400k Gái Gọi Bích Ngọc Xxx061 - Hàng Mới Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đáng lẽ là phải viết bài RP này lâu lắm rồi, nhưng từ mấy hôm trước, sáng ngủ đêm đi bay, nên chưa setup đc cái hẹn vs em nào cả. Hôm nay nằm nhà thằng em bị cô đơn, lại nhớ ra bật máy tính loay hoay 1 lúc, lướt ngang lướt dọc, cuối cùng dừng lại ở em Bích ngọc và được biết em nó chưa có bài. Thế là nhấc máy alo. Em Chi nghe máy và đã set đc 1 cái hẹn ở ks xxx.

Kể ra lần đầu đi check của mình cũng gian nan. Bước ra cổng mới bik là trời đang mưa mà lạnh vãi cả cái lông l.. ra, nhưng đã lỡ hẹn rồi, thôi, cố lên cho thằng em nó sướng vậy. Vác xe đi, lại ko mặc áo mưa, tóc mình có lúc đã cứng đơ như gội clear băng giá và cũng đến nơi. Alo cho em tới và lấy phòng chờ em.10 phút sau em tới, cũng khá nhanh trong khí trời lạnh sun thế này. Cái này đang hoan nghênh rùi.

2 AE nhảy lên giường nằm ôm nhau xem phim và nói chuyện
Nằm ôm ấp 1 lúc cho nóng dần lên rồi bắt đầu lao vào nhau, hôn hít và bú liếm.Em Chi nằm ôm ấp thì nhẹ nhàng, tc mà lúc nhảy vào chiến thì máu thế. Liếm tai, cổ, vai, ti, rùi nhảy xuống BJ,HJ rất nhiệt tình. Sau 10p khởi động thì bắt đầu đeo bao vào và chiến.

À quên, còn cả quả dùng tay móc lốp nữa chứ, em nó sướng cong cả lưng lên, nhìn rất chi là kích dục. Chiến đc 15p thì em out ở tư thế doggy, và đây là tư thế mà mình thỏa mãn nhất hôm nay, có thể nói là em ý làm như mấy em idol Nhật. Mình tóm 2 tay em về đằng sau, dập thật mạnh vào bym em, lưng em ý cong như ko xương, mồm thì rên lên :"Anh ơi, em sướng quá.... a.a.a.a. ra đi anh..."
Out trong sự thỏa mãn, 1 buổi chiều ngon chim.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m72
Quê quán: miền tây
Face: đẹp mặn mà, sắc nét, chất phát kiểu miền tây sông nước nhưng cũng nhuốm đầy bụi trần của sài thành
V1: hệ cam nhỏ, hơi mêm nhưng bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, đã là mb thì body vậy cũng ổn rồi
V3: săn chắc, nhìn đường cong quyến rũ, doggy sàn gạo phê hết sức
Service: ngoan ngoan nghe lời, chiều chuộng khách hàng, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: bích ngọc
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom