400k Gái Gọi Gia Hân Xxx825 - Cô Bé Học Sinh Cấp 2

Status
Không mở trả lời sau này.
R

Raizengunner

Guest
Vừa đi em về, làm bài report ngắn cho ae tham khảo

Body: đẹp, ko phải kiểu người mẫu nhưng hàng họ đâu ra đó, V1 bóp cực sướng

Face: cũng ưa nhìn. Chưa đến mức "đẹp" nhưng cũng xinh xắn, nhìn ko rõ lắm vì tối

Service: người ta nói thiên thời địa lợi nhân hòa, lần này mình check em thiên thời ko có, vì lúc gặp em đã hơn 7h tối, chắc em cũng muốn xong sớm; địa thì cũng ko lợi, vì cái ks đường trường chinh thì ai cũng biết bao nhiu cái hoa lài đã cắm vô bãi cứt trâu đó. Có lẽ 1 phần vì những lý do này, nên cái nhân hòa (service của ẻm) cũng ko như ý cho lắm. Mới tới ẻm nói tắt đèn nha anh (chưa kịp nhìn mặt luôn) rồi vô tắm xong ra bj 2-3 phút xong xé bao đeo vô (ko hỏi mình ready chưa, 1 điểm trừ nữa) xong để cho mình làm việc đc chừng 3p mình cũng ra luôn. Xong em kêu mình vô xối nước, đi ra trả tiền rồi về

Nói chung em ngoại hình rất được, service thì đơn giản thuần túy công việc thôi, ko có hôn hít trò chuyện vuốt ve gì ráo, nhưng mình nghĩ em cũng muốn về sớm nghỉ ngơi nên cũng ko trách

R

Raizengunner

Guest
A nói thì đây e cũng nói lun a là người đi phòng 404 dụng k tại nay e đi làm trễ nên chỉ có 2 a khách quen và a thui là e về lun... a nà Đi chơi nhớ tắm cho kỉ đi a sạch sẽ thì ngta mới làm kỉ đc. chứ vừa hôn vú thui tưởng đang ngậm muối phải có soài thì e chấm đc lun a á, hỏi hứng đâu làm nữa, ... Hihi xin lổi đa làm a k hài lòng lần s đến ks hãy tắm lần nữa a nhé đi xe ngoài đường cũng làm mặn người á đừng nghĩ tắm ở nhà là sạch ạ
Nếu vậy thì anh xin lỗi và sẽ rút kinh nghiệm. Lần sau nếu còn đi ks này anh sẽ chuẩn bị sẵn sữa tắm các thứ, vì anh vào phòng tắm cục xà bông cũng ko có nên chỉ biết xối nước chứ ko biết làm sao.
Cám ơn em đã góp ý.

Chia buồn bác Ks đó đâu Sài xà phòng cục đâu, bịch không à bác không để ý rrồi, tui lại lần nào bé cũng bj tui muốn phọt mẹ luôn

H

hovanlong8x

Guest
thu di anh em be rat de thuong nuoc noi day du minh da chekc rat ung y

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom