400k Gái Gọi Thủy Tiên Xxx330 - Thích Nhất Những Em Có Cặp Bưởi Đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay lên tạm bài em nó trước vì sẽ có cuộc hẹn some vài ngày tới, Sói tôi cũng lâu rồi chưa thử cái cảm giác some, có lẽ những bài cơ bản để các em phối hợp cũng quên. Bác nào thích cảm giác some thì đến chỉ các em trước rồi Sói cũng được hưởng lây.

Phải nói là body múp múp của em này đúng sở thích của rất nhiều bác, với lại em này cũng rất ít bị phản ánh. Không những body ngon đẹp mà thái độ phục vụ cũng khỏi chê.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: rất xinh và duyên dáng vẻ đẹp của cô gái miền tây, nụ cười tươi đầy cuốn hút, nói chung là e có face đẹp sắc xảo.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
service: vui vẻ nhiệt tình, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng.

Thông tin
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: Quận tân bình
Thời gian: 10h – 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Thuỷ tiên hình như trước ở phú nhuận. Mừng e về tân bình. Chẹp chẹp ngon

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Em nay đẹp hết ý mổi tội mình xa quá nếu ko đặt e rồi
Ngon thì chén thôi bác. Bưởi to mấy núi cũng trèo. Mấy sông cũng lội mà bác.
Em vú to da trắng nhìn e cởi là muốn ra rôi.sv tốt vui ve dể thương nữa. Tranh thủ đi bác.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mới đi em này xong . Sờ v1 mà cứ kêu đau....mới sờ chưa bóp mà kêu đau. Thật là vl
Chắc bác đi ngay ngày e nó sắp đèn đỏ nên đau đó bác. Chứ e này sv cũng ok lắm

T

thủy tiên

Guest
Nè anh ,anh lớn rồi nói chuyện cho đàng hoàng tí,anh nói em nói Láo là nặng quá đấy,anh dám thề là anh kg có bóp em kg,lúc anh bóp đau em vẫn vui vẻ nói : Anh oi em đau anh nhẹ nhàng tí,chứ em chưa có thái độ khó chịu với anh,anh làm cũng hơi lâu,nhiều kiểu,em vẫn chìu anh,mà anh nói em Công nghiệp là hoàn toàn sai sự thật,cả diễn đàn này ai cũng đi với em và bjết em rất nhiệt tình,và ai đi với em cũng đều vui...chỉ có mình a là khác ...

Anh duy

Thôi ông ơi người ta cũng làm nghề mà được thì mình đi tiếp còn ko hai long thi thôi có ji đâu người ta cũng là con người mà , bỏ qua đi.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
vậy bác @likeangmo muốn em nó phải như thế nào? Chuyện trong phòng thì chỉ có 2 người biết. Em ấy làm web này cũng bằng với thời gian thành lập web. BQT chưa xử lý việc có bằng chứng hay không vì thấy chuyện trong phòng của 2 người không biết ai đúng ai sai. Nếu theo luật thì bác mất nick rồi bác.
http://www.vnanchoi.com/forum/threa...bai-khong-anh-va-comment-trong-bai-viet.3150/

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Ok . Nếu bác nói vậy...cứ baned nick đi
:pNóng tính hổng béo được đâu nè,bảo sao mãi k béo lên đc. Hehhee a có giờ to tiếng vs ai đâu sao hnay lớn tiếng e ở xa mà vẫn nghe thấy nên phi vào hóng hớt.

Ý anh boss tụi e nói ý là nếu 1 nick mới lập mà vào phản ánh 1 e hàng đã làm ở web khá thời gian rồi cũng gần như chưa có ai chê hay phản ánh. (Chị thuỷ tiên thì đúng là chưa có cmt xấu trên web ) thì BQT các anh í sẽ xử lý luôn rồi vì anh ở ngoài các anh nhiều khi chưa biết là có những a bánh khác dụ tụi em k được nên đi cmt phá tụi em như thế này nè . nhưng a đâu phải mấy nick mới lập và BQT các anh í cũng chưa có xử lý anh mà.Tại các a k biết chứ ở giữa đi xử lý tụi em cũng fai có đủ bằng chứng chứ sao tụi em nhận đc. Í là vậy thím ơi. :p

Lại còn mày tao như trẻ con nữa chứ

Running man

Member
Lão làng vnanchoi
Tao mới có rờ vô mà mày đã kêu đau....mà mày kêu tao bóp. Tao mà bóp là tao ra đường xe cán chết và ngược lại nếu mày nói láo...chết ko toàn thay
Sao check hàng mà khổ thế bác, tui khuyên bác thôi bỏ đi ,đi check hàng thì lâu lâu cũng gặp những gặp chuyện kg vui ,thấy em này kg ok thì kiếm em khác hơi éo đâu mà ấm ức cho mệt thân ,như tui cứ gặp by mà phang:D:D

likangmo

:pNóng tính hổng béo được đâu nè,bảo sao mãi k béo lên đc. Hehhee a có giờ to tiếng vs ai đâu sao hnay lớn tiếng e ở xa mà vẫn nghe thấy nên phi vào hóng hớt.

Ý anh boss tụi e nói ý là nếu 1 nick mới lập mà vào phản ánh 1 e hàng đã làm ở web khá thời gian rồi cũng gần như chưa có ai chê hay phản ánh. (Chị thuỷ tiên thì đúng là chưa có cmt xấu trên web ) thì BQT các anh í sẽ xử lý luôn rồi vì anh ở ngoài các anh nhiều khi chưa biết là có những a bánh khác dụ tụi em k được nên đi cmt phá tụi em như thế này nè . nhưng a đâu phải mấy nick mới lập và BQT các anh í cũng chưa có xử lý anh mà.Tại các a k biết chứ ở giữa đi xử lý tụi em cũng fai có đủ bằng chứng chứ sao tụi em nhận đc. Í là vậy thím ơi. :p

Lại còn mày tao như trẻ con nữa chứ
Em cũng biết a mà by....tại sao a đi em, thu liễu, hà My..vv..sao a ko phản ánh??? A chỉ phản ánh cho em ý làm tốt hơn thôi. Vậy mà em ý chuyện có nói ko . Nên a mới tức

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom