Chuyện Tâm Sự 1 Con Phò

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau đây là tâm sự của 1 em hàng đi làm và lời nhắn nhủ của Sói. Hôm nay Sói có chút say nên các bác BQT có quở trách hay không cho SÓi làm thì Sói cũng nói cho rõ.

Dạo này tôi thấy rất nhiều em hàng mới lên là bị nick mới phản ánh. Liệu BQT đã kiểm soát được member tạo nick vào comment. Những nick tạo từ mấy tháng trước không hề có 1 câu bình luận hay đóng góp gì cho diễn đàn mà câu đầu tiên comment là phán em hàng này tệ, em hàng kia không ổn mà đa số mấy em sau khi được BQT kiểm định về đều ổn. Vậy các bác BQT có suy nghĩ lại cách điều hành của các bác và cái tiêu chí cho member comment thoải mái không?

Tôi không phủ nhận việc góp ý kiến là để em nó tốt hơn nhưng hầu như rất ít bác pm nói riêng với tôi mà đa số là viết 1 câu comment :
EM NÓ CÔNG NGHIỆP, PHỤC VỤ TỆ. Cứ lâu lâu lại có 1 câu phán như thế rồi làm em nó bị kiểm định mấy ngày, để thành phần xấu thừa nước đục thả cảu. Liệu BQT ban hành cái luật cấm comment vu vơ, dìm hàng không bằng chứng có hiệu lực. Năng lực quản lí của các bác thế ah.

Các bác nên nhớ tuy mem là quan trọng nhưng mất mem này thì sẽ có mem khác, lớp trẻ đang lớn từng ngày, tại sao lại lưu lại những mem không bao giờ đóng góp gì cho diễn đàn. Những nick tạo từ mấy tháng trước mà không hề xuất hiện hay đóng góp cho diễn đàn. Các bác có đặt ra câu hỏi như sau không: TAO TẠO THẠT NHIỀU NICK ẢO, LÂU LÂU XÀI 1 NICK VÀO PHẢN ÁNH CHO NÓ KHỎI LÀM. VÌ CỨ CÓ NICK PHẢN ÁNH LÀ EM HÀNG ĐÓ TIÊU ĐỜI VÀI NGÀY. RỒI TAO SẼ RA TAY KÉO NÓ VỀ LÚC NÓ VẮNG. Các bác BQT có bao giờ để ý là những nick ảo đó tạo xong chỉ để đó, không hề có những comment nào cả. Thế các bác có cần mem như thế không?

Mem nhiệt tình là mem có nhiều comment góp ý và cùng xây dựng diễn đàn lên thường xuyên. Chứ các đều là những lão thành chơi lâu năm mà không có kinh nghiệm quản lí ah! Ở Việt Nam mình cứ dùng cái tuổi tác để đo lường năng lực sao không thử dùng hiểu quả công việc vậy.

Tôi không chỉ muốn phỉ vào mặt những người cầm chức năng quản trị vô năng và tôi phỉ cả vào mặt bọn đàn ông so đo với phụ nữ mà nhất là đi hơn thua với 1 con phò. Tiền kiếm không dễ tất nhiên tiêu vào đâu cho đáng nhưng các bác đã tiêu nó vào cái quá đáng mà 1 người cung cấp dịch vụ có thể phục vụ.

Tôi la chăn dắt và là người làm cái nghề nhơ nhuốt, ăn bám vào váy phụ nữ. Nhưng tôi không ngờ còn có những con người chui từ lồn con phò ra rồi mà còn về hơn thua với tụi nó.

Còn vầ phần comment, comment góp ý Sói rất hài lòng khi góp ý riêng cho Sói chỉ dạy em nó, nhưng cứ vào comment xong rồi không đưa ra bằng chứng cụ thể là đã đi check em nó. Nào là lí do:
VÌ LÍ DO CÁ NHÂN NÊN XÓA MẤT. VÌ SỢ GIA ĐÌNH BIẾT. Nếu thật sự muốn phản ánh thì đã nói thẳng ngay lúc trong phòng cần gì ôm cục tức về nhà mà ở đó xóa mất. Suy nghĩ xíu đi các bác BQT hãy thể hiện năng lực trước khi tụi ngu giả mạo kia phỉ vào mặt các bác.

Còn rất nhiều bức xúc nhưng chỉ viết đến đây thôi.

Chủ đề tương tự

C

cudam

Guest
mà nói đi cũng nói lại, cực ghét mấy thằng thấy em cư xử có tình cảm, và tính tình cũng dễ nên lợi dụng đi xong nhiều shoot rồi nói "anh đi vội quá nên chỉ mang có nhiêu đây, em thông cảm" nếu tui là hàng, chắc tui sẽ tắt chế độ chụp phát ra tiếng, giả bộ đang nhắn tin rùi chụp 1 phát, post cái mặt của nó lên d.d để các em hàng tránh cái mặt này ra, con trai mà sao rẻ mạt thế khi nói câu đó, thấy mình ko mang theo nhiều thì làm 1 shoot thôi, đòi sướng mà cướp công sức của các em thì có khác nào bám váy đàn bà. Tui mà như mem đó tui chạy liền về nhà cho dù xa như thế nào cũng phải lấy tiền mang lên cho em đó vào hôm sau, còn ko thì rút ATM, làm éo gì mà phải cướp công sức của các em, mấy thằng đó cũng có ngày bị tật chỗ thằng em
Sáng sớm đã nóng ròi...bình tĩnh...!!! Like phát cho nguội...Kkk

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi
đay là box tâm tình thấy ae đã chja sẻ thì ltps tuj cũng xjn tâm sự cùng ae
Có 1 e hàng tuj từng đi kể rầng,"e đi gặp đủ loại ng,vừa nảy có a kia làm hoài k ra,e vẫn cố gắng làm cho a ấy ra,đổi lại a ấy bảo e yeu nghề quá nhỉ,khinh"
Đi chơi chúng ta tự đi tìm các e ấy nếu các e ấy bị khjnh 1 thì những thằng đi chơi nhưng nhìn ng bằng nữa con mắt ấy đáng bị khinh 10
Đi những e ở dđ này có những e phục vu tốt và có những e phục vụ yếu xíu,nhưng yếu xíu đó vẫn xứng đáng để tuj móc bóp trog Hài Lòng
Tóm lại đã đi chơi thì "đàn ông hãy rộng lượng tí,xem trọng ng khác là xem trọng chính mình"

Cocghe

Nhiều checker quá xem trọng đồng tiền của họ. Tuy đối vs các anh muốn đồng tiền bỏ ra cho đáng, tuy đối vs các anh đã vô cái nghề này thì mấy em phải làm cho đúng. Mấy bác cứ nghỉ bỏ ra vài trăm ngàn rồi bo thêm vài trăm ngàn thì xem mình là ân nhân là thượng đế. Mấy bác checker có từng nghỉ cầm nhiêu đó tiền ra gặp 1 em đang đi ngoài đường xem em nó chịu vào khách sạn cho mấy bác hốt hay không?.
Công việc của mấy em dựa trên thân xác, 1 ngày gặp đủ hạng người, đủ thứ sự nguy hiểm, chưa kể vô tình gặp mấy anh lâu ra, bao dâm, phê thuốc. Việc các bác bỏ ra vài trăm nhỏ như hạt cát chỉ bằng 1 ngày ăn của em. Anh em chúng ta thử xem lại 1 ngày chúng ta ăn xài bt không đã hết bao nhiêu tiền. 300k 400k chỉ bằng 1 chầu nhậu chứ mấy. Còn mấy em thì đổi lai đc gì, vài đồng đó có biết bao sự nguy hiểm trong đó.
Dù biết làm kiếm nhiêu tiền thì phải chịu nhưng như vậy có công bằng hay không. Khi anh em gặp về không hài lòng 1 chút là phán con nhỏ tè le có khi còn thổi phồng lên. Vậy chứ 1 ngày các em gặp đủ loại ng thì các em biết than với ai ???.
Blue ngày trc chơi cũng nhiều gặp các em 1tr 2tr 1 shot cũng có nhưng nói chung thì cách sv cũng như mấy em nhà minh có khi còn ôm cục tức. Không tin ai thử để giành tiền đi 1 lần đi để biết mà không về than vs mấy em của Sói.
Blue lại nói về mặt tình cảm, mấy bác checker thiên về tình dục cho blue hỏi các bác đã từng có lần nào cảm thấy mình cô đơn hay chưa. Blue nghỉ ai cũng có ít nhất 1 lần. Vậy cho blue hỏi các bác có hiểu các em trong nghề này phải cô đơn đến mức nào hay không nhỉ?. Đồng tiền để bo cho em nhiều như thế nào cũng ko có giá trị khi các bác đc 1 em trong nghề tin tưởng làm bạn trò chuyện thật lòng vs các bác đâu. Thật sự tin blue đi, cảm giác đc 1 em trpng nghề tin tưởng tâm sự vs mình thì ko có giá trị nào có thể so sánh được. Điều này nhiều bác trong diễn đàn blue biết sẽ hiểu.
Tóm lại, đàn ông đã ra đường ăn chơi thì đừng có nhỏ nhen vs phu nữ quá. E nào ko ok thì noi vs ng chủ để chỉnh sao cho e nó tốt. Đôi co vs mấy em chi :)
Cocghe tan thành chuyện của bulle nói hok nhjeu tiền ma doi hoi con ng ta Zay may đo có bjt mẹ j và có suy nghj cho aj đầu chj bjt vác con chjn ma toi sướng ôi ve me bà nó ra

T

traidamdt8x

Guest
Đọc qua hết bài tâm tình của bác Sói, cùng những cmt hay và xúc tích của bác. Mình thấy rất đồng cảm, buồn và thương các em quá.

Mỗi người mỗi cảnh, nhưng quy chung là vì cuộc sống, vì mưu sinh, vì sự sinh tồn cả thôi. Để đc như thế, ai cũng phải bỏ ra và trả giá cả.

Đông cảm cùng các bác.

H

Hải Trung Kim

Guest
Đọc qua hết bài tâm tình của bác Sói, cùng những cmt hay và xúc tích của bác. Mình thấy rất đồng cảm, buồn và thương các em quá.

Mỗi người mỗi cảnh, nhưng quy chung là vì cuộc sống, vì mưu sinh, vì sự sinh tồn cả thôi. Để đc như thế, ai cũng phải bỏ ra và trả giá cả.

Đông cảm cùng các bác.
Thương em lại vác tờ rym đi xoá đói giảm nghèo cho các em

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào bác @MinhVY1989, bác có ý kiến thì Sói đây cũng sẽ phản hồi theo phép lịch sự giao tiếp:

Điều 1, bác là dân thu tiền góp thì không thể nào mà không có điều kiện để mua được 1 cái điện thoại chụp ảnh để lên phản ánh đâu. Nếu chuyệ n đã qua rồi bác lấy ra nói lại " lúc đó", "thời đó"

Điều 2, những em của Sói đều được test qua đúng chuẩn mới đưa lên, cũng như các anh lớn hay nói " human make mistake", con người ai không có lỗi, nếu mấy đứa sai Sói đều nhắc nhở chỉnh sửa để ngày càng hoàn thiện, còn không được Sói đuổi ngay, như em Phương Vy gì đó đã bị vào box treo hàng. Bác không thể kì vọng mọi thứ đều hoàn hảo được. Ngay cả việc Sói đi check hàng và tìm hàng mới về cũng gặp nhiều trường hợp ngậm đắng nuốt cay. Sói có nên lên đây than với mấy bác về việc ăn quả đắng không? Than với mấy bác có ai hỗ trợ tiền check hàng cho Sói trong sự nghiệp phát triển nguồn hàng không? Một ngày các bác check được bao nhiêu em để chọn lọc được những em đưa lên diễn đàn.

Điều 3, xã hội này công bằng lắm, thuận mua vừa bán, nếu có tiền thì ăn món ngon nếu không có tiền thì không nên tiêu tiền vào thú vui hao phí như thế. Sinh viên hay người lao động ít tiền nếu cảm thấy không đủ điều kiện để tiêu phí tiền của vào việc giải quyết sinh lý thì tự xử lý ở nhà. Nói 1 câu khó nghe, có tiền thì chơi, không tiền thì quay tay tại nhà. " Ăn chơi" là sao? là thú tiêu khiển giành cho người có điều kiện kinh tế, nếu lấy chuyện nghèo khó để đòi hỏi mọi thứ phải xứng đáng với đồng tiền bỏ ra thì bác xem đồng tiền to như bánh xe bò rồi.

Điều cuối, mấy em ấy làm việc là đổ mồ hôi công sức như các bác lao động cực khổ thôi, cũng không tránh khỏi sai sót trong công việc, các bác cảm nhận được cảnh bị chủ chửi mắng như thế nào khi làm sai thì thấu hiểu cho mấy em nó.

K

khánh như

Guest
E thích sự công tâm này của diễn đàn
Sau đây là tâm sự của 1 em hàng đi làm và lời nhắn nhủ của Sói. Hôm nay Sói có chút say nên các bác BQT có quở trách hay không cho SÓi làm thì Sói cũng nói cho rõ.

Dạo này tôi thấy rất nhiều em hàng mới lên là bị nick mới phản ánh. Liệu BQT đã kiểm soát được member tạo nick vào comment. Những nick tạo từ mấy tháng trước không hề có 1 câu bình luận hay đóng góp gì cho diễn đàn mà câu đầu tiên comment là phán em hàng này tệ, em hàng kia không ổn mà đa số mấy em sau khi được BQT kiểm định về đều ổn. Vậy các bác BQT có suy nghĩ lại cách điều hành của các bác và cái tiêu chí cho member comment thoải mái không?

Tôi không phủ nhận việc góp ý kiến là để em nó tốt hơn nhưng hầu như rất ít bác pm nói riêng với tôi mà đa số là viết 1 câu comment :
EM NÓ CÔNG NGHIỆP, PHỤC VỤ TỆ. Cứ lâu lâu lại có 1 câu phán như thế rồi làm em nó bị kiểm định mấy ngày, để thành phần xấu thừa nước đục thả cảu. Liệu BQT ban hành cái luật cấm comment vu vơ, dìm hàng không bằng chứng có hiệu lực. Năng lực quản lí của các bác thế ah.

Các bác nên nhớ tuy mem là quan trọng nhưng mất mem này thì sẽ có mem khác, lớp trẻ đang lớn từng ngày, tại sao lại lưu lại những mem không bao giờ đóng góp gì cho diễn đàn. Những nick tạo từ mấy tháng trước mà không hề xuất hiện hay đóng góp cho diễn đàn. Các bác có đặt ra câu hỏi như sau không: TAO TẠO THẠT NHIỀU NICK ẢO, LÂU LÂU XÀI 1 NICK VÀO PHẢN ÁNH CHO NÓ KHỎI LÀM. VÌ CỨ CÓ NICK PHẢN ÁNH LÀ EM HÀNG ĐÓ TIÊU ĐỜI VÀI NGÀY. RỒI TAO SẼ RA TAY KÉO NÓ VỀ LÚC NÓ VẮNG. Các bác BQT có bao giờ để ý là những nick ảo đó tạo xong chỉ để đó, không hề có những comment nào cả. Thế các bác có cần mem như thế không?

Mem nhiệt tình là mem có nhiều comment góp ý và cùng xây dựng diễn đàn lên thường xuyên. Chứ các đều là những lão thành chơi lâu năm mà không có kinh nghiệm quản lí ah! Ở Việt Nam mình cứ dùng cái tuổi tác để đo lường năng lực sao không thử dùng hiểu quả công việc vậy.

Tôi không chỉ muốn phỉ vào mặt những người cầm chức năng quản trị vô năng và tôi phỉ cả vào mặt bọn đàn ông so đo với phụ nữ mà nhất là đi hơn thua với 1 con phò. Tiền kiếm không dễ tất nhiên tiêu vào đâu cho đáng nhưng các bác đã tiêu nó vào cái quá đáng mà 1 người cung cấp dịch vụ có thể phục vụ.

Tôi la chăn dắt và là người làm cái nghề nhơ nhuốt, ăn bám vào váy phụ nữ. Nhưng tôi không ngờ còn có những con người chui từ lồn con phò ra rồi mà còn về hơn thua với tụi nó.

Còn vầ phần comment, comment góp ý Sói rất hài lòng khi góp ý riêng cho Sói chỉ dạy em nó, nhưng cứ vào comment xong rồi không đưa ra bằng chứng cụ thể là đã đi check em nó. Nào là lí do:
VÌ LÍ DO CÁ NHÂN NÊN XÓA MẤT. VÌ SỢ GIA ĐÌNH BIẾT. Nếu thật sự muốn phản ánh thì đã nói thẳng ngay lúc trong phòng cần gì ôm cục tức về nhà mà ở đó xóa mất. Suy nghĩ xíu đi các bác BQT hãy thể hiện năng lực trước khi tụi ngu giả mạo kia phỉ vào mặt các bác.

Còn rất nhiều bức xúc nhưng chỉ viết đến đây thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom