,tuy em da co tuoi nhung rat tay ,trang hong ,buom hong hao ray dep ,co nguc thi hoi mem vua tay nhung trang hong lam ,tom lai em rat dinh va de thuong lam cac bac ,mong anh em tren dien dan ung ho em de em lo cho cuoc song on dinh va tot hon ,cam on em gai tay mot buoi chieu day vui ve hai long ben em ,anh se hen gap lai em lan sau em nhe .

Top Bottom