300k Em hồng nhi tình cảm như nguoi yêu .

anhgia73

Được anh em trên dien đàn giới thiêu về em.nghe nói em lai tây thấy thích thích rồi . dat hẹn với em 15 phut sau em có mat .em nhìn rất đơn giản ko sữa soạn như mấy em khác nét đẹp rất thật. có cai mũi rất cao và xinh gái tự nhien .nước da trắng mịn .
Em tam rửa xong nằm ôm em nói chuyện em nang niu thang nhỏ thật nhẹ nhang .rồi vào trận voi em ko nói nên lời luôn em làm ko chịu nổi lien de em xuống làm tinh cho em sướng nè .em rên nhe nhẹ thật sướng cuối cùng cũng out ra trong sung sướng. hai đứa tam sạch lại nằm ôm em tro chuyện em nói chuyên rất thật. nhìn em có cái khắc khó vì cuộc sống kiếm tiền lo cho con. nhưng đổi lại em có nét đẹp rất thật. đơn gian .nói chung em rất tuyệt .rất tinh cam lắm.
Dánh giá so cho các bác trên diễn dàn về em nhé. .
Em dang người hơi múp míp. nước da trắng hồng .song mũi cao. khuông mặt rất tây. ngực tuy nhỏ vì đã có con .ngực trắng núm vu con rất hồng hào nhé.tuy em đã là máy bay nhưng bướm rất còn xinh .buom còn trắng hồng .rất sạch sẽ thơm tho. cái này dành cho các bác nào thích vet mang thì yên tam sạch se thơm tho lắm. bướm còn bớt lắm đấy. em là máy bay với giá em đi thì rất đáng để gặp em. mà mình thấy em rất nhiệt tinh. nên gửi em thêm để em lo cho con .nhin ly cà phê chút để bo em thêm vì em rất xứng đáng em quá tinh cam. nhiệt tinh như người yêu vậy. mong các bác ghé tham em nhé. gặp rồi rất hài lòng về em luôn do nhé. chúc em dong khách. anh sẽ ghé lại ung ho em gái dễ thương nữa nhé.

Mùa xuân gặp em thật tuyệt vời .em rất dễ thương nhé các bác, rất đáng check . chúc em dong khách.

Được gặp em gần tết,em bảo về quê lo con nhập viện vì bệnh hiểm nghèo , tôi cho em giữa cuộc đời nghèo mà con lại không khỏe mạnh như người ta.nhung em rất ngoan hiền,de thương, nhỏ nhẹ , có gọi em em bảo đã lên Sài Gòn rồi ,mong em dong anh em ủng hộ ,anh sẽ sắp sếp hẹn gặp em sau nhé hồng nhi .

Jeff Hardy

Được gặp em gần tết,em bảo về quê lo con nhập viện vì bệnh hiểm nghèo , tôi cho em giữa cuộc đời nghèo mà con lại không khỏe mạnh như người ta.nhung em rất ngoan hiền,de thương, nhỏ nhẹ , có gọi em em bảo đã lên Sài Gòn rồi ,mong em dong anh em ủng hộ ,anh sẽ sắp sếp hẹn gặp em sau nhé hồng nhi .
Đi check mà gặp được em hàng tri kỷ đúng là thích thật bác nhỉ ???

Top Bottom