400k Gái Gọi Hà My Xxx106

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Quốc tang rồi, buồn quá... mà buồn thì phải kiếm cái gì đó để cho giải sầu, như bao anh em khác, mỹ tữu thì phải có mỹ nữ. Thế là kiếm 1 em nào có tửu lượng cũng khá xíu dẫn đi ( đặc ân của Sói là luôn có những em người tình trong các dịp cần. kk)

Sau khi chè chén xong thì đưa em về khách sạn mình cũng thăng giấc nồng. Phi lên xxx lấy phòng, 2 anh em vào tắm xong rồi ra nằm tâm sự đủ chuyện trên trời dưới đất. Em này được cái ngoan, lễ phép, và luôn nắm bắt tâm lí. Sau đó thì cuộc đại chiến của 2 con quái thú đang say, nó kịch liệt như thế nào thì các bác tưởng tượng nhé.

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn baby, nhìn rất đáng yêu, thu hút đôi phương vs vẻ ngây thơ, hồn nhiên.
V1: hệ bánh bao, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: to tròn săn chắc, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Hà My
Khu vực: quận tân bình

Thời gian: 11h - 23h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
C

chidokato18

Guest
Đáng yêu hết nấc luôn...
Mong sớm có dịp giao lưu với em!!!;););)

kataklysm

Well-Known Member
Tóc vàng sàng gạo ngon. Em có quả bím đẹp lắm vét đĩa ngon tê hết lưỡi. Một checker thích vét máng ( yếu không chịch dc lâu) cho hay.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom