400k Gái Gọi Ngọc Lan Xxx849 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vội vã check và vội vã phi về nhà, vội vã gọi đt cho gấu nhà điểm danh và hát chúc bé ngủ ngon, vội vã lên cái bài cho anh em vnanchoi, hehe. Kí sự tốc kí sau khi nhận thông tin từ ông anh.

Định check luôn trưa mà em tắt máy, nên lùi lại cuộc hẹn lúc 7h tối. Khớp lệnh và hẹn địa điểm chớp nhoáng trong 5p, cả thảy e có mặt hết hơn 10p. hehe. Mình vội mà nên phải nhanh !!.Mình bảo yếu sinh lí chỉ lên 15p thôi, em nó nhất quyết đòi mình ở lại thịt tiếp, đã mệt gần đứt hơi mà còn quật tiếp chắc chết sao?? Thế là sau cuộc chiến ác liệt ấy, Sói xách quần vừa chạy như thục mạng về nhà. Đúng là thủ đức xa thật, lần sau sẽ thăm em nữa vào buổi sáng sẽ đỡ vội. Hix, giờ checker thành ra tự mình công nghiệp hơn cả em hàng.

Đánh giá:
SN: 19
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền bắc
Face: vẫn còn rất mặn mà xinh xắn, biết trang điểm, đôi môi mọng đỏ hồng càng làm thêm điểm nhấn cho khuôn mặt.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đổ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit cũng thuộc dạng có da có thịt
V3: vừa với dáng em, cong vút, rất nẩy, doggy hết ý.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoan nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: ngọc lan
Khu vực: quận bình tân
Thời gian: 9h -0h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Mới đi cheink về. Hok đúng hàng nha bạn sói. Vú sệ 2 lửa òi. Kêu bú hột cũng hok .đc cái thích liếm kem àh. Da mặt thì sạm nắng quá. Nói chung nhìn ko gợi cảm như trong hình 1 trời 1 vực

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom