500k Gái Gọi Hải My Xxx982 - Em Miền Tây Bán Bưởi Khủng

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chủ nhật rảnh rỗi , lại hẹn em
Alo lấy địa chỉ , đến nơi nhắn tin số phòng rùi nằm đợi em nó ( kiểm tra lại điện thoại , pin xem có trục trặc ko để tý còn tác nghiệp hihi ) . 10p sau em nó đến, em vào làm mẫu để mình chụp mấy kiểu . mà càng nhìn em nó cởi đồ ra mình càng có hứng chụp vì body em nó quá ổn , xong xuôi thì vào tắm rồi ra bắt đầu chiến đấu thôi.

Khoản giường chiếu em này đúng là quá thừa kinh nghiệm, bj , hj liếm láp khẩu dâm đều đạt tiêu chuẩn , mà tất cả đều rất tự nhiên hay là em này máu dâm dê nhiều quá. đeo bao vào mình dập liên tục lúc sau sợ xuống , mẹ nước nôi ướt nhẹp đúng thật dâm nữ có khác . cảm thấy sặp ra rồi mình bảo em quay lưng lại anh doggi nhé , em cười rất tươi bảo là : cái thế doggi này làm em sướng nhất , chỉ thích anh nào chơi doggi mà lâu là em cưng lắm . ôi mẹ ơi sao em dâm vậy . nhưng khổ nỗi mình doggi được có mấy phút là phun rồi , thui hẹn em lần sau anh sẽ cố gắng ..hihi

Đánh giá:
Sn: 1997
Chiều cao: 1m63
Face: teen hết sức teen, có chút giống mấy em bến tre, an hem để ý sẽ biết nha, nhưng cái mặt búng ra sữa ấy nhìn đã muốn ăn tươi nuốt sống rồi, them cặp kính như mấy em cấp 2 luôn ấy.
V1: dạng vú chén ngực dĩa, quá chuẩn luôn, núm hồng đầu ti nhọn nhọn.
V2: có ít lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt.
V3: cái này cũng to tròn không kém, doggy, nhảy ngực phê lòi nhé.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Hải my
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h – 20h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
H

Hải Trung Kim

Guest
Bưởi đôi đẹp quá. Mọng nước luôn

Status