400k Gái gọi Hà My xxx117 - Cặp nhũ hoa mĩ miều tuyệt vời

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vâng cái tệ này xuất phát vào mùa hè năm nay , chả là nhà mình gần mấy chỗ thuê trọ của mấy con bé sinh viên. Không thể hiểu thế nào, mùa hè đứa nào đứa ấy gần như hở toàn bộ các bác ạ , chúng nó lượn lờ quanh quanh quán nước nhà mình mua kem ăn mà áo dây ngắn tơn hởn , nào đùi nào vế , nào da nào thịt đứa nào đứa ấy trắng nõn nà tròn căng cứ phơi phơi .

Ô trưa nay lại thế và mình lại thèm , lập tức setup cái hẹn luôn với em Hà My, sau khi nghe 1 giọng hồi hộp thanh thanh run run qua điện thoại, thằng em mình nó đã phởn chí lên rồi, lập tức lên đường ngay. Đến nhà nghỉ đúng theo tin nhắn chỉ dẫn của em ý , mình cũng hồi hộp chẳng kém bật điều hoà lên tụt hết quần áo còn mặc mỗi cái quần sịp chui lên giường nằm .
Vâng đúng 10 phút sau em ấy gõ cửa cọc cọc , mở cửa ra thì và đây 1 cô gái mũm mĩm, tướng ta như vậy ông anh có chảy nước không kkk, quần vãi ngắn cũn chẳng khác gì mấy con sinh viên đùi vế trắng nõn zô phòng.

Sướng quá , vào đi em .
Em bước vào , à há , tranh thủ sờ đùi em ấy 1 phát , em lườm mình nhẹ nhàng cùng 1 con mắt đĩ thoã dâm ươn ướt e lệ .

Đến thế này thì đầu thằng cu em mình nó ngóc đầu thò luôn qua cái dây chun quần sịp luôn , mình để ý đôi mắt em ấy ngó thấy nó thì có vẻ đắn đo lắm , ô thế thì mình cầm bàn tay em ấy đặt lên cái khúc thịt của mình luôn ,chả ngượng ngùng gì nữa em ấy đã vội vàng cho luôn cả bàn tay vào cái quần của mình, và rồi .. lựa theo chiều đó mình vội vàng kéo em ấy lên giường ,

" anh để cho em cởi cái quần ra nhé ,rồi em vuốt em anh cho "

Quả thực em có 1 đôi vú tuyệt vời , to dầy , chỉ khi lộ ra mình đã muốn cho cục thịt vào giữa 2 cái khe khổng lồ ấy rồi , nhào vú nặn vú đã đời thân xác em gái xong xuôi là mình chiến vào khe bím .
Phải nói em này nước nôi trào ra ghê gớm , lúc phang phập, Sói nằm trên em ấy nằm dưới mà 2 cái vế thịt hông đùi của em êm ru đỡ lấy nhưng phát giã rất mạnh của mình sâu vào bím .quá sướng quá đã đời .

Xong việc anh em nằm tình cảm trao đổi xíu rồi bye em ra về.

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn baby, nhìn rất đáng yêu, thu hút đôi phương vs vẻ ngây thơ, hồn nhiên.
V1: hệ bánh bao, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: to tròn săn chắc, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Hà My
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 23h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Bên đay thi có. Bên bài rp cua garung thi ko có

bơ chảnh

1m72/22cm Hào hoa-Phong nhã-Hoang dã về đêm...
Lão làng vnanchoi
hú cho sdt đi , s sdt xx k à
ông này bị đui à . chiều bác mod đã gửi link cho ông rồi , giờ vào đến tận link chính có sdt trên đầu kia kìa, banh mắt ra nhìn đi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom