400k Gái gọi Hoàng Dung xxx176 - Chút tâm sự đầu năm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
1 thời gian không được check em nào tình cảm như thế, cũng thấy nhớ thấy thèm cảm giác được quan tâm yêu thương như người tình. https://vnanchoi.com/diendan/styles/default/xenforo/clear.pngDạo này có quá nhiều chuyện ko hay xảy ra với mình nào là bị trộm phá cửa vào nhà cho đến việc bị em người tình cấm sừng may mà mọi thứ đi qua nhờ sự hỗ trợ của bạn bè và các em gái nên mọi việc cũng xong.

Mới check em xong về, thằng bé vẫn còn hơi tức tức do làm việc cực lực quá. Dạo này Sài Gòn mưa gió ngập lụt suốt. Chán vãi. Nhận được em khớp lệnh là hẹn nhau ở trung tâm đào tạo hàng ngay. Mình cũng phục mềnh thật, xuống đến nơi ướt như chuột lột. Em nói chuyện qua điện thoại rất nhỏ nhẹ, gặp mặt cũng nói chuyện như vậy. Em này mà không làm nghề này cưới về là tốt nhất. Lấy vợ Nhật ở nhà Tây là đây. Ngoài cái ưu điểm vâng dạ và ngoan ngoãn ra thì HJ, BJ khá nhiệt, liếm láp nhẹ nhàng và bài bản.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m62
Face: nhìn rất xinh nhé, mắt liễu mày ngài, thanh tú, mũi cao, em gái miền tây nhìn rất duyên nhé. Đôi mắt em là điểm nhấn đẹp nhất của khuôn mặt, nó mang nỗi buồn nhưng hút hồn đối phương
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồn, căng tròn, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cái này cũng cong không kém, doggy phê lòi nhé.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Hoàng dung
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 23h
\Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
T

tống giang 22

Guest
chú qua cho hoàng dung mệt khỏi hihi nữa đê chú ời :D