Tâm Sự Chuyện Đầu Năm Về Chuyện Tham Gia Diễn Đàn Vnanchoi

Đầu năm mùng 1 tết mình cũng chia sẻ câu chuyện mà mình biết đến diễn đàn Vnanchoi này .Mình biết đến diễn đàn này cũng một cách tình cờ thôi ,lúc đấy hình như là khoảng 4-5 năm là mình đang chơi bên trời dất vô tình mình thấy member upload vài em bên đây khi đi check về ,thì mình mới inbox hỏi thì họ mới giới thiệu cho mình cái diễn đàn vnanchoi này.

Hình như lúc đấy bên đây rất là nổi em Huyền Chuối ,em Linh Miêu ,em Miu...nhìn hình thôi là mình thây kích thích rồi.Thế là cũng check được vài em bên diễn đàn này rồi ,lúc ấy là mình nhớ Bảo Yến chưa có đăng bài nữa.Mình khi ấy là mối của em Linh Miêu luôn ,nhớ mùng 1 tết khi này là mình vẫn còn gặp được em nó nừa.kể cả nghỉ em nó nghỉ luôn ,mình còn gặp được em nó bên sân bay nữa,

Sau một thời gian thì mình duyện số mới biết được Bảo Yến bên Tân Phú.Lúc đầu nhìn hình ẻm thì mình lúc đấy là không thấy có gì là hứng thú cả ,kể cả lúc ấy có người đi rồi về viết Report mà nghe đến cái Khách sạn "TP" là nghe thấy cái mùi công nghiệp rồi.rồi một thời gian sau này ma xui sao mà thấy em nó ai cũng khen thế là mình mới nhắn tin gặp em ấy ,lần đầu gặp thì cũng bình thường như bao em khác thôi...củng chưa có gì gọi là nhớ nhung hay muốn gặp lần nữa cả.Tại phương châm của mình lúc ấy là mấy em hàng chĩ đi một lần cho biết thôi.

Rồi từ từ sau ấy từ đơt dịch đầu năm mình mới gặp em ấy phải là nói thường xuyên ,phải nói là gặp em ấy mình dù mệt mỏi đến đâu thì bao nhiêu chuyện gì cũng tan biến hết ,một người con gái mà khi gặp là từ thằng anh đến thằng em đều vui vẻ hài lòng .Và kể từ dạo ấy đến giờ thì mình chưa gặp em nào ngoài em bão yến cả.chắc lần sau gặp được em ấy là cũng hơi lâu ,nghe nói em ấy về quê ăn tết hơi lâu.

Vài lời tâm sự đầu năm của mình nhân dịp tết Tân Sửu ,chúc diễn đàn ngày càng phát triển .Là nơi giao lưu của anh em Checker.

Chủ đề tương tự

tinhtruongsoca

Member
Công Thần VNanchoi
Nói đến chim Én thì ko ít chàng checkers vừa yêu vừa hận. Yêu cái cách phục vụ, yêu cái tâm làm ngề của én và cũng yêu luôn cơ thể én luôn nhỉ..Rất nhiều checkers khó tính đều trở thành khách quen thuộc của Én. Cái mà ko phải mỹ nhân nào cũng làm được. Và Én luôn là lựa chọn hàng đầu mỗi khi a e cần giải tỏa cũng như tìm nơi tâm sự sưởi ấm mỗi khi thằng e lên tiếng. Và hận hay thất vọng về Én cũng ở đây, tôi tin chắc rằng ko phải lúc nào đi check gọi Én là gặp được đâu. Có a gọi hằng ngày luôn để được gặp Én nhưng vẫn thất bại. Nên a e thường hay trêu nhau tích cực quay phone vận may sẽ đến. Vâng thực sự Én là một cô gái đặc biệt trong cái ngành công nghiệp không khói này. Và tôi cũng mong sẽ có nhiều Én hơn nữa để a e ko phải thất vọng mỗi khi nhấc phone đặt cuộc hẹn. Cũng mong rằng tất cả a e checkers sẽ cư xử sao cho đáng thân trai, và các mỹ nữ làm sao để các a ko chỉ đến một lần. Cuối cùng xin gửi lời chúc sức khỏe đến đại gia đình vnanchoi. Trên đây là đôi lời tiếp nối cùng chủ thớt.

Bbmonkey

Haizzz.... Ở 4rum này tui thuộc dạng "tàu ngầm" cũng khá lâu....
Cũng khá là già cả rồi, nhưng thực sự đó giờ ít ra "ăn chơi".....
Trước giờ giới hạn lắm cũng chỉ là cafe "cổ điển"....
Mãi đến gần cuối năm 2019 mới bắt đầu nhấc phone xin cuộc hẹn....
Cuộc hẹn đầu tiên trong đời của tui với 1 người phụ nữ khác (ngoài vợ tui) là với Linh Sang.... Nói sao nhỉ, tui thuộc dạng người sống tình cảm, nên khó mà "gần gũi" với 1 người mình chưa có tình cảm...
Nhưng lần đầu gặp Linh Sang, thực sự tui đã có những trải nghiệm tuyệt vời... Tui hồi hộp lần đầu, em tâm sự giúp tui trấn an....
Tui lo lắng.... Em kể những chuyện hài hước giúp tui bình tĩnh....
Sau lần gặp Linh Sang thì tui gặp Bảo Yến...
Đơn giản vì tui thấy Bảo Yến rất thường comment những bài viết của Linh Sang, và em cũng rất thường tương tác trên diễn đàn...
Vì tính tò mò nên tui cũng xin hẹn gặp Bảo Yến.... Và.... Cảm giác nói sao nhỉ ????
Tui bị nghiện... Em cho tui cảm giác như hồi đầu vừa bắt đầu yêu ấy.... Lúc gặp em, tui hồi hộp, lóng ngóng.... Dù sau này có gặp em, tui vẫn bị vậy....
Haiz... Nhưng mỗi lần sau này muốn gặp em, quả thực giống như chơi loto ấy... Cảm giác vừa hồi hộp, mong chờ, rồi lại thất vọng....
Ùi...ùi... Nhắc đến Bảo Yến và Linh Sang, lại nhớ 2 Nàng nữa rồi.... Ầy... Ầy....
Đó giờ ko biết viết gì....
Hôm nay xem như trải lòng tâm sự vậy....

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi
Thật lòng con mắm én đó tui k hiểu sao tui gặp lại k có cái cảm giác kích thích dục vọng nữa.thay vào đó là cái tình ae.ngồi mấy tiếng nchuyện nó nói mà tui hại cái não phải tập trung lắm mới hiểu nhưng lại vui.có lẻ cv áp cmn lực kinh nên nhạt đi vài thứ nhưng mỗi lần nhắc tới con bé đó tui lại thấy sao á.kệ làm j làm chơi j chơi chỉ mong con bé khỏe là ok

các bạn đã có tiền đi chơi gái chưa, gửi mật thư cho ta để nhận lì xì nhé, chúc cả nhà năm mới an khang thịnh vượng<3
#kdo88

Top Bottom