400k Gái Gọi Bích Như Xxx810 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lại một hôm giống như bao hôm nào, lại bật máy tính lên xem diễn đàn. Vợ thì bắt hôm nay ko được xem , hứa với em hôm nay là lần cuối. Rồi chập tối thấy ông anh nhà tôi chửi ầm lên trên shoutbox, lo mà nghĩ ngơi đi, chính anh bảo là không muốn hơn thua vs người ta mà anh còn đáp trả nó làm gì. Rãnh thì check nhiều nhiều vài cho hết sức, tồn sức nhiều quá sao mà trút lên đầu họ. Thôi quay lại chuyện con vợ, anh xin hứa là đêm anh trả bài, nằm đợi mãi anh đang phang rè pót ( report )

Ôi diễn đàn sex........ tình yêu khiến bao chàng trai đam mê. Ôi vnac ...... trò vui khiến bao tình yêu ly tan. Làm sao tốt cho cả hai, làm sao để luôn thành công, trò vui ôi sao nghiệt... ngã ........! Quyết tâm sáng mai bỏ web, sáng mai quyết tâm từ vnac, rồi thì đến 2 ngày sau, lại bật máy lên.... rè pót ầm ầm =)) =))

..... Tèn tèn ten tén ten .......

Lại một hôm giống như bao hôm nào, ngồi bật máy lên xem tin thể thao. Vợ lại liếc: hôm nay anh làm sao. Anh quát lên: "Anh đâu hề vào web". Điện thoại réo cả room đang bàn luận, Sói đâu... nhanh lên vào online. Im như thóc vì em đang đứng nhìn. Vợ buồn bã kêu: "Thôi anh vào đi"

Anh yêu em,....tình yêu chúng ta làm sao chúng ta chia ly. Anh yêu vnac...chỉ sau mỗi em và những canh bạc thôi. Việc xong thấy anh về ngay, online chứ đâu kẹo bi, giờ em lăn tăn gì ... nữaaaaaaaaaa.

Ước chi có em cùng xem, để ta rè pót một đôi, dù cho gió mưa cuồng phong, cùng nhau sánh vai vững bước giang hồ. Vợ liền nói: "Dạy em xem web này, để em xem: Chồng........ hay ............ VNAC?"

Thôi lan man ở trên rồi nên cũng vào thẳng đề luôn :))
Hôm qua nhận được tin nhắn của em mới nên phải phang luôn cho nó nóng :D

Sau 40p chờ đợi sốt ruột thì bước vào cửa là một em ngực tấn công mông phòng thủ. Người đéo gì mà vú to thế, cơm ăn bao nhiêu để nuôi vú hết hả cưng?
Em: đi đâu mọi người cứ soi em làm em ngại, cái này nhà em là gia truyền đấy, từ bà em rồi mẹ em cũng thế rồi, anh ko tin thì thôi chứ cả con chó cái nhà em nuôi vú nó cũng to lắm đấy :D
Sói: chó nhà em thì anh quan tâm làm đíu gì :D. Thôi vào chuẩn bị tâm lý mà để anh củ hành đi, đợi em lâu vl ra, anh cũng cho em xem cái gia truyền nhà anh =))

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền tây
Face: mũm mĩm đáng yêu, mắt liễu mày ngài, nhìn rất dâm đãng nha các bác.
V1: hệ bưởi lai dưa hấu, vừa to vừa tròn, quầng vú to, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: tướng múp có lipit ôm đã.
V3:mông mẩy hết sẩy, đã múp thì vòng 3 úp sọt và doggy chỉ có là ọt ẹt, nhóp nhép.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Bích Như
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom