500k Gái Gọi Hoàng My Xxx729 - Hàng Mới Tháng 7

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tình cờ lang thang làm tô phở trên đường Hoàng Văn Thụ. Thấy 1 em trông ngon ngon đang đứng chờ xe gần đó, nổi máu dâm chọc ghẹo thử bảo đi đâu anh chở đi free, không ngờ nó bảo mình : a dám k
oặc , có gi mà anh k dám,
mình hỏi e về đâu
nó bảo nó trọ ở xxx
ok lên a đéo....í quên anh đèo
ngồi lên xe éo có mũ bh cũng ghê mà nó cứ ngồi sát vào mình làm thằng cu cứ chỏng ngược dậy bảo thé nào cũng ko nghe
loanh quanh vào mấy khu tân bình toàn khách sạn mình mới trêu nó : e ở nn nào a đưa tận lên phòng
nó lại nói : e ở tận tầng 5 anh có leo nổi k?
khà khà... vậy là biết rồi
đánh liều phi thẳng vào cái nn trước mặt thấy e nó không phản ứng gi , lấy phòng rủ lên ( hơi khó khăn chút nhưng rồi cũng cũng lên)
đúng tầng 5 thật may mà có thang máy
lên phòng rồi hỏi chuyên thì ra là e nó cũng muốn vào diễn đàn làm
cũng đi định đi làm cái nghề phục vụ các mem chúng ta( thảo nào....), đang ở cùng chị nào đó cũng mới đi vài khách chi kia giới thiệu.
ôi cái đ.., tưởng vớ được cọng rau ngon ai dè là hàng , nhưng mà không sao
hàng nhưng mới thì ok
Đến lúc sờ bym em nó thì thấy ướt nhoẹt từ lúc nào
lắp bao chiến ...giờ em mới lộ rõ là con ma dâm.

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: mũi cao mặt trái xoan thanh tú, nụ cười tươi với đôi mắt hút hồn, cùng với mái tóc dài và chiều cao lí tưởng, em đẹp như 1 pho tương.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ, quầng vú to, vú mút, xoa nắn thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: trắng xinh, rất nẩy và căng đét, doggy với thế ông địa nhổ củ cải là hết ý.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: hoàng my
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 23h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
M

minh.tran07

Guest
nhìn ngon, bữa nào rảnh ik thử mới được.

Jacke

Xem ở trang cá nhân của bác kìa, tôi gửi link theo yêu cầu của bác rồi đó ,lần sau lưu ý đừng vào bài em này hỏi em kia ./.
Vay cho e xin cai link voi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom