500k Gái Gọi Ngọc Diệp Xxx402 - Phong Cách Của Jav

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tình hình là sau tết tiền đã đi hết, lương thì chưa về, vào VNANCHOI ngóng ngó, xong mấy nay cũng có ít tiền nhịn ăn sáng để dành. Vậy là triển khai luôn với em nó.
Nằm cạnh em,mắt em từ từ nhắm lại, đôi môi hé nở ửng hồng, mọng ướt như đang bày tỏ những sự Thèm khát, Sói chợt quên hết, quên đạo đức, quên xã hội, trước mắt bây giờ là khuôn mặt đa tình của em đôi môi mọng đỏ và gò má ửng hồng, choàng cả hai tay ôm lấy mặt em, Hôn đắm đuối trên đôi môi ấy.
Sói xoay người em lại áp lưng vào ngực Sói, giữ chặt hai cánh tay ngà ngọc của em và cúi xuống cắn nhẹ Trên chiếc gáy trắng ngần làm cho em sướng đến co rúm người lại. Rồi bàn tay nham nhám của Sói len vào kẽ áo của em, mân mê trên lớp vải áo lót mắt em mờ dại,em đưa hai tay áp mạnh tay Sói vào ngực em làm cho Sói cũng quên mất t trong tay mình chỉ là một cô gái yếu đuối, Sói bóp mạnh, ngấu nghiến 1 cách thèm khát…. em rên lên trong khoái lạc, rồi axyz.... anh em bồ sung thêm phần tiếp theo vào các bài rp của chính mình nhé! chứ kể hết lại ko còn hấp dẫn nửa.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m65
Face: hơi phong sương xíu, nhìn hơi quá cái độ tuổi thật của em, nhưng vẫn có nét, vẫn là duyên dáng miền tây
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, bú liếm thoải mái, có thể dùng bánh bao kẹt xúc xích.
V2: eo ót mình dây có luôn nhé.
V3: to chắc nịch, nhìn rất kích thích, lại cong nữa chứ.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: ngọc diệp
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h -23h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: