400k Gái Gọi Hoa Tuyết Xxx276 - Hàng Mới Tháng 2

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em là ngưới con gái quyến rũ dến từng cữ chĩ, cái ánh nhìn trong mắt em, cùng cơ thể khiêu gợi của em, làm ai lần đầu gặp cũng đứng dậy mà chào cờ. nằm ôm ấp vuốt ve cái cơ thể hấp dẫn đầy nhục dục, với da mát mịn, thịt chắc như cua gạch nhưng cũng rất mềm mại của em,mặc kệ ngoài kia xã hội xô bồ,nằm ôm nhau như này thật thích .Anh thích cái phong cách đó,làm tình hoang dại,vồ vập và khát khao như em chưa từng được biết mùi đàn ông vậy.
Không hiểu em lấy đâu ra lắm cảm xúc vậy,cách em làm anh sung sướng cứ đến nghẹt thở,đam mê và hưng phấn càng lúc càng cao,nụ hôn lúc ban đầu,rồi sự mơn trớn vuốt ve của em với thằng nhỏ làm anh bị kích thích đến cực hạn,và đến khi nó được chăm sóc bằng chiếc miệng xinh xắn,ấm áp thì gần như anh không còn chịu nổi.

Đến đây mới là một cuộc truy hoan thực sự,em oằn oại,rên rỉ và đê mê, anh có thể làm em lên đỉnh được như thế,hay em diễn kịch quá tốt,điều đó không quan trọng nhưng em đánh trúng cái tâm lý của đàn ông bọn anh: thỏa mãn được nhu cầu tình dục của người phụ nữ,làm được em hài lòng và con cặc mềm nhũn trong ngây ngất đê mê!!!

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: mũi cao xinh xắn, xiteen phong cách, duyên dáng dễ thương.
V1: ngực nhỏ mềm nhưng cũng bú mút tốt.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: to tròn săn chắc, bù lại những khiếm khuyết của v1, doggy phê lòi
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), có out mouth luôn nha.

Thông tin:
Gái gọi: hoa tuyết
Khu vực: quận 3
Thời gian: 12h - 24h

Price: 400k/s
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
A

anhnam123

Guest
móa ơi... nhìn chiu ko có nổi luôn.... từ chết tới bị thương với em này quá...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom