500k Gái gọi Hương Trần xxx880 - Hàng mới tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Văn hay ko bằng hay viết có gì thiếu xót anh em thông cảm nhé. Gần cuối năm sau khi được phần bonous tiền thưởng mà chả biết đi đâu chơi. Đành kiếm ông anh xem có gì cần phải làm cho phi vụ check hàng sắp tới không? Đúng là mỗi lần kiểm ổng đều có đầy đủ hàng và phải lên, rõ khổ.

Dạo này cãi nhau với đứa bạn thân nên trong lòng thấy trống vắng buồn bực vì cái gì đó mà ko hiểu lý do. Có lẽ bản thân cũng chưa phải nên thành ra đôi bên đã hiểu nhầm nhau dẫn đến lăng mạ nhau 1 cách quá đáng. Đôi bên nhường nhìn nghe lời nhau và tìm hiểu rõ xem đối phương cần gì có lẽ mọi thứ đã không nên chuyện và cũng ko có những câu nói như này. Muốn ngồi xuống nói chuyện với nhau nhưng cảm giác thật khó. Găp nhau thì như nước với lửa nhưng ko gặp thì nhớ mỗi khi nghe thấy chuyện gì đó trong lòng rất chạnh lòng mà ko biết nên làm thế nào. Có lẽ vì sỹ diện nên chả biết nói sao chả dám hỏi nhưng trong lòng muốn biết nó đang như nào lắm. Có lẽ ko thân ko lo cho nhau thì chả bao giờ đến nỗi như vậy cả nhưng cả 2 đều vì cái tôi mà đã ra thế này.

Đến hôm nay đúng 1 tuần ko gặp thật sự là cảm thấy chạnh lòng nhưng đến lúc gặp thì cũng chả được nhìn mặt nhau. Buồn nhưng chả biết làm gì hơn cả cuộc sống là thế ai cũng có những thứ riêng của mình. Có lẽ nó vẫn muốn tránh mặt thật sự cảm thấy tủi thân buồn vì trong 1 năm nay 2 đứa sống với nhau mà bây giờ để đến nông nỗi ra thế này. Chả biết làm sao nữa chấp nhận hết cuộc sống là vậy mà cái gì đến thì đón vậy né cũng chả được. Nếu như số phận còn để sống đc với nhau thì sẽ phải rút kinh nghiệm không nóng nảy nữa dù sao nó cũng ít tuổi hơn.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền nam
Face: xinh xắn, dâm đãng, mắt to, mũi cao, môi mộng, nhìn em BJ là bắn ngay.
V1: vú đẹp, dạng vú chén ngực dĩa, lâu rồi không thấy em nào có bộ ngực đẹp như em.
V2: có chút lipit, thuộc dạng múp múp, gu ông anh.
V3: căng đét không thua gì vòng 1, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng.

Thông tin:
Gái gọi: Hương Trần
Khu vực: quận Tân Bình
Thời gian: 13h - 22h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
E này vừa xinh gái vừa ngoan nữa . Lâu lắm rồi mới gặp được người như thế . Mình đi các e khác rất chậm , riêng e này làm mình lên nhanh , cãm giác thật thoả mản , mong gặp được nhiều e như thế .Đáng tiếc ngày cuối tuần e không làm , ae chú ý nhé .

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi
Nhà lầu xe hơi a k thiếu(tháng 7 đốt còn xót vài bộ)
Nhưng chỉ yếu chuyện đó e chịu k
Kaka

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom