Chuyện Thật Của 1 Cô Gái - P 03

Status
Không mở trả lời sau này.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ

Chuyện Thật Của 1 Cô Gái _chapter :3

Tôi chủ động tấn công anh mạnh mẽ hơn so với trước rất nhiều, tôi bắt đầu hôn, hôn tất cả những gì có thể, tôi hôn lên đôi môi anh, mắt anh, và vòng về sau tai anh, cứ thế từ từ đưa anh vào mê cung của tình dục, đây không phải là tình dục của một tình yêu mà là tình dục của sự chiếm hữu, tôi cảm nhận anh đang dần dại đi theo từng động tác của mình, tôi kiên quyết không để anh chạm vào cơ thể tôi, khóa chặt hai cánh tay anh trong khả năng có thể, tôi bắt đầu chuyển dần xuống hai cái núm vú của anh, tôi nhìn nó và dùng tay mình mân mê như những người đàn ông vẫn làm với phụ nữ, anh có cảm giác, anh đã bắt đầu có cảm giác mạnh, tay anh quờ loạng để tìm thứ gì đó trên cơ thể tôi, nhưng tôi vẫn cố gắng tránh né cho đến khi tôi dùng chiếc lưỡi của mình lướt nhẹ quanh nó và cắn, cắn nhẹ nhàng và điêu luyện như anh đã từng dạy tôi hôn anh, tôi nghe anh rên nhẹ, kêu tôi bằng những tiếng êm ái như ngày nào anh vẫn kêu khi thấy sung sướng cực độ, tôi khám phá dần những điểm yếu trên cơ thể anh và nắm bắt nó nhanh chóng, vừa đủ để anh thấy đê mê tôi len lõi dần xuống dưới, từng chút từng chút một, rốn anh và tôi cũng chạm dần xuống những sợi lông che phủ thằng em của anh, không gấp gáp tôi cứ thế từ từ để anh phải chờ đợi, tôi muốn sự chờ đợi đó khiến anh phải hồi hộp và kích thích, vừa đủ thời gian để anh không thể chờ đợi hơn được nữa, tôi đưa tay nắm lấy thằng nhỏ đang đứng phẳng phiêu trước mắt mình, vuốt nó nhẹ nhàng, nhẹ nhàng như chưa bao giờ nhẹ nhàng hơn nữa, và từ từ tăng tốc độ đó lên, vừa vuốt vừa đua đầu lưỡi của mình chạm dần vào nó, chân anh bắt đầu dang rộng hơn, cơ thể anh đã có phản ứng cực độ, tay anh nắm lấy cánh tay tôi mà bóp thật chặt, tôi cảm nhận được hơi thở và sự sung sướng đang dần lan tỏa trong con người anh, tôi nút cứ thế nút mỗi lúc một mạnh hơn và chuyển từ rên nhè nhẹ sang lớn hơn và ngồi bật dậy, nhanh hơn bao giờ hết anh đầy tôi nằm ngửa ra trước mặt mình, thờ gấp gáp, mắt thì nhìn chăm chăm vào ánh mắt tôi mà nói:

_ Hôm nay em lạ lắm, lúc trước em không thế này?

_ Lạ thế nào, em làm anh sung sướng anh không muốn sao

_ Em đã đầy mình đến với tình dục cùng với ai rồi đúng không ?

_ Nghe uất nghẹn lồng ngực, nhưng chỉ thoáng qua thôi rồi trở lại bình tỉnh vì chợt nhận ra mục đích của mình hôm nay và ghi nhớ rằng anh không phải là gì của mình cả, tôi trố mắt nhìn anh không nói gì.

_ Hôm nay anh thấy em điêu luyện hơn rất nhiều, em không giống Lý, một người con gái luôn thùy mị và kín đáo ngay cả trên giường. phải chăng người đàn ông nào đó đã dạy em những điều này.

_ Tôi cười mỉa mai và nói: dù cho có như vậy thì cũng chẳng liên quan gì anh, giờ anh và em cũng chẳng là gì của nhau cả, hà tất phải can dự vào cuộc sống của nhau làm gì.

_ Anh như bị xúc phạm, buông hẳn tôi ra tiếp tục nói: Đúng, nó chẳng liên quan gì anh cả, nhưng anh không muốn em vì anh mà như vậy.

_ Tôi như con Hổ đang ngủ mà bị phá hoại hun hẵn nhìn anh: Anh coi tôi là loại người đó ư, dễ dàng lên giường với một thằng đàn ông đến vậy àh, anh quá coi thường tôi rồi đó.

_ Tôi đã bắt đầu rơi nước mắt lần nữa, và anh cũng vậy, anh quay sang một bên, tôi ngồi bó gối, dùng chiếc mền ôm lấy thân hình mình mặc cho nước mắt cứ rơi, tôi lại bắt đầu thấy len lõi chút ấm áp dành cho anh, kéo anh quay lại và ôm anh nhẹ nhàng:

_ Đúng là anh đã khóc, trong phút giây này tôi không biết phải làm thế nào cho đúng, anh lên tiếng phá tan sự im lặng bao phủ:

_ Anh xin lỗi, anh rất yêu em, đến giờ phút này tình yêu đó vẫn không thay đổi, hôm nay có lẽ là lần gặp nhau sau cùng của chúng ta, anh muốn gặp em để chính miệng nói với em lời xin lỗi mà anh đã nợ em, anh không muốn có cục diện như thế này xảy ra.

_ Lòng như đã chết nay lai sống dậy vì những lời yêu thương yếu mềm này, thà rằng anh cứ nói anh không còn yêu tôi và lấy một lý do nào đó thật xứng đáng để biện hộ, có lẽ tôi sẽ thấy dễ chịu hơn rất nhiều, thà là thất bại trong tay anh còn hơn là thất bại trong tay gia đình anh. Biết không là gì nhưng đau thì vẫn cứ đau, tình yêu vốn dĩ màu nhiệm như vậy mà, nó là nỗi đau khiến người ta không còn cảm giác nữa, nằm im bất động nhưng vẫn nghe lời thủ thỉ nhè nhẹ của anh:

_ Hãy cho anh cảm giác được ở bên em là Lý được không em, anh muốn giữ mãi hình ảnh của em trong tận sâu thẩm tâm hồn mình, là em chứ đừng là ai khác.

_ Lời mà đến với anh thì anh nghĩ sao.

_ Anh hiểu điều đó, nhưng mà bây giờ đã khác, em và anh đã là người yêu của nhau, lúc đó được tại sao bây giờ lại không được.

_ Lúc đó được vì dục vọng trào dâng lên không thể kìm chế, chính vì như vậy nên em đã thất bại, nếu hôm nay anh cứ khăng khăng muốn vậy thì kết quả sẽ không khác gì lần trước đâu, anh hiểu không ?

_ Anh xua tay, và lặng lẽ ngồi xa ra một chút, em lúc nào cũng khó hiểu, cũng là tình dục mà lại phân biệt nhiều đến vậy, thật ra là do em khó hiểu hay em cố tình làm khó anh.

_ Anh muốn nói sao cũng được, em chỉ nhấn mạnh cho anh hiểu, em không muốn biến cả anh và em thành nô lệ của tình dục, mà em muốn chờ đến khi nào em thật sự muốn được đi đến tình dục với anh bằng tình yêu. Em cần có thời gian để làm điều này, anh hãy thông cảm và cho em thời gian có được không ?

_ Tôi nói những điều này với một kẻ đang khát nhục dục thật sự là chẳng có ý nghĩa gì cả, anh như không nghe lọt tai những gì tôi nói và cũng không hiểu tôi đang muốn nói gì thì phải. (Đàn ông và phụ nữ không giống nhau trong cách cảm nhận về tình dục, chúng tôi chỉ muốn trao tình duc cho những người mà chúng tôi thấy yêu và chỉ khi đó mới có được cảm giác thật sự và mới có sự tôn trọng đàn ông trên giường một cách thiết thực nhất trong từng hành động).

_ Tôi đã làm anh không còn hứng thú nữa, anh bước ra khỏi phòng, tôi mơ màng mông lung và chạy theo từng suy nghĩ của mình, tôi vốn rất phức tạp, nhưng nếu chịu tìm hiểu và bước từng bước một thì lài rất đơn giản.

_ Tôi cũng bước ra khỏi phòng, nhìn xung quanh không thấy anh, có lẽ anh đang làm gì đăng sau nha, không đợi anh, tôi nhẹ nhàng lặng lẽ lê từng bước tự mình về nhà. Tôi đã ra đến ngoài đường lớn, điện thoại reo, là anh gọi, tôi tắt hẳn máy và tự mình về nhà.

Hơn một tuần sau không thấy anh, gọi điện cho anh, anh cũng không nghe máy, tôi chỉ cảm thấy hơi buồn đôi chút, và quyết định sang nhà anh.

_ Vừa đến cửa tôi gặp em trai anh:

_ Anh Vương có nhà không em ?

_ Ủa chứ không phải ảnh đi với chị sao.

_ Vậy là em không biết ảnh đi đâu, chị cảm ơn, vậy thôi chị về nha

Chưa kịp rời bước thì ba anh đã ra

_ Con vào nhà chờ đi bác mới gọi cho nó, nó bảo đang trên đường về, tôi không còn cách nào khác là phải theo bác vào bên trong.

Hai bác cháu lại tiếp tục câu chuyện dở dang hôm trước, hơn 1h anh đã về tới, đi bên cạnh anh là một cô gái, một cô gái có khuôn mặt rất khả ái, thấy tôi anh thoáng bất ngờ nhưng cũng kịp bình tỉnh, ba anh lúc này cũng ra chiều khó hiểu, sau lời chào của cô gái đó cũng là lúc bác nhường không gian lại cho chúng tôi.

_ Khuôn mặt anh lúc này đã có cái gì đó rất khó xử thì phải, còn tôi, sự bình thản vẫn tồn tại ngay trong tìm thức, tôi đã khá quen thuộc với tình huồng này khi còn quen với Hiếu, Hiếu lại là người tôi yêu mà tôi còn bình tỉnh thì huống chi là Vương chứ, nghĩ vậy tôi cười một cái nhẹ và gật đầu chào người con gái đó. Có lẽ chị ta lớn hơn tôi, nhìn có vẻ chững chạc. Không đợi anh lên tiếng, tôi tự giời thiệu

:oops: