400k Gái Gọi Mỹ Duyên Xxx987 - Hàng Mới Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Phải nói là em này đẹp như thiên thần, em xinh như nàng công chúa ngủ trong rừng. Nếu thật sự em chịu bỏ nghề và gặp Sói sớm có lẽ đã không để em vào nghề này. Thế nhưng đời là thế, hồng nhan bạc phận, đã xinh đáo để thì cuộc đời luôn có nhiều gian truân.

Được ông anh giao cho tấm ảnh thì đã mê từ ánh nhìn đầu tiên. Lúc đó thật sự Sói sock lắm, cứ nghĩ ông anh đưa cho em rau. Ai dè khi ổng bảo hàng đấy thì Sói tôi như té ngữa, mọi thứ xung quanh tối sầm lại. Nếu mà Sói gặp em sớm sẽ cho em quản lí hết toàn bộ công việc cũng như tiền tài của Sói.

Thật sự với em thì Sói không thể viết nhiều thêm, Sói muốn giữ lại cái tình cảm, yêu thương em trong lòng, không muốn bài viết quá dung tục sẽ làm ố đi hình ảnh thiên thần nhỏ của anh.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền tây
Face: face baby, xinh như thiên thần ngọc trinh, em đẹp đến từng chi tiết trên khuôn mặt em, mọi thứ đều hài hòa tạo nên 1 nét đẹp hoàn mỹ.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: cái này cũng cân đối với thân hình em, mông nẩy doggy hết sẩy.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, xinh xắn dễ thương. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán,tevet ,hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Mỹ Duyên
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 8h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

B

bnn198

Guest
Em này tráo hàng nhé trên hình sau lưng cổ ko có hình xâm đi gặp thì lại có,v1 chảy xệ tháiđộ thúc giục cực kì công nghiệp,đang phục vụ mình có ng khác alo là thúc ra nhanh, tui ko rãnh mà đi phá chén cơm ng khác đâu....

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Em này tráo hàng nhé trên hình sau lưng cổ ko có hình xâm đi gặp thì lại có,v1 chảy xệ tháiđộ thúc giục cực kì công nghiệp,đang phục vụ mình có ng khác alo là thúc ra nhanh, tui ko rãnh mà đi phá chén cơm ng khác đâu....
Bạn không rãnh nhưng bánh khác phá họ rãnh,khi chưa chắc chắn thì chúng tôi chưa xác định được thông tin bạn đưa lên là chính xác hay bánh diễn đàn khác đi phá các em . diễn đàn là mạng ảo chúng tôi cần phải có thời giản để xác thực mới có thể giải quyết xử lý để công bằng cho cả 2 bên .
Chưa cần biết ai đúng ai sai nhưng bạn cứ tiếp tục comment từ topic nay qua topic kia là bạn đang spam đấy

B

bnn198

Guest
Bạn không rãnh nhưng bánh khác phá họ rãnh,khi chưa chắc chắn thì chúng tôi chưa xác định được thông tin bạn đưa lên là chính xác hay bánh diễn đàn khác đi phá các em . diễn đàn là mạng ảo chúng tôi cần phải có thời giản để xác thực mới có thể giải quyết xử lý để công bằng cho cả 2 bên .
Chưa cần biết ai đúng ai sai nhưng bạn cứ tiếp tục comment từ topic nay qua topic kia là bạn đang spam đấy
Haha tui biết là đăng lên thế nào cũng bị kêu spam :)) topic kia ẩn rồi có ai xem dc đâu mà kêu spam? Tui chỉ cảnh báo cho ai định đi thì hãy lưu ý,ở diễn đàn này khen thì cho up bóc phốt thị liệt vào spam :)))))))

B

bnn198

Guest
Ở diễn đàn này phải chi có nhìu bánh thì ko nói đằng này có 1 bánh thôi,tại sao em Phù Dung ,bảo yến,hà my tui ko bốc phốt?phù dung cũng người mới xuất hiện vậy.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Haha tui biết là đăng lên thế nào cũng bị kêu spam :)) topic kia ẩn rồi có ai xem dc đâu mà kêu spam? Tui chỉ cảnh báo cho ai định đi thì hãy lưu ý,ở diễn đàn này khen thì cho up bóc phốt thị liệt vào spam :)))))))

Này bác
bác đọc kỹ lại đi. Tôi đang nói đừng có 1 việc mà comment hết ở các topic cùng 1 nội dung làm rối lên
Chúng tôi đang xử lý cơ mà. Còn bài của bác những bác vip hay tư vấn viên đều đọc được hết đó Họ cũng là chekcer đấy bác nên bác đừng nói là chúng tôi bác bỏ ý kiến của bác. Còn duyệt bài thì không chỉ những bài phản ánh mà thậm chí những bài rep bình thường cũng phải chờ
Và tôi chưa hề nói bác phản ánh hay ý kiến là bác spam tôi chỉ nói bác đừng comment khắp các topic 1 nội dung.ok

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Ở diễn đàn này phải chi có nhìu bánh thì ko nói đằng này có 1 bánh thôi,tại sao em Phù Dung ,bảo yến,hà my tui ko bốc phốt?phù dung cũng người mới xuất hiện vậy.

Mấy em trên có phốt à ??? Có bác nêu ra diễn đàn xử lý

B

bnn198

Guest
Đọc kỹ đi và đừng tay nhanh hơn não
Khả năng đọc hiểu của chú kém thế? Tui nói nếu tui phá tui phá em Phù Dung vì em nó hàng mới ok? Đã rõ vấn đề chưa? Nói ít vui lòng hiểu nhìu xíu đi ok

B

bnn198

Guest
Này bác
bác đọc kỹ lại đi. Tôi đang nói đừng có 1 việc mà comment hết ở các topic cùng 1 nội dung làm rối lên
Chúng tôi đang xử lý cơ mà. Còn bài của bác những bác vip hay tư vấn viên đều đọc được hết đó Họ cũng là chekcer đấy bác nên bác đừng nói là chúng tôi bác bỏ ý kiến của bác. Còn duyệt bài thì không chỉ những bài phản ánh mà thậm chí những bài rep bình thường cũng phải chờ
Và tôi chưa hề nói bác phản ánh hay ý kiến là bác spam tôi chỉ nói bác đừng comment khắp các topic 1 nội dung.ok
Câu trước đá câu sau kêu spam rồi ở dưới kêu tôi ko kêu ông phản ánh ý kiến là spam vậylà sao,bình tĩnh xíu đi

B

bnn198

Guest
Mà thôi vui lòng xoá hết cm trong này đi ,checker luôn luôn sai :)))) hàng luôn luôn đúng

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom