400k Gái Gọi Bích Như Xxx810 - Em Gái Bán Dưa Lại Về

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay thời tiết thay đổi ông sếp người Pháp lại cho nghỉ buổi chiều nên rảnh quá ko biết làm ji vào ngó nghiêng thấy topic của em Bích Như lại nhớ đên cái hẹn bửa trước. Em muốn quay lại làm, lần này sẽ chỉ mình anh Sói đẹp zai này thôi, không muốn thông qua đại lí cấp 1, cấp 2 nữa. Vào thẳng nhà máy sản xuất sẽ tiện cho em hơn. Các em khác có như em này thì tùy lựa chọn nhé, nhưng cũng cám ơn các đại lí phân phối cũng đem hàng về cho gia đình Sói này.

Sau khi set được kèo nhanh chóng vì là mối cũ. Sau giờ cơm trưa phi xe lên đường tới điểm hẹn lấy phòng đợi khoảng 20 phút thì pé có mặt. Em vẫn không tahy đổi, vẫn cái tướng múp múp đầy xôi thịt, vú mông thì phải gọi theo dân dã miền tây là to chà bá lửa luôn nhé. Những thứ khủng này luôn thích hợp cho ông anh đấy, tranh thủ mà đi check đi nha.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền tây
Face: mũm mĩm đáng yêu, mắt liễu mày ngài, nhìn rất dâm đãng nha các bác.
V1: hệ bưởi lai dưa hấu, vừa to vừa tròn, quầng vú to, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: tướng múp có lipit ôm đã.
V3:mông mẩy hết sẩy, đã múp thì vòng 3 úp sọt và doggy chỉ có là ọt ẹt, nhóp nhép.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Bích Như
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
Ôi, "vườn tình ái" dưa lê tê tái lòng trai.
Em gái làm anh chảy hết cả nước...
:cool::p:D
Mừng em gái Bích Như lên sóng "nơi cảm xúc thăng hoa" với bộ hình gây siêu bão!!!
Chúc em luôn nẩy nở, bốc lửa và đông trym​

D

DejaVu

Guest
Zu có văn thơ lai láng nhỉ.....đi đâu cũng thấy dưới sát bài sói là thơ của dú....bóp zu cái coi....hí hí. 1000 live:D:D
"Văn thơ như nước sông Đà,
Bym em chảy nước phà phà mồm anh!!!"

:D:D:D

B

Black Cat XIII

Guest
@traidam218 , trời tưởng đánh giá gì chứ mặt xấu đẹp do cái gu của mình hợp hay ko chứ bác. Có khi đối vs bác ko thấy đẹp nhưng vs ng khác, ngta lại thích thì sao bác. Đánh giá đẹp xấu là do tự mỗi người nhìn nhận.
Tự nhiên bác comment vu vơ như thế theo Cat thì ko hay cho lắm, như vậy khiến khách ngta chưa bik hợp gu mình hay ko mà thấy bác nói thế khác nào đá chen cơm e nó nè.

Ly thong

Hàng ngon vú to e ấy nhiệt tình và làm chuẩn bài bản chưa tới 10ph tôi ko giữ dc nữa,cám ơn chúc e đông khách.sẽ gặp lại.

B

bích như

Guest
Chào cả nhà chúc ngày mới vui vẽ và may mắn...mấy anh rảnh đến thăm e nhé.E cám ơn đã ủng hộ.

B

bích như

Guest
E buồn quá có anh nào rảnh tâm sự cùng e ko?

B

bích như

Guest
Buổi trưa vui vẽ cả nhà, anh nào rảnh qua chơi thăm e ☺️☺️☺️

C

conan17

Guest
Em off off lum hay sao mà a liên lạc e 2 ngày rồi k đc vậy e???

B

bích như

Guest
E bận việc e off vài hôm, 20 tây e sẽ đi làm lại.sorry cả nhà, hẹn gặp lại mấy a sau nhé.e cám ơn.

B

bích như

Guest
Mưa gió thế này vắng vẽ quá có ai qua chơi với e ko

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom