300k Gái Gọi Hoài Anh Xxx199 - Quà Tặng Sinh Nhật Ông Anh

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nếu ai thích xôi thịt và chiếc chăn ấm thì em luôn là lựa chọn số 1 không thể thiếu. Thơi gian tới Sói chắc không lên hàng mới nhiều và sẽ ghé lại tất cả những em cũ và khai thác hết tiềm năng của mấy em. Ông anh ah! Em có gần 50 em rồi, bằng 1 nửa của anh lúc xưa chưa anh. Kaka. Mai mốt anh về Vn chỉ có nước hít khói nghen. Lão già rồi tụt hậu không thể bức trên đường đua với trai trẻ như em rồi . hoho. Mà nói chơi thôi, em vẫn luôn tôn trọng anh, 1 người dìu dắt chia sẻ kinh nghiệm cho em, người mà dù cho cả thế giới này hiểu lầm anh thì em vẫn kính trọng anh. Cái tình cái nghĩa em sống không quên đó là phương châm sống của em.

Nhân ngày sinh nhật của ông anh định làm quả hoành tráng nhưng sao khó quá . Dạo này vận đen nó cứ bám theo mình mãi không chịu tha hết cả tình lẫn tiền mà không tài nào cắt nó ra được. Thôi thì bố trí làm quả check đầu tháng xem có khả khẩm hơn tí nào không. Y như rằng xui đen cứ bám theo, mấy em cho nghe nhạc chờ thấy mụ. Điên tiết muốn đập dt thì cuối cùng đã có 1 em bật đèn hiệu. Nghe giọng nhỏ nhẹ có vẻ thích rồi đây,setup xong phi hồng hộc đi đến điểm hẹn lấy phòng bật điều hòa chưa kịp mát thì em nó gõ cửa. Em nó xôi thịt trong khi em hơi bé . Em nó chào hỏi lễ phép xong vào liền rủ đi tắm chung,gì chứ cứ khoản tình cảm là mình thích rồi. Tắm xong ra nằm ôm ấp nói chuyện phiếm khoảng 15ph cho khô người rồi bắt đầu giao chiến với em nó. Người mình thì nóng nên mình cứ lên nằm trên ôm ấp hôn hít em nó cho sướng vì da em nó khá mát. Sau màn hôn hít tít mù từ môi xuống vú,rồi chọc ngoáy bím em nó các kiểu thì thấy nước nôi cũng kha khá nên để cho em nó liếm ti với BJ cho mình xong đeo bao vào chiến. Cả ngày vật vờ ngoài đường nên được có 3 tư thế là đã thở bằng mồm rồi,mà em nó còn bảo em thích anh nào to khỏe thế có chết không chứ.

Đánh giá:
Face: em có đôi mắt buồn, nét đẹp duyên dáng, đôi môi mộng, miệng hơi to nên chắc BJ thì khỏi chê nhé.
V1: to tròn, săn chắc, hệ bánh bao, hơi mềm.
v2: có ít lipit, dạng có da có thịt.
v3: trắng tròn, rất nẩy, doggy rất sướng.
service: nhiệt tình yêu nghề, rất pro masage toàn thân bằng ngực hôn ty liếm bẹn, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, làm tình bằng bản tính dâm dâm vốn có.

Infor:
Nghệ danh: Hoài Anh
Khu vực: Phú nhuận
Thời gian: 11h -24h

Price: 300k/s
Pass: Bạn anh Sói

Last edited by a moderator: