tạm nghĩ Gái gọi Ngọc Nhi xxx183 - Nhiệt tình vui vẻ, massage thư giãn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đang hứng tình thì ở gần khu em nó nên sẵn hẹn gặp luôn. Mình bảo gặp nhau mấy lần rồi, bây giờ em đi được không? Em nói thôi, chắc phải một tiếng nữa, mình OK, em nói anh ra khách sạn xxx nhé. Mình tranh thủ đi giải quyết công việc. Phi đến điểm hẹn, vào đây trông cũng được, nhưng thằng lễ tân có vẻ không thèm tiếp mình, đang mải nói chuyên điên thoại, đành đợi nó 10' để lấy phòng.

Lên phòng, gọi cho em đến, tranh thủ tắm rửa, setup máy ảnh để chụp. Một tý thì em đến, vẫn vui tươi, nhí nhảnh. Dụ em chụp một series các kiểu khác nhau trước khi em đi tắm. Thế rồi việc gì đến cũng đến.

Em phục vụ mình vẫn chu đáo như hai lần trước, liếm khắp người,tay chân, ngón tay, phục vụ thằng nhỏ, cột, bi. Vừa liếm láp thằng em vừa cười tình, nháy mắt. mình hỏi em đang làm gì đấy. Em bảo em đang bú chim anh đây, anh thích không? chim anh to và dài thế. Khoảng 15 phút sau thì mình thấy cũng đã đủ, kéo em lên, em đi bao rồi chiến. Các kiểu truyền thống, úp thìa, dog, giã gạo, xay bột, rồi lại truyền thống. Em nó rên rỉ: em thích anh lắm, em thích anh địt vào lồn em. em sướng quá. Em sướng lồn quá. mình bảo em có thích địt vào lỗ đít không? em nói không, em chỉ thích anh địt vào lồn thôi vì chim anh to lắm.... Rồi anh ơi, anh địt em lâu nhé, anh cho tinh trùng vào trong lồn em nhé. Một lúc thì ra.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền Tây
V1: nhỏ nhắn xinh xắn, núm hạt đổ, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: mình dây cây cảnh
V3: body mình dây thì vòng này vừa phải, doggy cũng ngon lành.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s:
- có đi đêm, đi some 2 nam hoặc 2 nữ giá thương lượng.
- em ấy có massage Thái và massage Nuru. Bounus thêm em ấy là dược sĩ có bằng cấp y học nha mấy bác, nên cần thuốc nam gì cứ ghé em ấy.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Nhi
Khu vực: Tân Phú
Thời gian: 9h – 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom