400k Gái Gọi Ngọc Mai Xxx015 - Hot Girl Vnanchoi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Set up cái hẹn với em,vào nhà nghỉ điểm hẹn lấy phòng và đợi chờ em ko lâu sau thì em đến gõ cửa bước vào phòng là cô bé xinh xắn chào mình giọng nói rất dễ thương và mời em vào phòng ngồi chuyện trò với em 1 lúc rồi việc gì đến sẽ đến hứng quá bảo em vào chuyện quan hệ luôn , em lột đồ ra
Nhìn bộ ngực của em khá hấp dẫn vội ôm em nằm ngửa ra và bóp xoa khá thích thú bú liếm
làm cho em thơ thẩm cả người đc khoảng 10 phút thì bảo em làm cho mình Mới đầu là hj nhẹ nhàng và khá hay làm tê hết người đc môt lúc thì em bj khá nhẹ nhàng cảm giác vô cùng thúch thú ... Tê quá ko chịu đc thế bảo em đeo bao vào và chiến thế ngư ông đẩy xe bò lắc liên hồi không hãm đc nữa tiếng eo kêu rên làm khoái và oat luôn ... Tê hết người nằm 1 lúc rồi cả 2 vào tắm
Tắm xong ra truyện trò với em 1 lúc rồi 2 người chia tay , khá khen cho cô bé nhỏ nhắn xinh xinh cảm giác thú vị .

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền bắc
Face: da trắng môi hồng, có nét dâm, khiêu gợi, xinh tươi viêt nam luôn mấy bác ạ
V1: chuẩn ko cần chình, to mà săn chắc, vừa trắng lại vừa tròn, thánh nào mê vếu thì bay hết vào đây nào.
V2: như pic, eo đầy đủ, ko mỡ thừa, rất chuẩn ạ.
V3: cũng thuộc dạng " phòng thủ " , cong tròn, bác nào mê doggy thì cẩn thận nhé, ko thôi chưa gì đã phọt rồi đấy.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj (qua bao nếu khách không sạch sẽ), hôn môi (tùy khách), tevet (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: ngọc mai
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
p/s: có đi some 2 nữ, đi qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: