400k Gái Gọi Hà My Xxx106 - Em Gái Mùa Đông

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các đồng dâm, chúc các bác có 1 đêm giáng sinh an lành và hạnh phúc bên gia đình. Ai chưa có gia đình thì tìm 1 em để ấm đêm nay nha. Sau những giây phút mệt nhọc là những giây phút giải lao thư giãn. Nhiều khi đi check hàng cũng có rất nhiều điều thú vị cảm giác sung sướng có ... cảm giác ức chế có.... nhưng với mình mỗi lần chọn và check 1 em là mỗi lần chọn xem có em nào hợp với sở thích của mình hay không .... Nhưng với mình khi đi check thường chọn những em tầm giá với khả năng chi phí cũng như cách nuôi chym cho đúng cách .... Nhiều em cũng đẹp đấy,cũng ngon đấy giá thì tùy từng em mỗi người 1 gu 1 cảm quan khác nhau nhưng đánh giá chung vẫn là khoản SERVICE em nào tốt hợp với giá hay không hợp với giá ...

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn baby, nhìn rất đáng yêu, thu hút đôi phương vs vẻ ngây thơ, hồn nhiên.
V1: hệ bánh bao, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: to tròn săn chắc, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Hà My
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 23h
Price: 400k/s

Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
R

Rocket1122

Guest
Hôm nay chơi tuần rảnh rỗi dạo 1 vòng diễn đàn gặp em Hà My với khuôn mặt baby Hàn Quốc. Liền set kèo ngay, em ấy thật hơn mô tả, lần đầu gặp với nụ cười thân thiện, nhẹ nhàng, sau khi em tắm cho mình sạch sẻ là màn dạo đầu siêu người yêu, bj mà muốn out luôn. Làn da trắng mịn, 3 vòng hấp dẫn, muốn report nhiều mà không biết phải nói mỹ từ gì! Thật sung sướng! Many thank.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Hôm nay chơi tuần rảnh rỗi dạo 1 vòng diễn đàn gặp em Hà My với khuôn mặt baby Hàn Quốc. Liền set kèo ngay, em ấy thật hơn mô tả, lần đầu gặp với nụ cười thân thiện, nhẹ nhàng, sau khi em tắm cho mình sạch sẻ là màn dạo đầu siêu người yêu, bj mà muốn out luôn. Làn da trắng mịn, 3 vòng hấp dẫn, muốn report nhiều mà không biết phải nói mỹ từ gì! Thật sung sướng! Many thank.
Mừng bác phê pha với hà my
http://www.vnanchoi.com/forum/forums/box-report-bai-viet-ki-su-gai-goi-khong-anh.23/
Bác có thời gian thì vào đây cho em nó cai rep để ủn hộ tinh thần nha bác.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom