400k Gái Gọi Nhật Tuệ Xxx800 - Hàng Mới Tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đang bù đầu với một mớ công việc đang treo trên đầu thì nhận được tin nhắn của ông anh với nội dung như sau “tình hình là anh thấy chú em dạo này lơ là công việc, sắc mặt không được khỏe cho lắm đây là biểu hiện của chứng thận dương quá, cần phải nạp thêm âm. Chú phải giữ gìn sức khỏe để còn phục vụ anh em trên diễn đàn chứ. Có em Nhật Tuệ đang chờ chú kia kìa, phòng ốc anh thuê sẵn rồi chỉ việc lên đánh chén thôi”.

Đọc dòng tin nhắn như vậy, xúc động quá. Cảm ơn ông anh đã quan tâm hết sức khỏe của tiểu đệ, lại còn chuẩn bị sẵn cơm canh nữa chứ. Đúng là tiểu đệ không chọn nhầm người để kết thành huynh đệ.
Các cụ ngày xưa có dậy “đi một ngày đàng, học một sang khôn” bây giờ có lẽ phải đổi lại là “đi check càng nhiều, ngày càng khôn” .

Sau khi nhận được tin nhắn của ổng, mềnh lên đường ngay. Địa chỉ cũng không khó tìm lắm, CSVC ở đây khá được thơm tho sạch sẽ. Nhảy ngay vào bathroom kì cọ chờ em nó đến. Khoảng 10p sau em nó có mặt. Đập vào mắt mình là một cô bé nhí nhảnh, khuôn mặt trái xoan, và đôi môi quyến rũ. Kéo em nó vào phòng cho đỡ lạnh, 2 anh em ôm nhau để chia sẻ hơi ấm cho nhau. Nằm nói chuyện một lúc, em nó ấm người nên xin phép vào bathroom. Nhìn từ đằng sau, cặp mông của em căng tròn, lên xuống nhịp nhàng theo từng bước đi. Và rồi, em nó trở ra với chiếc khăn trắng quấn quanh người phập phồng đằng sau đó là bộ ngực lấp ló thật gợi cảm, thằng nhỏ của mềnh dựng ngược lên vì hình ảnh đó. 2 anh em lại quấn lấy nhau nói chuyện, chia sẻ với nhau những điều đã biết và chưa biết trong cuộc sống đầy phức tạp và hối hả này.

Rồi thì chuyện gì đến cũng sẽ đến, em trườn lên người mình, nhẹ nhàng đặt một nụ hôn lên môi mình. Thời gian như dừng lại, chỉ còn những tiếng thở gấp gáp, những tiếng gọi nhau tình tứ, những cái vuốt ve mơn trớn đầy cảm xúc. Em nhẹ nhàng tình cảm, mềnh cũng ân cần dịu dàng đưa em lên tột đỉnh của khoái lạc. Xong xuôi, 2 anh em còn ngồi nói chuyện mãi mới đứng lên đi về. Em nó hẹn sẽ gặp lại mình vào một ngày gần đây.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: đẹp nét đẹp lạnh lùng, mũi cao dọc dừa, môi mỏng, nụ cười dâm đãng.
V1: hơi mềm, quần vú to, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit, thuộc dạng tướng múp như gấu bông, ôm rất thích.
V3: cái này thì bù cho 2 phần trên nhé, doggy, phang phập vào cái mông này thì out sớm
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Nhật Tuệ
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
C

crazy_9284

Guest
Xé tem ngày mới chúc bé đông đông khách

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Ôi cái v3 nảy lửa ghê quá, ko bt chết bao nhiêu a e checked vì cái này, chúc e đến với vnanchoi nơi cảm xúc thăng thiên keke

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom