400k Gái Gọi Bảo Yến Xxx844 - Món Quà Đầu Năm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chắc nhiều ae cũng biết, nhưng thực sự setup được em này hơi khó khăn. Vì ban ngày em nó đi làm, tối nếu thích thì nó đi, chắc em nó ko quá ham hố kiếm $, chính vì thế nên mình có khoảng time bên em nó khá hay.

Hẹn nhau ở gần đầm sen, hẹn 5h, 5h35 mới gặp em nó, hỏi em hay đi NN nào, em bảo đi đâu cũng được. Thía là qua xxx chọn đại 1 cái NN. Em này rất thoải mái thời gian, vào lên giường bật tivi xem…Xong miềng hỏi em có thích film Hàn Guốc ko? Em bảo chỉ thích xem phim sex thôi….ố là la…….

Em nó để đt im lặng 1 xó, ko thèm ngó đến.
Thôi cởi đồ dần rồi chiến thôi, chu choa em này hơi xôi thịt 1 tí nhưng mà nước mịn và mát lắm. Chiến đấu 1 lúc thì mình out, khả năng cầm cự của mình ở shot 1 hơi kém.

Phải nói tính em này rất thật thà và ngồ ngộ ngố ngố.
Chiến 1 cái thôi thì mình cũng cho e nó lên đỉnh được, mệt vãi luôn, cái giường đệm lò xo nẩy lên nẩy xuống sướng thía…..

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m55
Face: rất xinh nhé, song mũi dọc dừa, nét đẹp lạnh lùng, có nét giống diễn viên hongkong tên gì quên mất rồi.
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, núm to như hạt đổ,bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, nhưng cũng thuộc dạng mình dây
V3: cái này thì hết sẩy, lúc em cong người lên thì chỉ phụt ra thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau, out mouth (chỉ khi đang BJ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Bảo yến
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 20h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom