400k Gái Gọi Ngọc Thư Xxx649 - Chiều Lạnh Cho Mùa Thu Về

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đầu tuần sếp đi công tác lên công ty ngồi rảnh rỗi không muốn làm việc gì (bản chất là rảnh rỗi sinh nông nỗi đây ). Chợt nhớ đến em Mộc Trà đã có số từ lâu . Cũng đã alo cho em nó rồi , nhưng hôm đó chưa đủ đạn để check em nó. Hôm nay nhân lúc đang rảnh trốn đc gấu đi lại đang sẵn ở cơ quan liền lên vội phòng kế toán xin ứng trước nửa tháng lương để check em nó. Có tiền nhét ví liền nhấc máy lên alo em nó setup luôn.

Setup cuộc hẹn nơi địa điểm mà em đã chọn trước, vào phòng tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ nằm phơi khô ráo nước chờ em tới. Được khoảng 10p sau thì nghe thấy tiếng gõ cửa, cuốn tạm cái khăn chạy ra mở thì chao ôi, nhìn em nó khá đẹp , cặp ngưc phập phồng sau cái áo mỏng Khuôn mặt trang điểm nhẹ nhàng trông khá xinh mặc dù đã gặp em nhiều lần nhưng vẫn bất ngờ vì e nhìn quá teen và đáng yêu. Kéo vội e vào phòng và kiss ngay 1 cái đã rồi muốn làm gì mới làm đc. Thế rồi em khéo léo xin phép được vào tắm rửa ra phục vụ mình.

Đánh giá:

Sn: 1997
Face: teen của teen, mặt búng ra sữa luôn, nhìn em nhiều lúc tưởng không đủ kg nữa, em Thảo nhi có người cạnh tranh rồi.
v1: hệ cam, săn chắc, liếm láp, xoa bóp thoải mái.
v2: eo ót mình dây, gái mới lớn thì k hề có lipit
v3: tuy tuổi nhỏ nhưng cái này không hề nhỏ, doggy, sàn gạo hết ý.
Service: Nhiệt tình hết mình, chiều chuộng nghe lời, tắm chung vs khách, Hj, bj lút cán, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc.

Infor:

gái gọi: Ngọc Thư
Thời gian: 10h - 24h
Khu vưc: quận Tân Bình
SĐT:
Price: 400k/s
Pass: Bạn a Sói
P/s: em này có qua đêm

Last edited by a moderator:
K

kutevip1990

Guest
e no giam kg la dung roi, bai truoc cua bac soi em nay map hon nhieu! nhin phe qua, 2 tuan nua se lien lac vs e! :)

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em ơi nếu bận thì tắt đt đi, ae alo thấy ò í e thì sẽ hiểu mà! Cứ alo mà ko bắt máy thật khó chịu
có khi e nó đang có khách nên để chế độ im lặng, chứ bật tắt riết k nên. Có thể gọi k dc để lại tin nhắn, em ấy rảnh sẽ trl thôi mà. k thì chọn e khác trước nếu đợi k dc. mình là người chủ động mà bác

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom