300k Gái Gọi Hoài Anh Xxx199 - Món Quà Trung Thu Sớm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em nó đúng là gái nhà quê thật vì mọi thứ còn bỡ ngỡ, dụt dè, ngại ngùng em rất thích những em hàng như vậy để mình có thể từ từ khám phá khai hoang những thứ còn nguyên vẹn.

Yêu cầu các bác nhẹ nhàng từ từ, em nó khá dâm nhưng phải đi từ từ như thế các bác mới hiểu được cảm giác bóc bánh quê nó ntn, đảm bảo vs các bác là khi đã nhập cuộc thì em nó cực dâm chiều chuộng hết mọi thứ như người tình của nhau.

Em này thuộc dạng tình cảm nhẹ nhàng nói chuyện rất nhẹ nhàng, em hàng ngoan ngoãn, chiều chuộng khách hàng chỉ cần các bác lịch sự, sạch sẽ là đảm bảo sẽ được ngon chim đi về, các bác có thể hôn môi, vét máng thoải mái nhé chỉ yêu cầu các bác vệ sinh cá nhân sạch sẽ là có thể làm thoải mái.

Hàng tự do lên thoải mái về thời gian các bác cứ liên lạc sẽ gặp đc, Sói khuyên thật các bác là hàng rất đáng check gái nông thôn chính hiệu ân cần như người tình, đảm bảo các bác gặp một lần thì sẽ phải gặp thêm nữa đấy.

Đánh giá:
Face: em có đôi mắt buồn, nét đẹp duyên dáng, đôi môi mộng, miệng hơi to nên chắc BJ thì khỏi chê nhé.
V1: to tròn, săn chắc, hệ bánh bao, hơi mềm.
v2: có ít lipit, dạng có da có thịt.
v3: trắng tròn, rất nẩy, doggy rất sướng.
service: nhiệt tình yêu nghề, rất pro masage toàn thân bằng ngực hôn ty liếm bẹn, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, làm tình bằng bản tính dâm dâm vốn có.

Infor:
Nghệ danh: Hoài Anh
Khu vực: Phú nhuận
Thời gian: 11h -24h

Price: 300k/s
Pass: Bạn anh Sói

Last edited by a moderator: