500k Gái Gọi Nhã Nhi Xxx503 - Hàng Mới Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mấy hôm nay bận rộn nên chẳng có thời gian online, hôm nay rảnh rỗi ngồi làm bài report về em Nhã Nhi ngay cho anh em. Sáng thứ 7 tới công ty làm hí ha hí hửng tưởng bữa trưa sếp chiêu đãi nhân viên tiệc cuối năm. Ai dè đợi tới hơn 12h chả thấy thông tin gì cả. Thôi xong, cụt hứng rủ ông anh đi ăn cơm rang. Ăn xong về trà đá chém gió về gái gú. Tự dưng thằng e nó nổi loạn đòi yêu sách. Lấy máy ra set ngay kèo để lên bài cho em mới luôn.

Sau khi đã khớp lệnh thì ngay lập tức nhảy lên con chiến mã phi thật nhanh tới chỗ em. Vít ga hết cỡ vận tốc 500m/ph. Tới nơi mấy thằng nhân viên cứ xuýt xoa khen biển số xe đẹp. Kệ chứ, lên phòng nằm dài bật tivi và nhắn tin cho em số phòng. Mở cửa ra không còn tin vào mắt mình một em teen như sinh viên. Nghĩ bụng em nào đi nhầm phòng chăng. Nhưng thôi mặc xác, cứ kéo vào. Con bé cũng ngoan ngoãn đi vào phòng. Sau đó ra giường nằm ôm ấp và bắt đầu làm những việc mà ai cũng biết là việc gì cho nên mình ko giông dài nữa.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: face teen baby, mái tóc nhuộm vàng, đôi môi nhỏ chúm chím, đôi mắt đuộm buồn.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, quầng vú lớn, dạng vú chén ngực dĩa, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có chút lipit, chắc do ăn khuya nhiều đây, nhưng vẫn có eo nhé.
V3: căng đét luôn các bác ah, doggy hay đẩy trên ghế tình yêu là xịt ngay nhé.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: nhã nhi
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 12h - 18h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
Bộ ảnh chân thực lắm, nhưng chưa lột ta được hết nét hấp dẫn của em gái 98, hí hí (cái này là đóng góp ý kiến cá nhân thôi nha) :p
Mong em gái nhận được nhiều sự yêu thương của các anh em checkers nhé :cool::D:p

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mỹ nữ out sớm quá. Me bữa giờ mà toàn lố giờ.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom