400k Gái Gọi Bảo Yến Xxx844 - Món Quà Đầu Năm

Status
Không mở trả lời sau này.
Chao các huynh đê dong dam.hnay đệ chia sẻ lần
dau tien minh trải nghiem ve e yen baby.co vi sai mog ae chiu co cho đê.sô la nge vo lam thiên hạ đồn rằng 2 năm trở lại đây trong giang hô xuất hiện 1 thánh nữ làm điên đảo tâm trí các a trai chốn vo lam.va đa bao lần các giang hô 4 phương 8 hướng hẹn gặp để thách đấu tuyệt chiêu hấp tinh đại pháp nhưng do duyên số nên có nhiều huynh đệ chưa gặp được.(cung giống đệ).bỗng 1 ngày đẹp trời đê đag ngồi hát vu vơ.#A nhớ e nhớ nụ cười nhớ ánh mắt nhớ đôi môi nhớ bước chân kiêu sa gót ngà nhớ tất cả những ví của e.......vv.....#lúc nay mình tâm trạng lắm vi khi hát bài này lại nhớ tới ny cu cug da 4 năm rùi nhưng lâu lâu ký ức lại ua về lại càng bùn thêm.lúc nay minh mới cầm đt ra coi danh bạ thi so ny da xoa lâu rùi. Hichix..........vô tình thấy sđt e yến trong lòng đag bùn nên gọi đt chơi!trong lòng mình ngi gọi đt chọc e cho vui.(sorry e)tiếng chuông vang lên;e-alo-/đệ hỏi e rảnh ko:e-dang làm-đệ hỏi khi nào e mới rảnh(xa giao ma)ko ngờ ÷e-gio e đag ranh ne......đệ ok dạy where.........30' đệ co mặt tại điểm hẹn
Lúc này mới hấp dẩn nè. Kakaka!hi hi.!ae binh tỉnh nha đừng có manh động......hjhj....kaka....số mình mai mắn ma.hi hi.
Đợi khoản 10' hay 15' vi do.minh đag nằm định ngu luôn rùi (co le vi minh hoi mệt)thì nge tiếng ngo cua minh mơ cửa.
Trời ơi ko ngờ giang hô đồn ko sai.moi gặp e ma tay chân muốn bừng rung luôn rùi.....cô lấy bình tĩnh mời e vào e zo như bay lên ngồi thẳng lên giường luôn......lúc này tự nhiên mình cảm thấy hồi hộp lắm ko hiu sao nữa. Hay za za .cô lấy bình tĩnh để tấm với e(gọi là cho có ko khí thoải mái) nhưng dag nói chuyện thì bỗng nhiên im lặng........trong vòng 1p30' vì do.lại hồi họp....

Lúc nay bắt đầu khơi màu cho cuộc chiến định mệnh nè ae..................sorry ae nha vì minh ko kể chi tiết chuyện e gái mưa được (thông cảm nha).vì thứ 1 minh hoi ngai chuyện tế nhị nên ae tự suy diễn cho vui nha.kakaka.tóm lai:1 ký niệm kho wên với e yến.chi co good va good.
Kết bài nha ae.
A thật lòng chúc yến gặp thật nhiu mai mắn trong cuộc sống nha!có duyên sẽ gặp lại. Bye e va tất cả ae nhe!

Du_muc

Cũng tham gia lâu rồi, mà lần đầu tiên mới set kèo gặp đc cô gái ấy. Đúng là ko hổ danh mỹ nữ của diễn đàn nhà mình. Rất là dịu dàng, nhiệt tình, zui zẻ. Service thì chuẩn luôn, hẹn 1 ngày gần nhất gặp lại em

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Cũng tham gia lâu rồi, mà lần đầu tiên mới set kèo gặp đc cô gái ấy. Đúng là ko hổ danh mỹ nữ của diễn đàn nhà mình. Rất là dịu dàng, nhiệt tình, zui zẻ. Service thì chuẩn luôn, hẹn 1 ngày gần nhất gặp lại em
:p:p:p dịu dàng :p:p đó nha thím này công nhận BY dịu dàng nha :p:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom